Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

MarioTJ

Thành viên mới
24/12/15
12
0
1
33
Vậy là hiện tại update này chỉ dành cho bản quyền thôi hả Ad? Xài c***k thì chưa cần tải hỉ o.O

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Vậy là hiện tại update này chỉ dành cho bản quyền thôi hả Ad? Xài c***k thì chưa cần tải hỉ o_O
Update này fix luôn lỗi font địa danh khi ở các con đường, khu phố mới, và làm cho phụ đề to hơn cho cả bản c***k và bản quyền.

ad ơi GTA 5 mới cập nhật lên 1.4, VH bị lỗi luôn
Bạn tải lại patch 1.01 nhóm vừa mới up nhé.

• Like
Reactions: MarioTJ

anhyeu29

Thành viên mới
14/6/17
3
1
3
33
tp.hcm
Ad ơi, mình thấy tải file patch 1.01 bạn mới post lên, vào game thử thì vẫn bị lỗi tên địa danh nè. Một số địa điểm lỗi font mà mình bắt gặp được:

Còn cái này là ví dụ không bị lỗi, hiển thị đúng:

P/s: Cái này game của mình vẫn là update 1.36 c***k, không biết có phải do chưa up lên 1.4 không.

• Like
Reactions: RomHackingVN

MarioTJ

Thành viên mới
24/12/15
12
0
1
33
Cho mình làm phiền Admin và MOD 1 tí, mình cài game và làm theo hướng dẫn (Đã cài Social Club theo bản cài game) khi vào thì game nó báo Activation Required, Conection Network

anhyeu29

Thành viên mới
14/6/17
3
1
3
33
tp.hcm
Cho mình làm phiền Admin và MOD 1 tí, mình cài game và làm theo hướng dẫn (Đã cài Social Club theo bản cài game) khi vào thì game nó báo Activation Required, Conection Network
Cái này bạn xài bản c***k hay Stream? Nếu là c***k thì lỗi này là do bạn chưa chép c***k vào folder game. Còn là bản Stream thì hẳn là chưa mua game và add key rồi.

ryukogyuuki

Thành viên mới
7/6/17
5
0
1
30
HCM
Phông chữ sub to hơn củng tốt, nhưng mà... góc nhìn thứ 3 đôi lúc nói chuyện qua điện thoại bị che mất vài chữ ở chỗ điện thoại hiện ra, chỉnh góc nhìn thứ nhất thì thấy, mà mấy khúc đuổi nhau gọi điện mà góc nhìn thứ nhất thì đâm xe vào vách núi vì đọc sub =.=, màn hình mình Full HD happy~~

Justak

Thành viên mới
15/6/17
1
0
1
27
TPHCM
Sao mình cài ASI Loader nó báo lỗi "OpenIV ran into a problem that it couldn't handle, and now it needs to restart"

YamiTuan

Thành viên mới
15/6/17
3
0
1
24
TPHCM
Ad ơi, mình thấy tải file patch 1.01 bạn mới post lên, vào game thử thì vẫn bị lỗi tên địa danh nè. Một số địa điểm lỗi font mà mình bắt gặp được:

P/s: Cái này game của mình vẫn là update 1.36 c***k, không biết có phải do chưa up lên 1.4 không.
Như bác này mình xài bản quyền nhưng vẫn bị như trên và góp ý nhỏ là lần này Font Sub to quá nhiếu chỗ bị mất như lúc đang nghe điện thoại và vài đoạn thoại bị mất vì quá to có cách nào chỉnh cho nhỏ lại được không ad hay phải đơi patch sau ạ

Smile

Thành viên mới
13/10/16
10
1
3
26
An Giang

RIP Mod =)) Chắc cũng RIP luôn VH nếu k kịp cài 3 dòng trong tool của OpenIV =)) Đã google cho anh em đọc =)) Thôi anh em học cách tạo ra lửa = đập đá hít cần gì chưa hay ăn lông ( chym ) ở lỗ gì chưa về lại thời đồ đá nào =))

Tìm 1 tý hi vọng nào đó =)) Có ai còn dùng mod được không ?

http://gtaforums.com/topic/889348-take-two-vs-modding/ => Link gốc . Có mấy ông đòi tẩy chai rồi nghỉ chơi gta 5 online rồi thay hình đại diện tẩy chai các kiểu =))

Chỉnh sửa cuối:

Brian Neo

Thành viên mới
15/6/17
2
0
1
29
Đà Nẵng

RIP Mod =)) Chắc cũng RIP luôn VH nếu k kịp cài 3 dòng trong tool của OpenIV =)) Đã google cho anh em đọc =)) Thôi anh em học cách tạo ra lửa = đập đá hít cần gì chưa hay ăn lông ( chym ) ở lỗ gì chưa về lại thời đồ đá nào =))

Tìm 1 tý hi vọng nào đó =)) Có ai còn dùng mod được không ?

http://gtaforums.com/topic/889348-take-two-vs-modding/ => Link gốc . Có mấy ông đòi tẩy chai rồi nghỉ chơi gta 5 online rồi thay hình đại diện tẩy chai các kiểu =))
Vừa down xong tối qua mà chưa cài, sáng nay dậy mở openiv nó bắt update xong unintall -.- thế là bay luôn OPENIV, đau đớn...

ongchunho9x

Thành viên mới
4/3/16
2
0
1
32
ha noi
sao mình cài openIV với patch việt hóa như hướng dẫn mà vào game vẫn không có tiếng việt ;(

Smile

Thành viên mới
13/10/16
10
1
3
26
An Giang
Vừa down xong tối qua mà chưa cài, sáng nay dậy mở openiv nó bắt update xong unintall -.- thế là bay luôn OPENIV, đau đớn...
Tôi cũng đang yên ổn thấy update bấm vào RIP luôn :( Má tức ghê . Cơ mà nghe đâu nó hỏi bắt gỡ cài đặt gì đó thì chọn gỡ cài đặt sau thì vẫn ổn thì phải =)) Hóng mấy ông xài OpenIV còn giữ lại bộ cài OpenIV hoặc bê nguyên 1 cái file OpenIV up lên Fshare cho anh em down thử .

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com

Sẽ có update fix lỗi tiếp :))

Như bác này mình xài bản quyền nhưng vẫn bị như trên và góp ý nhỏ là lần này Font Sub to quá nhiếu chỗ bị mất như lúc đang nghe điện thoại và vài đoạn thoại bị mất vì quá to có cách nào chỉnh cho nhỏ lại được không ad hay phải đơi patch sau ạ
Bạn có thể chụp 1 vài tấm khi sub che điện thoại được không?

Smile

Thành viên mới
13/10/16
10
1
3
26
An Giang
http://www.fshare.vn/file/OFQ5BSQ54WYT => Link Setup OpenIV cho bác nào chơi dại update - Cài bình thường sau đó mở game nó bảo mình : Gỡ cài đặt hoặc Gỡ cài đặt sau thì chọn Gỡ cài đặt sau rồi chiến thôi @@ Ai chắc cú thì đem vào tường lửa đếch cho nó truy cập internet là xong :|

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay