Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
89
24
8
Hà Nội
Mình có trang tải GTA V mới nhất repack tầm 30GB, cài 3 tiếng: http://fitgirl-repacks.site/. Vào web các bạn ấn vào chữ All my repack sẽ ra danh sách game theo chữ cái rồi tìm game thôi. Mình đang dùng bản GTA V này và cài mod tiếng việt vào chơi bt. Mình có thử cài mod tiếng việt xong cài đè mod Redux lên vẫn chơi được như thường đây. cảm thấy rất ok. vừa đồ họa đẹp vừa có tiếng việt. Nhưng vân lỗi 1 số tên địa điểm của thành phố khi mình đến mà nó hiện ở góc dưới bên phải.
Cài đè VH lên chắc chắn mất MOD đồ họa Redux.
Nếu bác thấy như nhau thì ngay từ lúc đầu bác không chơi redux

anhyeu29

Thành viên mới
14/6/17
3
1
3
33
tp.hcm
Ad ơi, có một số đoạn lúc có việt hóa lúc không. Ý mình là cùng 1 đoạn thoại ấy, khi chơi lại nhiệm vụ mình thấy nó có việt hóa!
Mình bị cũng y chang vậy không xài mod gì cả, chỉ cài mỗi mod VH ở #1. Chơi game thấy có lúc sub là tiếng Việt, lúc là tiếng Anh. Không biết sao nữa. Hay bản việt hóa này chưa full hoàn toàn?

Smile

Thành viên mới
13/10/16
10
1
3
26
An Giang
Chủ yếu nằm trong file này nhé.
Với Update.rpf + x64b

cụ thể tí đi bác @@ vào tới data thì nó lại errorcode gì đó chứ k phải lang ~~ Với cả tìm được nó rồi làm gì nữa bác ~~ em k rành vụ này . Bác có tâm ghi từng bước ra cho mọi người biết luôn :(

Smile

Thành viên mới
13/10/16
10
1
3
26
An Giang
Mình bị cũng y chang vậy không xài mod gì cả, chỉ cài mỗi mod VH ở #1. Chơi game thấy có lúc sub là tiếng Việt, lúc là tiếng Anh. Không biết sao nữa. Hay bản việt hóa này chưa full hoàn toàn?
Đoạn có đoạn không bác ạ - Cốt truyện chính hầu như được VH còn nhiệm vụ phụ thì cái có VH cái không

• Like
Reactions: anhyeu29

doomeewtf10

Thành viên mới
6/10/16
3
0
1
30
tp hcm
GTA V mới update 2gb và hiện tại đang bị lỗi "has stopped working..." khi cài việt hóa. Hóng bản cập nhật ad ơi =))

minhth5277

Thành viên mới
14/6/17
27
5
3
26
HP
GTA V mới update 2gb và hiện tại đang bị lỗi "has stopped working..." khi cài việt hóa. Hóng bản cập nhật ad ơi =))
bực thật ấy. hôm qua mới cài chơi bthg xog thì hôm nay nó update làm ko chơi đc nữa @@

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
đm cả năm đ update. chơi việt hóa đc 1 ngày thì update. đm như cái củ cải
Khoảng tối nay nhóm sẽ ra mắt bản update mới bao gồm các tính năng:
  • Chạy song song với mod.
  • Phụ đề to hơn.
  • Sửa lỗi font địa danh (bạn nào còn thấy lỗi font chỗ nào thì chụp hình giúp mình).
  • Tương thích với bản 1.40 đối với game bản quyền.

minhth5277

Thành viên mới
14/6/17
27
5
3
26
HP

Phụ đề to hơn.
    Sửa lỗi font địa danh (bạn nào còn thấy lỗi font chỗ nào thì chụp hình giúp mình).
    Tương thích với bản 1.40 đối với game bản quyền.
hóng ...

ngochieu12354

Thành viên mới
23/11/16
4
1
3
25
hanoi

Phụ đề to hơn.
    Sửa lỗi font địa danh (bạn nào còn thấy lỗi font chỗ nào thì chụp hình giúp mình).
    Tương thích với bản 1.40 đối với game bản quyền.
hôn ad đc hông ;))

Gà Rang Muối

Thành viên mới
13/6/17
3
0
1
37
HN
Đã cài và test xong mấy mission đầu. Các bạn thật là tuyệt vời, đến cả tin nhắn trong điện thoại cũng đc dịch chi tiết luôn

conggg

Thành viên mới
14/6/17
1
0
1
28
Hà Nội
Em chơi bản quyền đag ngon lúc chiều vừa update vào lại k load cốt truyện đc là s ạ ?

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay