Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

gtehrkt

Thành viên cấp 1
27/2/16
66
6
8
33
TPHCM
Tuyệt vời đã vào test việt hóa và max setting ngon lành. Ko biết bản trên ps3 có đẹp hơn trên pc ko nhỉ ad ?

Sau này giàu nhất định sẽ donate cho a e GTV :*

cukkoo

Thành viên mới
7/6/17
4
1
3
40
Phú Thọ
Ad cho hỏi tý! Mình đã cài đặt thành công, sub việt hóa hoạt động ngon lành, nhưng gặp một trục trặc là thỉnh thoảng đang chơi thì màn hình đen thui, chỉ còn mỗi âm thanh. không thoát ra window được mà bắt buộc phải restart PC, cái này là do lỗi game hay do patch việt hóa vậy, có cách nào khắc phục không?

Chỉnh sửa cuối:

MarioTJ

Thành viên mới
24/12/15
12
0
1
33
Admin hay MOD có thể up lại part 2 bên fshare được ko? Mình tìm ko thấy -_-

Cu Lỳ

Thành viên mới
12/6/17
1
0
1
30
Bình Dương
E là Newbie dow xong hết mấy phần r` giải nén từng cái hay thế nào ạh,phần down k có phần 2 thì có làm s k ạ,mọi người giúp với :((

Himouto Katashi

Thành viên mới
13/6/17
1
0
1
22
Gia Lai
Cho em hỏi cài vh thì k xài được mod hả ad? Có thể Backup = cách nào ^^!
Những thứ như Script Hook V, Menyoo PC, PC Trainer V, NIBMods menu, Lua,... Có ảnh hưởng gì đến vh k?

chipsteps

Thành viên mới
16/9/16
3
0
1
37
Cao Bằng
Bạn gõ tay đi. Đừng copy coi chừng dính phím cách. Mình vừa cài xong test hết ok mà !
bạn tải link fshare hay link 4share ? mình tải link fshare cũng báo lỗi sai mật khẩu hoặc file hỏng ! dù đã gõ bằng tay !

no01yl

Thành viên mới
13/6/17
1
0
1
28
TP. HCM
Mọi người cho mình hỏi mình đã có GTA 5 + Update 5 bây giờ chỉ muốn cài việt hóa mà không cần phải download lại game thì phải làm sao, cảm ơn mọi người

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%