5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

Bạn muốn game tiếp theo được việt ngữ là gì?

• Total voters
    153
  • Poll closed .

Bii Trần

Thành viên mới
9/3/20
2
0
1
28
Biên Hòa, Đồng Nai
Mình cài được rồi nhưng vào chơi thì bản đồ bị lỗi, mấy ký hiệu trên vản đồ chính và bản đồ mini bị đảo lộn, không hiện quân địch ở bản đồ mini. Thật sự rất khó để chơi khi ko dùng được bản đồ (không tìm ra địa điểm cần đến và nơi nhận nv). Mong admin sớm fix lại lỗi ạ.

Bii Trần

Thành viên mới
9/3/20
2
0
1
28
Biên Hòa, Đồng Nai
Các bạn dịch giả cho mình hỏi sao bản việt hóa này lại thay đổi icon của maps khác hẳn so với bản gốc vậy, nhìn rối mắt và khó hiểu quá, là do mình cài sai hay bản việt hóa này bị như vậy, các bạn có bản việt hóa nào không thay đổi icon không ạ?
Mình cũng bị như bác. Thực sự không chơi game được luôn ấy. Map mini thì hiện cái hình gì ở giữa rất khó nhìn. Nhiệm vụ thì thay bằng hình lá màu xanh đỏ gì đó, lá thuốc thì thay bằng lá cờ bots cam

Vidic

Thành viên mới
28/8/16
6
0
1
23
Long An
Hình như máy chủ game bị lỗi ad ơi. Ko tải file VH được. Nó chưa tải nữa là đã báo cài VH xong nhưng vô game ko thấy VH :(((

socwaemoiqn

Thành viên mới
23/11/16
1
0
1
26
Quangngai
Hình như máy chủ game bị lỗi ad ơi. Ko tải file VH được. Nó chưa tải nữa là đã báo cài VH xong nhưng vô game ko thấy VH :(((
Huhu mình cũng bị qua h không cài được , mong admin support sớm , chưa kết nối đến server để tải mak cứ "Tải xong" quài, vào game không có Việt Hoá gì hết

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Huhu mình cũng bị qua h không cài được , mong admin support sớm , chưa kết nối đến server để tải mak cứ "Tải xong" quài, vào game không có Việt Hoá gì hết
Mình cũng bị như bác. Thực sự không chơi game được luôn ấy. Map mini thì hiện cái hình gì ở giữa rất khó nhìn. Nhiệm vụ thì thay bằng hình lá màu xanh đỏ gì đó, lá thuốc thì thay bằng lá cờ bots cam
Mình cài được rồi nhưng vào chơi thì bản đồ bị lỗi, mấy ký hiệu trên vản đồ chính và bản đồ mini bị đảo lộn, không hiện quân địch ở bản đồ mini. Thật sự rất khó để chơi khi ko dùng được bản đồ (không tìm ra địa điểm cần đến và nơi nhận nv). Mong admin sớm fix lại lỗi ạ.
Đã có bản cập nhật mới. Các bác vui lòng tải lại patch để cài.

• Like
Reactions: ehwgagc00

lcq0503

Thành viên mới
12/11/19
1
0
1
30
Hai Phong
Các bạn ơi , hỗ trợ mình với . Mình vào game chơi cứ 1 lúc là bị thành chế độ cửa sổ , xong màn hình trắng . Nhiều lúc chuẩn bị làm xong 1 nhiệm vụ nào đó rồi thì nó lại bị như thế

tuongchuyengi

Thành viên mới
8/4/20
3
0
1
29
Đà Nẵng
Mình vừa cài thử game bản v1.4 thì lỗi 60%, bản v3.0 thì lỗi icon mini map
Bạn khắc phục được chưa

WYSIWYG

Thành viên mới
31/8/16
6
1
3
32
Sóc Trăng
Mình đã tải và patch bản cập nhật mới nhất nhưng vào game vẫn không có tiếng Việt. Mong team giúp đỡ và xin cảm ơn trước :D

tuongchuyengi

Thành viên mới
8/4/20
3
0
1
29
Đà Nẵng
Mình đã tải và patch bản cập nhật mới nhất nhưng vào game vẫn không có tiếng Việt. Mong team giúp đỡ và xin cảm ơn trước :D
Không có tiếng việt cả phần setting hay chỉ không có phần sub
Nếu sub thì mở setting lên tìm phần hiển thị ngôn ngữ sub tiếng việt và bật lên.

Vidic

Thành viên mới
28/8/16
6
0
1
23
Long An
bản 1.4 thì báo đã bị xóa dữ liệu việt hóa
Bản 3.0 thì download chưa xong đã báo done xong vô setting k có tiếng Việt ạ :((

noobman

Thành viên mới
21/4/20
1
0
1
22
hoi an
sao em bị lỗi này vậy ạ nó không chạy mà chỉ dừng ở 60%
nó cứ dừng đang trong quá trình tạo file game

Nation Hung

Thành viên mới
27/9/19
1
0
1
27
Mèo Vạc, Hà Giang
Biết là bạn sửa Map để đánh dấu những mẩu chú thích, thư, nhật ký để mọi người dễ tìm hiểu hơn về cốt truyện, nhưng mà thay đổi cả những cái khác nữa nên mọi người sẽ thấy không quen.
À đấy là mình nói bản 3.0 chứ bản 1.4 mình cũng bị lỗi 60% nên chưa thử được XD

MRT. TU

Thành viên mới
25/4/20
1
0
1
32
ha noi
ý kiến cá nhân : theo m là muốn cài bản 1.4 oke thì phải cài bản 1.1 trc nhé !
hôm trc m mỗi tải bản 1.4 về cài thử thì cũng đến 60% là stop. nhưng sau khi tải bản 1.1 về cài trc r cài tiếp bản 1.4 thì lại oke .
lần đầu comment có gì k đúng các bro bớt gạch đá nhé !!! inlove~~inlove~~inlove~~

thephong91

Thành viên mới
7/5/20
1
0
1
33
ba vi
anh ơi. em làm như hướng dẫn mà ấn vào chạy game. game ko chạy cũng chẳng gi là sao. làm sao để khắc phục

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay