HOÀN THÀNH Dying Light Việt Hóa

4.80 star(s) 4 Votes
Sidebar Sidebar

Nguyễn Long HIGO

Thành viên cấp 1
7/12/19
40
7
8
27
TPHCM
chịu , bạn đó có up kèm 1 bản sửa lỗi đi kèm nếu có update đó bác , còn nếu lại update hết tương thích thì chịu :x

Hoàng Bảo Vy

Thành viên mới
4/11/21
5
1
1
18
Quang ninh
Bạn chơi bản c.rack đúng không? Vậy kiếm bản khác thử xem? Lỗi do bản c.rack mình ko hỗ trợ.

Bạn dùng tay cầm gì? Mình test trên xbox one mọi thứ vẫn bình thường nhé.
Ad ơi con dying light vừa ra dlc mới ad update vh được không

Nguyễn Long HIGO

Thành viên cấp 1
7/12/19
40
7
8
27
TPHCM
các bác nào muốn VH thì xem trang 13 có 1 bạn up file VH mới và vẫn còn VH ok ngon lành tới hiện tại với update DLC game mới là Van Crane luôn nha , bác AD nào có tâm thì update cái file VH đã sửa lại của bạn ở trang 13 lên trang đầu game cho mấy bạn mới đỡ tìm

Hoàng Bảo Vy

Thành viên mới
4/11/21
5
1
1
18
Quang ninh
các bác nào muốn VH thì xem trang 13 có 1 bạn up file VH mới và vẫn còn VH ok ngon lành tới hiện tại với update DLC game mới là Van Crane luôn nha , bác AD nào có tâm thì update cái file VH đã sửa lại của bạn ở trang 13 lên trang đầu game cho mấy bạn mới đỡ tìm
mình dùng c***k của LND có chạy tốt với vh không

nguyen le minh duc

Thành viên mới
21/2/21
1
0
1
27
lao cai
ai giúp mình với ạ . tải về làm y như hướng dẫn . cài thành công nhưng vào game thì bị diss ra. xóa bản Patch đi thì mình vẫn chơi dc bt. làm sao để khắc phục vậy
ban sua dc loi ay chua? minh cung lam the. viet hoa dc roi. nhung cu an vao choi la vi diss game

minhmeond1993

Thành viên cấp 1
3/8/16
31
17
8
28
vung tau
ban sua dc loi ay chua? minh cung lam the. viet hoa dc roi. nhung cu an vao choi la vi diss game
tìm ở trang 13. có hướng dẫn làm cho khớp text với phiên bản hiện tại của game. Ko biết bạn tải bản quyền hay bim bim, mỗi phiên bản lại khác nhau nên cái này các bạn phải tự làm.

Mugiwara

Thành viên cấp 2
25/12/15
158
85
28
Củ Chi
steamcommunity.com
Admin hay Mod nào đi ngang sửa lại cái #1 thêm trích dẫn bài viết của bạn alokillgtv vào cho dễ nhìn hơn đi ạ, chứ mới vào họ chỉ nhìn cái Patch Dying Light Việt Ngữ 2.0 to to kia mà chả ai thấy chữ Patch dự phòng ở dưới cả, tải về cài bị lỗi rồi lại lên hỏi thì quá mất công.

Do game này có quá nhiều phiên bản trên mạng, mỗi bản mỗi một dữ liệu khác nhau, nên cần phải có tool patch để đồng bộ chúng lại, nếu không sẽ lỗi icon và text trong game.

Vì thế mình có viết patch với text mới nhất của nhóm dịch. Các bạn có thể tải về và trải nghiệm.

Cụ thể patch được fix những lỗi bên dưới:

Fix lỗi DLC The Following
Fix Loot đồ
Fix lỗi Icon
Đồng bộ tất cả phiên bản trên mạng, cả c.r.a.c.k và steam.

Tải về thư mục chính của game giải nén ra và chạy file Dying Light Vietnamese Patch, đợi cho tiến trình thực thi xong là được.

Kèm tool text dòng game này, nếu có cập nhật các bạn hãy tự làm cũng được:
https://drive.google.com/file/d/1aFzP73asfZ-U3DoEos0aQIoOgB2U9aUR/view?usp=sharing

Chỉnh sửa cuối:

Hoàng Bảo Vy

Thành viên mới
4/11/21
5
1
1
18
Quang ninh
ai giúp em là cái file bin nó xuất ra ở cái tool để mình update việt hóa nó lằm ở thư mực nào vậy em tìm mãi chẳng thấy đâu ,mình muốn nâng cấp bản vh vì game đợt này liên tục ra DLC mơi

Lý Tuyết Nhi

Thành viên mới
24/7/16
26
5
3
24
TP.HCM
Mấy bạn giúp mình với mình cài bản VH của bạn AloKill chơi single thì bình thường nhưng chơi coop lại không được. Mình mời bạn bè vào thì lại bị báo lỗi là "Không thể tham gia game vì không tương thích dữ liệu...." trong khi mình và bạn mình đều dùng chung bản VH đó. Lúc sau gỡ bản VH ra thì lại coop được bình thường, phải chăng đây là do bản coop bị lỗi ạ ? Game thì tụi mình dùng bản 1.46 repack của Dodi.

• Like
Reactions: coldhimmel

degeistshin1

Dịch giả
17/7/20
17
10
3
28
HCM
Cảm ơn Matran, bạn Phùng Thắng Lê Minh của dự án Dying Light 1 này sẽ tham gia cùng đội mình ở Dying Light 2. Các bạn chờ nhé.

• Like
Reactions: Supperyan123
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%