HOÀN THÀNH Dying Light Việt Hóa

4.80 star(s) 4 Votes
Sidebar Sidebar

Khoai San

Thành viên mới
26/10/19
4
0
1
26
Ha Noi
Vào game ko có TV. Mình cài đúng thư mục, tắt tường lửa, tắt quét virus rồi. Nhờ nhóm và các bạn giúp đỡ ạ

Ngọc Dân

Thành viên mới
12/11/20
1
0
1
24
Đà Nẵng
Hiện tại em dag dùng bản 2.0 nhưng khi vào game thì nhấn Q không quét đc. Vào chế tạo đồ không được, nó cứ hiện là chưa học. Mong ad fix lại giúp em vs ạ!!

Al Murell

Thành viên mới
14/1/20
10
0
1
23
An Giang
Hiện tại em dag dùng bản 2.0 nhưng khi vào game thì nhấn Q không quét đc. Vào chế tạo đồ không được, nó cứ hiện là chưa học. Mong ad fix lại giúp em vs ạ!!
lỗi y chang mình, tạo đồ không được phải xóa vh mới tạo được

thangtuankhung

Thành viên mới
19/7/17
2
1
3
35
VN
Mấy bác phải chép từng file vào đúng thư mục mới không bị lỗi nha...chép hết vô 1 file là bị lỗi rồi đó
Bạn trả lời rỏ hơn giúp mình, mình cũng bị lỗi như vậy. Xóa đi, cài lại vẫn bị. Thanks pồ trước.

• Like
Reactions: Al Murell

Al Murell

Thành viên mới
14/1/20
10
0
1
23
An Giang
@matran999 dạ cho em hỏi là còn ai tiếp tục làm dự án này để update phiên bản mới không ạ, nếu không thì e tìm phiên bản củ còn đang làm thì e tiếp tục chờ ạ

Al Murell

Thành viên mới
14/1/20
10
0
1
23
An Giang
Thanks pồ. Vậy mình phải cài phiên bản mấy đây ? Mình up lên 1.33 luôn rồi.
Vậy phải hỏi ad xem bản việt hóa mới nhất là vh cho version mấy rồi, mình cũng ko bik nữa bạn ơi @@. À mà nào có thông tin cho mình hay với nha, lót dép hóng. Tag ad vào ad cũng ko quan tâm đâu

Ice Bear

Thành viên mới
9/1/16
1
0
1
27
Vậy phải hỏi ad xem bản việt hóa mới nhất là vh cho version mấy rồi, mình cũng ko bik nữa bạn ơi @@. À mà nào có thông tin cho mình hay với nha, lót dép hóng. Tag ad vào ad cũng ko quan tâm đâu
Mình đang dùng bản 1.23 repack của fitgirl + chép c.r.*.c.k online bên lnd để chơi multi vào thấy dùng ok nhé!

cadilac

Thành viên cấp 1
25/12/15
30
2
8
28
cái việt hoá của ad sài bản gog 1.27 là vẫn có việt hoá và không bị lỗi gì cả..chỉ nó nội dung dlc the following là bị lỗi mất việt hoá thôi..ngồi hóng cập nhật patch :3

OhiSmile

Thành viên mới
28/1/16
1
0
1
31
Earth
ad ơi, mấy cái dlc gần đây không tương thích với patch hiện tại nữa rồi

0822136643

Thành viên mới
22/6/19
8
0
1
26
lai chau
bản việt hóa lỗi ad ơi nó làm ko dùng dc cái dò đồ là nút Q ấy .mình thử thay phím khác cũng ko quét dc

YoungChoi

Thành viên mới
31/8/19
4
0
1
27
Tây Ninh
mình đang dùng phiên bản 1.34 chép việt hoá xong thì bị lỗi hiển thị mấy cái hub. Thanh máu bản đồ rồi icon của đồ đạc bị lộn tùng phèo hết.

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
mình đang dùng phiên bản 1.34 chép việt hoá xong thì bị lỗi hiển thị mấy cái hub. Thanh máu bản đồ rồi icon của đồ đạc bị lộn tùng phèo hết.
Cho mình xin lại ảnh bị lỗi được không? @@!

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%