HOÀN THÀNH Dying Light Việt Hóa

4.80 star(s) 4 Votes
Sidebar Sidebar
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Nguyễn Long HIGO

Thành viên cấp 1
7/12/19
40
7
8
27
TPHCM
Yes có patch mới ở trang 1 rồi kìa anh em, test đi
ohm đã test , đã không còn bị lỗi HUD nữa , VH bên cốt truyện chính bình thường nhưng bên DLC thì chỉ có tiêu đề nhiệm vụ hoặc 1 số chỗ nhỏ có việt hóa @@ còn nội dung nhiệm vụ và lời thoại thì không có VH

Phúc hoàng

Thành viên mới
2/2/21
3
1
3
20
Tphcm
ohm đã test , đã không còn bị lỗi HUD nữa , VH bên cốt truyện chính bình thường nhưng bên DLC thì chỉ có tiêu đề nhiệm vụ hoặc 1 số chỗ nhỏ có việt hóa @@ còn nội dung nhiệm vụ và lời thoại thì không có VH
mình vẫn bị lỗi không dùng Q để quét được, với không chế tạo đồ được mn giúp với

• Like
Reactions: anhtuprovipdante

Nguyễn Long HIGO

Thành viên cấp 1
7/12/19
40
7
8
27
TPHCM
mình vẫn bị lỗi không dùng Q để quét được, với không chế tạo đồ được mn giúp với
chịu @@ bạn xài c***k hay gì ? mình chơi Steam bình thường chả bị gì giống bạn chỉ bị mỗi cái như mình nói ở trên

Híu OP

Thành viên mới
17/11/20
1
0
1
26
HCM
Mình cũng dùng bản Steam và bị lỗi không Q được. Không craft đồ được và cả không đánh Zome được @@

caohothang1987

Thành viên mới
30/12/18
19
1
3
37
123
mấy con game này DLC nó muốn chơi thì phải hoàn thành nv game cũng mệt nhỉ :( vừa ra DLC mới nữa ='=

SlutSlayer

Thành viên mới
12/11/19
7
1
3
26
Hải Phòng
đang đợt sale game với mấy bản dlc, mua tải, cài việt hóa luôn mà ngay nhiệm vụ đầu nó bắt craft băng cứu thương mà không craft được

ttbktbd

Long Cong Đuôi
20/2/16
10
3
3
35
Hanoi
Anh em muốn chơi việt hóa thì tải bản game 1.23 nhé. Bản việt hóa này vẫn tương thích với bản game 1.23. Đương nhiên thiệt thòi là bản 1.23 sẽ không đầy đủ các DLC mới nhất nhưng méo mó có hơn không, chơi phần cốt truyện chính chắc ko cần thiết đủ DLC lắm.

Nguyen Trung Truc

Thành viên mới
26/12/15
16
1
3
27
Anh em muốn chơi việt hóa thì tải bản game 1.23 nhé. Bản việt hóa này vẫn tương thích với bản game 1.23. Đương nhiên thiệt thòi là bản 1.23 sẽ không đầy đủ các DLC mới nhất nhưng méo mó có hơn không, chơi phần cốt truyện chính chắc ko cần thiết đủ DLC lắm.
bro đang xài 1.23 hả , đang tìm bên nước ngoài kh thấy

Nguyễn Long HIGO

Thành viên cấp 1
7/12/19
40
7
8
27
TPHCM
chủ yếu là cốt truyện còn gì , mấy DLC đa số chỉ là skins , quan trọng là cốt truyện chính + cốt truyện Following DLC , vậy mới đủ 1 bộ

SlutSlayer

Thành viên mới
12/11/19
7
1
3
26
Hải Phòng
tải theo bản như thế là tải c***k hả ông?

ttbktbd

Long Cong Đuôi
20/2/16
10
3
3
35
Hanoi
tải theo bản như thế là tải c***k hả ông?
Đương nhiên thím, chứ game bản quyền sao tải lại được bản game trong quá khứ. Thím muốn tải thì vào trang này: sờ ka i dờ rờ o vê kép rờ e lờ o a dờ e dờ chấm cơm rồi tìm theo tên game, lục lấy bản 1.23 tải về mà thẩm nhé. Mình cũng đang thẩm lại chờ DL2. Trang đấy chuyên "bán" game "miễn phí", thím vào mà "mua", không có "corona" đâu mà sợ.

luandeptry2k

Thích chơi game VH vl :))
4/3/21
2
2
3
Cần Thơ
Patch bị lỗi rồi admin ơi, phiên bản mới nhất nó không còn tương thích với patch này nữa. update đi

SlutSlayer

Thành viên mới
12/11/19
7
1
3
26
Hải Phòng
Đương nhiên thím, chứ game bản quyền sao tải lại được bản game trong quá khứ. Thím muốn tải thì vào trang này: sờ ka i dờ rờ o vê kép rờ e lờ o a dờ e dờ chấm cơm rồi tìm theo tên game, lục lấy bản 1.23 tải về mà thẩm nhé. Mình cũng đang thẩm lại chờ DL2. Trang đấy chuyên "bán" game "miễn phí", thím vào mà "mua", không có "corona" đâu mà sợ.
thanks ông, căn bản mua rồi, muốn chơi trên steam cho nó đẹp profile :)) nhưng lỗi việt hóa thì tải c***k vậy, đằng nào cũng mua ủng hộ rồi :))

• Like
Reactions: ttbktbd

Mugiwara

Thành viên cấp 2
25/12/15
158
85
28
Củ Chi
steamcommunity.com
Thật ra thì steam vẫn có thể chơi bản cũ được đấy.
Các bạn lên mạng tìm phiên bản mình cần rồi tải về (phải chắc rằng game các bạn tải chưa chép c***k sẵn nhé), xóa hết file trong folder Dying Light của steam sau đó thay file của bản cũ vào là chơi được.Nhớ chơi game ở offline mode nhé, không là nó update đấy.
Cách này áp dụng cho tất cả các game, chỉ cần file nó khớp bản steam là được (có các file như steam_api.dll, steam_appid.txt...vân...vân...của steam).

Chỉnh sửa cuối:
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay