HOÀN THÀNH [PC] Ori and The Will of The Wisps Việt Ngữ - Ori và Di Nguyện Tinh Linh

5.00 star(s) 3 Votes
Sidebar Sidebar

QuangNhựt

Thành viên mới
23/3/19
14
4
3
38
HCM
file save mình có giữ lại được ko bác ! dow bản 7.4 về r mà ko dám cài c''k sợ mất file đang chơi
Mình chỉ mới down về test thử xem cài được patch việt hóa không hay thôi chứ chưa chơi thử, để tối về check xem có dùng save cũ được hay không xem thế nào nhắn bạn nha.

QuangNhựt

Thành viên mới
23/3/19
14
4
3
38
HCM
file save mình có giữ lại được ko bác ! dow bản 7.4 về r mà ko dám cài c''k sợ mất file đang chơi
Mình mới test, bản cài ngày 7/4 chỉ giải nén ra chứ không cần cài đặt, bạn chép patch Việt Hóa vào cài rồi bật lên chơi vô option chuyển sang Tiếng Việt thôi, file save hiện đang lưu trong máy vẫn sử dụng tiếp tục được.

Jjiour

Thành viên mới
4/2/16
21
1
3
28
Biên hòa
Cảm ơn nhóm dịch ><
Nay tự nhiên buồn tìm game giải trí thì có, cảm ơn nnhieeuf nhiều

Hieu Do

Thành viên mới
16/9/18
6
1
3
Tp.HCM
Cảm ơn nhóm dịch. Đã test thử, hiện tại cũng chưa thấy lỗi gì.

jxthanhquang

Thành viên mới
8/7/17
7
0
1
31
ho chi minh
Các bác cho hỏi link tải bản game 4.6 này đã đúng chưa ?( link đã bị gỡ ). Em tải về cài tiếng việt xong vào game hiện con Ori chạy cái là dis game, không cài tiếng việt vẫn chơi bình thường. Bác nào có bản tải update 7/4 cho em xin luôn, cảm ơn ạ

Last edited by a moderator:

QuangNhựt

Thành viên mới
23/3/19
14
4
3
38
HCM
Các bác cho hỏi link tải bản game 4.6 này đã đúng chưa ?( link đã bị gỡ ). Em tải về cài tiếng việt xong vào game hiện con Ori chạy cái là dis game, không cài tiếng việt vẫn chơi bình thường. Bác nào có bản tải update 7/4 cho em xin luôn, cảm ơn ạ
Mình down bản v20200407 bằng torrent ở skidrowreloaded đã test tối qua chơi hơn 2h không bị lỗi gì.

• Like
Reactions: kenpachi77

kenpachi77

Thành viên mới
11/4/20
2
0
1
35
quy nhon
Mình down bản v20200407 bằng torrent ở skidrowreloaded đã test tối qua chơi hơn 2h không bị lỗi gì.
xin hỗ trợ tí ad ơi, mh tải bản 20200407 về giải nén, chép patch vh vào thư mục gốc game, cài đặt patch => báo thành công nhưng vào game ko có TV, thử gỡ bỏ thì báo patch chưa đc cài đặt, mong ad fix giúp :camdong:

kienmap86

Thành viên mới
26/12/15
5
0
1
29
Ad ơi mình cài game từ Microsoft store thì việt hóa kiểu gì bây giờ :v

QuangNhựt

Thành viên mới
23/3/19
14
4
3
38
HCM
xin hỗ trợ tí ad ơi, mh tải bản 20200407 về giải nén, chép patch vh vào thư mục gốc game, cài đặt patch => báo thành công nhưng vào game ko có TV, thử gỡ bỏ thì báo patch chưa đc cài đặt, mong ad fix giúp :camdong:
Hi bạn, mình chỉ là thành viên yêu thích game này chứ không phải Ad hay đội ngũ phát hành patch Việt Hóa nhé. Cài đặt Patch Việt Hóa báo thành công, vào game bạn vào Option chuyển ngôn ngữ sang Tiếng Việt là ok bạn nha.

kenpachi77

Thành viên mới
11/4/20
2
0
1
35
quy nhon
Hi bạn, mình chỉ là thành viên yêu thích game này chứ không phải Ad hay đội ngũ phát hành patch Việt Hóa nhé. Cài đặt Patch Việt Hóa báo thành công, vào game bạn vào Option chuyển ngôn ngữ sang Tiếng Việt là ok bạn nha.
ko có hiện tùy chọn TV như hình minh họa ở #1, dòng thứ 2 vẫn là tiếng Pháp, mh thử hết tất cả các ngôn ngữ mà ko có TV luôn, các pro ai biết cách fix ko, hay phải chờ teamVH fix :camdong:

kissverykay

Thành viên mới
21/8/16
1
0
1
27
Hà Nội
Mình bị lỗi "PreloadData is missing. It should always be there" khi khởi động game sau khi cài Path Việt Hóa. Gỡ đi thì vào bình thường. Cho mình hỏi lỗi này fix thế nào ạ

_Cloud_

Hope for the Future
Kỹ Thuật Viên
16/8/18
121
94
28
The Moon
Mình bị lỗi "PreloadData is missing. It should always be there" khi khởi động game sau khi cài Path Việt Hóa. Gỡ đi thì vào bình thường. Cho mình hỏi lỗi này fix thế nào ạ
ko có hiện tùy chọn TV như hình minh họa ở #1, dòng thứ 2 vẫn là tiếng Pháp, mh thử hết tất cả các ngôn ngữ mà ko có TV luôn, các pro ai biết cách fix ko, hay phải chờ teamVH fix :camdong:
Nếu bạn đang dùng bản cr*ck có khả năng data game khác với steam. Vì lý do đó nên mình chỉ hỗ trợ bản steam.

Mình tải bản torrent này, bạn thử tải và khi cái patch Việt Hóa chọn run as admin xem thế nào nhé.
Không share link cr*ck ở đây nha bạn.

Bạn nào muốn hỗ trợ, bàn luận về bản cr*ck có thể lên các trang share game cr*ck tham khảo nhé.

Chỉnh sửa cuối:

.Jz.

Thành viên mới
28/1/16
15
4
3
34
ko co
mình bị lỗi không làm được mấy nhiệm vụ chạy đua với ko tắt được cái skill phát sáng lúc trong hang nhện. ko biết do game hay patch

_Cloud_

Hope for the Future
Kỹ Thuật Viên
16/8/18
121
94
28
The Moon
mình bị lỗi không làm được mấy nhiệm vụ chạy đua với ko tắt được cái skill phát sáng lúc trong hang nhện. ko biết do game hay patch
Gỡ patch ra rồi test thử xem bạn nhé.

• Like
Reactions: .Jz.

Hieu Do

Thành viên mới
16/9/18
6
1
3
Tp.HCM
Gỡ patch ra rồi test thử xem bạn nhé.
Mình đã chơi thử bản steam bình thường. skill phát quang vẫn bật tắt và nhiệm chạy đưa vẫn hoạt động bình thường. Lỗi có thể là do bản cr*k của bác có vấn đề.

• Like
Reactions: daipotter

hitaru02

Thành viên mới
23/11/16
25
1
3
30
sao mở patch, không mở được nhỉ, không thấy hiện tượng gì xảy ra luôn

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay