HOÀN THÀNH Dying Light Việt Hóa

4.80 star(s) 4 Votes
Sidebar Sidebar

cadilac

Thành viên mới
25/12/15
29
2
3
25
Chuẩn rồi bạn. Một trong những cái khó khiến game này ko được support dịch nữa chắc vì game vẫn đang update liên tục. Mình theo dõi ở các trang chia sẻ bim bim thì game này update khá thường xuyên. Mỗi lần update như thế lại thêm content, chưa kể nếu nó thay đổi game play thì các bản dịch cũ up vào chơi vô dụng. Hiện tại chả thấy có cái game nào nó chịu khó update như còn hàng này.
Chuẩn rồi bạn. Một trong những cái khó khiến game này ko được support dịch nữa chắc vì game vẫn đang update liên tục. Mình theo dõi ở các trang chia sẻ bim bim thì game này update khá thường xuyên. Mỗi lần update như thế lại thêm content, chưa kể nếu nó thay đổi game play thì các bản dịch cũ up vào chơi vô dụng. Hiện tại chả thấy có cái game nào nó chịu khó update như còn hàng này.
cái patch kia có việt hoá phần dlc the follow wing k bác nhỉ

yigael

Thành viên mới
30/12/19
5
0
1
25
dawdw
Có anh em nào chơi phần The Following mà có việt hóa đầy đủ không? Mình chơi bản 1.23 gameplay oke nhưng The Following bị mất VH.

zazzzz

Thành viên mới
1/10/19
2
1
3
16
Lâm đồng
cám ơn nhóm dịch nhiều
đợi coi ai test để coi thích hợp với bản bim bim nào
Cho hỏi là nút hạy nhanh nhất trong Game Dying Light thì ấn nút gì ? Giúp với ở màn cuối cùng có cây cần cẩu nó sụp nhanh quá ân Shift để chạy nhanh rồi mà không qua được.

zazzzz

Thành viên mới
1/10/19
2
1
3
16
Lâm đồng
Mình xác nhận Patch việt hóa hoàn toàn không bị xung đột với bản c***k hay bản Steam nhé. Cảm ơn nhóm đã Việt Hóa Dying Light!
Chắc không ? c***k vào nhiệm vụ 1 là bị ngay và luôn. Cài Việt Hóa vào nó kêu là phải nâng cấp để có thể hoàn thành cứu thương mà cấp 1 thì lấy đâu ra mà nâng cấp nên gỡ Việt Hóa ra thì không bị lỗi gì.

• Like
Reactions: hieuhieuhieu

hieuhieuhieu

Thành viên mới
20/3/21
1
0
1
21
vung tau
Chắc không ? c***k vào nhiệm vụ 1 là bị ngay và luôn. Cài Việt Hóa vào nó kêu là phải nâng cấp để có thể hoàn thành cứu thương mà cấp 1 thì lấy đâu ra mà nâng cấp nên gỡ Việt Hóa ra thì không bị lỗi gì.
tui cũng bị nè :( cay thật sự

sieunhan555

Thành viên mới
4/5/21
1
0
1
31
HCM
Bản 1.5 steam sẽ bị lỗi Q, không craft đc, khó chịu nhất là bác nào chơi vsyn thì sẽ có cả giảm bị input lag (kiểu nhân vật thao tác hơi bị delay 1 chút), mong team dịch và các bạn coder fix nhé.

njoe

Thành viên mới
26/1/16
2
0
1
40
viet nam
Ae trong team có cách fix lỗi không craft đc đồ khi xài việt hóa chưa nhỉ...... đang đợi fix lỗi mòn mõi...
mìnhđang chơi bản này Dying.Light.The.Following.Enhanced.Edition.v1.35.1-GOG. Chơi xíu là lỗi không craft dc đồ phải gỡ patch việt hóa ra rồi mới chơi tiếp dc

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay