HOÀN THÀNH [PC] Ori and The Will of The Wisps Việt Ngữ - Ori và Di Nguyện Tinh Linh

5.00 star(s) 2 Votes
Sidebar Sidebar

binroll

Thành viên mới
26/12/19
1
0
1
29
trên núi
Các bác cài được rồi up riêng file patch VH đc ko, mình bị lỗi cài 50% là nó báo cài đặt thành công nhưng trong file patch data chỉ có cái ảnh gametiengviet thôi.

daipotter

Đang tốn tiền ⛈
Dịch Giả
16/3/19
20
49
13
20
Hà Nội
Các bạn có thể nâng cấp patch việt hóa cho phù hợp với bản cập nhật ngày 15/05/2020 được không, cám ơn các bạn nhé!
Hiện tại do anh kỹ thuật bận công chuyện, nên có thể bản patch sẽ chưa ra được. Khi nào có cập nhật, bọn mình sẽ đề cập ngay trên bài viết nhé. Cảm ơn b đã quan tâm

ngojun123

Thành viên mới
18/4/19
1
0
1
29
1222
MỌI người cho mình hỏi sao tải game trên stream về mình làm theo các bước hướng dẫn vô game vô phần cài đặt mà k thấy tiếng việt , ra ngoài ấn vào thư mục thì thông báo stream k tương thích .... , h mình phải làm sao nhỉ /??

ngnam87

Thành viên mới
11/6/20
2
0
1
28
Kobe
MỌI người cho mình hỏi sao tải game trên stream về mình làm theo các bước hướng dẫn vô game vô phần cài đặt mà k thấy tiếng việt , ra ngoài ấn vào thư mục thì thông báo stream k tương thích .... , h mình phải làm sao nhỉ /??
đơn giản là bạn đọc bài viết chưa hết =))

backisme

Thành viên mới
4/11/16
1
0
1
25
TPHCM
Hiện tại do anh kỹ thuật bận công chuyện, nên có thể bản patch sẽ chưa ra được. Khi nào có cập nhật, bọn mình sẽ đề cập ngay trên bài viết nhé. Cảm ơn b đã quan tâm
đã mua game và hóng path VH mới nhất, chứ không cài được buồn lắm :(

moimoi

Thành viên mới
10/8/20
2
0
1
20
tp.hcm
up lên bản mới nhất trên steam dc k ạ.bản ngày 7/4 này cũ r k xài cho steam dc nữa ạ :'(

daipotter

Đang tốn tiền ⛈
Dịch Giả
16/3/19
20
49
13
20
Hà Nội
up lên bản mới nhất trên steam dc k ạ.bản ngày 7/4 này cũ r k xài cho steam dc nữa ạ :'(
K được nha bạn, vì hiện tại anh kt đang bận đến mức phải ở ẩn nên chưa update patch việt hóa mới được :phuphang:

daipotter

Đang tốn tiền ⛈
Dịch Giả
16/3/19
20
49
13
20
Hà Nội
sao mình cài vh xong không vào game đc nhỉ? gở vh ra lại thì vào đc.
Xin lỗi bạn, mình chỉ là dịch giả. Nhưng mình đã test với bản việt hóa mới nhất mà không có lỗi lầm gì, nên bạn hãy cố gắng thử cài đặt lại game nhé! Thân mến.

• Like
Reactions: RomHackingVN

gtehrkt

Thành viên cấp 1
27/2/16
59
5
8
30
TPHCM
Đã donate. Ủa admin cho mình hỏi. 2 bản port lên Switch mình chép vào vẫn tiếng anh ? bản việt ngữ chỉ dùng cho v1.0.0 hay sao ? mình đang v1.1.0 vào vẫn tiếng anh :(

Chỉnh sửa cuối:

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,338
1,030
113
32
Đã donate. Ủa admin cho mình hỏi. 2 bản port lên Switch mình chép vào vẫn tiếng anh ? bản việt ngữ chỉ dùng cho v1.0.0 hay sao ? mình đang v1.1.0 vào vẫn tiếng anh :(
Bạn xem lại giúp mình là CFW có hỗ trợ layerfs không, và làm kỹ theo hướng dẫn này.

Chép xong việt hóa, vào game mà ko thấy tiếng Việt thì ấn nút home thoát ra ngoài màn hình chính nhưng không được thoát game, vào album tiếp đến mục cheats, xong ấn nút home thoát ra. Tắt hẳn game, reset lại máy rồi vào lại game sẽ có Tiếng Việt.

P/S: cập nhật patch mới cho switch, link tải ở 1st post.

• Like
Reactions: gtehrkt
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay