HOÀN THÀNH Hollow Knight Việt Ngữ

GaneHay

Thành viên mới
10/3/20
1
0
1
18
Thanh Hóa
Ad ơi, sau khi cài xong patch việt hóa thì vào game chỉ thấy mỗi chuột không còn màn hình tối thui thì phải làm như thế nào ạ? Phiên bản của em và patch đều đã đúng với yêu cầu rồi.

trackyphong

Thành viên mới
19/3/18
3
2
3
30
Hà Nội Việt Nam
Ad ơi, sau khi cài xong patch việt hóa thì vào game chỉ thấy mỗi chuột không còn màn hình tối thui thì phải làm như thế nào ạ? Phiên bản của em và patch đều đã đúng với yêu cầu rồi.
Ai cài Việt hóa rồi bị đen màn hình thì tải thêm cái này và chép tiếp vào thư mục game nhé, cái này là cập nhật bên nhóm discord:
https: //drive . google . com/file/d/1sxX1Uiq5Z7Ph7llj2HTnheHWwOXJ_B35/view

• Like
Reactions: Drager and Darwin

dungpro117258

Thành viên mới
1/11/21
2
0
1
23
Nghệ An
Nhóm dịch có thể dịch cho bản update mới đc ko chứ e mới tải game mà bản cũ ko tương thích rồi

Drager

Thành viên mới
6/1/19
26
4
3
Sài Gòn
Mình dùng Steam, có dùng VH nhưng không được. Patch xong màn hình đen.

Chỉnh sửa cuối:

yuhuy

Thành viên mới
26/11/21
1
0
1
28
viet nam
Link tải: https :// drive . google . com/file/d/1rdBzfipZuGjoCgfH6iLdL80o_mNacfRJ/view?usp=sharing
Mình đăng giùm bác Nanano. Bên role Discord Hollow Knight ko nhắn đc. Chứ bác ấy làm xong lâu rùi nhưng tưởng ko ai còn chơi nữa.... =))))
Mình vừa việt hoá thành công Hollow Knight cho v1.5.78.11833
Sử dụng font map và ảnh của patch việt hoá bởi bác Hoà Phạm. Nhưng bản dịch là của bác Shadow27911 nên sẽ khác so với patch cũ đăng trên Game Tiếng Việt.
Dùng được cho bản Steam, GoG và các bản c***k. Nhưng phải đúng phiên bản để không bị lỗi đen màn hình.
Trong quá trình chơi game, gặp trường hợp text lỗi, nhanh trí chụp lại màn hình và gửi lại cho mình trên Discord Nanana#8496. Làm ơn giúp mình việc đó với. Mình muốn cho bản việt hoá này hoàn thiện hơn. Chân thành cám ơn mọi người.
mình cũng mới cài bản giống của bạn, nhưng link của bạn ko vào được, bạn giúp mình với
discord của mình là YUHUY#8436

Phạm Huỳnh Trung

Thành viên mới
25/12/15
4
2
3
26
Link tải: https :// drive . google . com/file/d/1rdBzfipZuGjoCgfH6iLdL80o_mNacfRJ/view?usp=sharing
Mình đăng giùm bác Nanano. Bên role Discord Hollow Knight ko nhắn đc. Chứ bác ấy làm xong lâu rùi nhưng tưởng ko ai còn chơi nữa.... =))))
Mình vừa việt hoá thành công Hollow Knight cho v1.5.78.11833
Sử dụng font map và ảnh của patch việt hoá bởi bác Hoà Phạm. Nhưng bản dịch là của bác Shadow27911 nên sẽ khác so với patch cũ đăng trên Game Tiếng Việt.
Dùng được cho bản Steam, GoG và các bản c***k. Nhưng phải đúng phiên bản để không bị lỗi đen màn hình.
Trong quá trình chơi game, gặp trường hợp text lỗi, nhanh trí chụp lại màn hình và gửi lại cho mình trên Discord Nanana#8496. Làm ơn giúp mình việc đó với. Mình muốn cho bản việt hoá này hoàn thiện hơn. Chân thành cám ơn mọi người.
Thank bác, mình đã cài được với bản steam

• Like
Reactions: kow603
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%