HOÀN THÀNH [PC|X360|PS3] The Evil Within Complete Edition Việt Ngữ

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Nhiếp Phong

Thành viên mới
25/1/16
23
9
3
35
HCM
Haiz, bữa trước down Patch tiếng việt về giải nén Rar bị lỗi, xong Mod up lại file exe down về cài được rồi, nhưng vào game bị lỗi ko vào được, chán đời down lại full iso Page 1 cho đỡ lằng nhằng, rốt cuộc down xong 48GB lại bị vầy =))

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Haiz, bữa trước down Patch tiếng việt về giải nén Rar bị lỗi, xong Mod up lại file exe down về cài được rồi, nhưng vào game bị lỗi ko vào được, chán đời down lại full iso Page 1 cho đỡ lằng nhằng, rốt cuộc down xong 48GB lại bị vầy =))

Bác tải thông qua Torrent cho đỡ bị lỗi luôn đi: https://kat.cr/the-evil-within-complete-edition-2014-prophet-t12674500.html
Kết hợp cả 2, bạn dùng file torrent của bạn này, kéo một hồi cho nó load đủ dung lượng file ISO, tầm nửa tiếng. Rồi bạn stop file torrent đó, tắt chương trình torrent đi, chép cái file ISO bạn tải bị lỗi đè lên file ISO torrent đã kéo về (nhớ là rename để chép đè nha). Sau đó mở chương trình torrent lên, chạy force check, nó sẽ kiểm tra chỗ lỗi và tải lại chỗ lỗi cho bạn, cách này nhanh hơn tải lại file rất nhiều. Chúc bạn thành công.

• Like
Reactions: tenmadiea

quang ty

Thành viên mới
11/5/16
7
0
1
24
can tho
dlc the assignment xbox 360 ( fshare ) tải về rồi , giải nén nó báo là corrupt file or wrong password . mong ad kiểm tra lại giúp

.Jz.

Thành viên mới
28/1/16
15
4
3
34
ko co
đã test patch việt hóa với bản repack, chơi thử tầm 1 tiếng chưa gặp lỗi gì clap~~clap~~clap~~clap~~

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Đang down lại cái cách chép torrent mà chắc mùa quít mới xong quá =)), 11KB/s
Bạn đã có file cài đặt chép vào Torrent nó chỉ sửa lỗi thôi mà. Tốc độ nhanh chậm phụ thuộc vào tỉ lệ và số lượng người seed/leech thôi, tùy vào thời điểm trong ngày mà tỉ lệ này khác nhau. Bạn tải chậm là do chọn không đúng thời điểm tốt.

thanhhieu1205

Thành viên mới
25/12/15
19
13
3
33
có ai có trainer của phiên bản này không, vì dạng game kinh dị không khí tối thui này không quen chơi chống mặt lắm tìm trên mạng không có cái nào xài được, vì có việt hóa nên phải ráng chơi rồi đọc hết thông tin nên cần trainer hoàn thành cho nhanh

danchoihpvip

Thành viên mới
28/6/16
17
2
3
38
Hai phong
Con Ps3 của mình dùng CFW 4.XX. Sau khi dow tất cả về thì mình lên cài vào ổ trong máy PS3, hay để trong ổ gắn ngoài vậy các bạn? Có để được dưới dạng file iso không? Nếu mình muốn chơi bản gốc trước, chưa cài DLC thì cài pack nào, bên file 0...fixes 1.05 hay ở bên file 5....fixes 1.05. Sau này cài DLC đầy đủ thì mình nên dùng pack nào? Các DLC chỉ là thêm cốt truyện hay là có gì hơn không vậy các bạn?

mtattoo0411

Thành viên mới
14/1/16
6
0
3
35
Cho mình hỏi ngoài lề tí xíu , Foder của mình bị 2 mũi tên xanh như vậy là bị gì , làm sao mới hết được , xin cảm ơn nhiều

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Cho mình hỏi ngoài lề tí xíu , Foder của mình bị 2 mũi tên xanh như vậy là bị gì , làm sao mới hết được , xin cảm ơn nhiều
Cái này không ảnh hưởng gì đâu bạn, chẳng qua nó được hệ thống nén lại để tiết kiệm dung lượng ổ đĩa thôi. Muốn bỏ đi chức năng đó thì bạn click chuột phải vào folder hoặc file bạn muốn rồi chọn mục properties, trong tab General chọn Advanced... sau đó bạn bỏ dấu tick dòng Compress contents to save disk space rồi nhấn OK, OK tiếp nó sẽ xuất hiện bảng Confirm Attribute Changes thì chọn dòng Apply changes to this folder, subfolders and files rồi OKOK.

• Like
Reactions: mtattoo0411

lanly3271

Thành viên cấp 1
2/2/16
37
2
8
34
tn
Con Ps3 của mình dùng CFW 4.XX. Sau khi dow tất cả về thì mình lên cài vào ổ trong máy PS3, hay để trong ổ gắn ngoài vậy các bạn? Có để được dưới dạng file iso không? Nếu mình muốn chơi bản gốc trước, chưa cài DLC thì cài pack nào, bên file 0...fixes 1.05 hay ở bên file 5....fixes 1.05. Sau này cài DLC đầy đủ thì mình nên dùng pack nào? Các DLC chỉ là thêm cốt truyện hay là có gì hơn không vậy các bạn?
Để ở trong máy cho an toàn . Ko chơi dlc thì ko cần cài fix gì cả. Còn cài thêm dlc thì cài hết update + 3 cái dlc rồi cài hết các fix tại số 5 là xong

Nhiếp Phong

Thành viên mới
25/1/16
23
9
3
35
HCM
Được bao nhiêu phần trăm rồi? :^)
Làm theo kiểu bác nói, nó force check xong đc có 70% à, xong bắt đầu tải với speed 11KB, cao nhất lên đc 100KB, mình ứa gan xóa mợ nó rồi, đang kiếm link khác down ^^

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay