HOÀN THÀNH Dying Light Việt Hóa

4.70 star(s) 3 Votes
Sidebar Sidebar

le duy tan

Thành viên mới
9/10/16
2
1
3
30
HCM
mình bị lổi không tấn công được zombie, mình thử gở patch thì tấn công bình thường. giúp mình với, k có việt hoá chơi chán lắm

• Like
Reactions: anhtuprovipdante
mình bị lổi không tấn công được zombie, mình thử gở patch thì tấn công bình thường. giúp mình với, k có việt hoá chơi chán lắm
tui cũng bị giống ông nè, không đánh dc zomm, không chế tạo được đồ kêu "cần kĩ năng quần què gì đó" haizzz, hồi đó t chơi c***k t tưởng nó k tương thích thấy có đợt sale còn 142đ nên dứt cài việt hóa về vẫn vậy mong ad sớm mau khắc phục để anh em có trải nghiệm tốt nhất

le duy tan

Thành viên mới
9/10/16
2
1
3
30
HCM
tui cũng bị giống ông nè, không đánh dc zomm, không chế tạo được đồ kêu "cần kĩ năng quần què gì đó" haizzz, hồi đó t chơi c***k t tưởng nó k tương thích thấy có đợt sale còn 142đ nên dứt cài việt hóa về vẫn vậy mong ad sớm mau khắc phục để anh em có trải nghiệm tốt nhất
GIỜ GỞ PATCH CHƠI TẠM VẬY. MONG AD SỬA DÙM HUHU

Le Prince

Thành viên mới
12/10/20
5
0
1
21
TP. HCM
Mình bị lỗi không tạo được băng gạt ngay nhiệm vụ đầu tiên. Mình cài g
ame c***k của IIG

ttbktbd

Thành viên mới
20/2/16
7
1
3
32
Hanoi
Mở trang trước đọc lại comment của mình để biết cách chơi Việt Hóa nhé mấy thím

lululs

Thành viên mới
6/3/16
5
1
3
31
lang son
phiên bản việt ngữ này update đến phiên bản nào của game rồi nhỉ đang chơi ver 1.38 bị lỗi không tương thích

ttbktbd

Thành viên mới
20/2/16
7
1
3
32
Hanoi
Bạn chỉ mình nguồn tải với, mình tìm mãi không thấy bản 1.25 @@
Chịu khó đọc trang trước đi, có ghi hết rồi đó. sờ ka i dờ rờ o vê kép rờ e lờ o a dờ e dờ chấm cơm rồi tìm theo tên game, lục lấy bản 1.23 tải về mà thẩm nhé. Diễn đàn ko cho đăng trang khác đặc biệt là bim bim nên mình chỉ đăng lại 1 lần nữa thôi nhé.

ttbktbd

Thành viên mới
20/2/16
7
1
3
32
Hanoi
Khi cài Patch thì nó có hiện ra " Đã xảy ra lỗi khi lấy dữ liệu từ sever" ai chỉ mình cách để khắc phục với ạ
Trang đầu chỗ
"Patch dự phòng, các bạn dùng tạm khi chưa có patch chính chủ:
Click vào đây

Đấy là link tải thủ công không phải qua server. Chỉ chơi được cho bản 1.23 trở xuống, các bản cao hơn lỗi chắc cú. 1.25 hên xui ông kia bảo ko lỗi nhưng mình chưa test, cơ bản 1.23 với 1.25 ít khác biệt.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay