HOÀN THÀNH Outlast II Việt Ngữ Remake - Đến Giờ Đóng Bỉm

5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Shokunin

Thành viên cấp 1
1/1/18
63
75
18
26
Thành Phố Hồ Chí Minh

Giới thiệu:
Outlast 2 một tựa game kinh dị, sinh tồn góc nhìn thứ nhất và cũng là phần tiếp theo của seri Outlast, được phát triển và phát hành bởi Red Barrels.
Game được ra mắt vào 25/4/2017 với những đánh giá khá cao ở mặc điểm số:
GamesRadar: 2.5/5.
IGN: 8.3/10.
GameSpot: 7/10.
PC Gamer: 85/100.​
Outlast 2 sẽ cho bạn khám phá vùng sa mạc ở phía nam Azirona (Mỹ), nhân vật chính sẽ là Blake Langermann cùng vợ mình Lynn Langermann trong một cuộc phóng sự về cái chết của một cô gái vô danh ở vùng này. Nhưng sau vài phút, Blake và Lynn đã bị chia cắt và game bắt đầu từ đây.

Nhóm dịch:
Leader: Shokunin.
Dịch và biên tập: Shokunin, camcam và FCP.
Hỗ trợ kĩ thuật: Bánh Dừa Miền Tây.

Bản dịch này có sự góp mặt của 2 gương mặt mới là Shokunin và camcam, đồng thời có góp mặt của một trong những thành viên đã việt hóa dự án Outlast 2 cũ là FCP.

Hình ảnh trong game:

Demo game:
Live game: Póa Đồ và nhóm dịch game
HÃY MUA GAME ĐỂ ỦNG HỘ NSX

Link việt hóa v1.02:
- Cho PC
+ Files.pw: 4,83MB

+ Fshare: 4,83MB
Pass giải nén là: gametiengviet.com
Hướng dẫn: các bạn giải nén file .rar vừa tải về rồi chép patch vào thư mục cài game (Outlast 2) ví dụ steamapps\common\Outlast 2, rồi chạy patch và thưởng thức, nếu bạn chép sai vị trí patch sẽ có cảnh báo nên các bạn sẽ yên tâm vì không thể cài nhầm. Để chuyển ngôn ngữ sang tiếng Việt thì vào Option của game để đổi sang Vietnamese, như trong hình.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ.

- Cho PS4 (sắp có)
- Cho Nintendo Switch (sắp có)
Kết
Đây là sản phẩm đầu tay của chúng mình nên còn thiếu xót. Tuy nhiên nhóm dịch đã cố gắng hết sức để đem lại để đem lại cho mọi người những trải nghiệm chơi Game tốt nhất.

Hãy trải nghiệm game theo cách của bạn!

Last edited by a moderator:

otherone

Thành viên mới
11/11/17
9
7
3
30
TPHCM
Thú thật thì mình rất sợ game kinh dị, nhưng chỉ với tâm huyết của nhóm đã quá đủ để đánh giá 5 sao rồi

• Like
Reactions: Shokunin

Shokunin

Thành viên cấp 1
1/1/18
63
75
18
26
Thành Phố Hồ Chí Minh
Thú thật thì mình rất sợ game kinh dị, nhưng chỉ với tâm huyết của nhóm đã quá đủ để đánh giá 5 sao rồi
Thay mặt nhóm dịch mình cám ơn nhiều, đây là sản phẩm đầu tay mong bạn ủng hộ nhóm dịch tụi mình nhiều hơn nữa nha.

HynNoo

Thành viên mới
25/11/18
20
6
3
Hà Nội
Bài post tuy khá ngắn gọn nhưng đã hội tụ đầy đủ các ý chính. Vì chưa dám chơi lại (sau khoảng thời gian chs Amnesia: The Dark Descent thì bây giờ rất "hốt" mấy game thể loại kinh dị) nên mình tạm thời sẽ ko đưa ra đánh giá về bản "việt hóa remake" này

Shokunin

Thành viên cấp 1
1/1/18
63
75
18
26
Thành Phố Hồ Chí Minh
Bài post tuy khá ngắn gọn nhưng đã hội tụ đầy đủ các ý chính. Vì chưa dám chơi lại (sau khoảng thời gian chs Amnesia: The Dark Descent thì bây giờ rất "hốt" mấy game thể loại kinh dị) nên mình tạm thời sẽ ko đưa ra đánh giá về bản "việt hóa remake" này
Mình cám ơn nha

• Like
Reactions: HynNoo

Kird1993

Thành viên mới
4/9/19
2
1
3
24
Da Nang
outlast 1 chưa chơi xong DLC nên chưa kéo phần 2 về, nhưng vẫn cảm ởn #gametiengviet rất nhiều vì tâm huyết

• Like
Reactions: Shokunin

duyteen

Thành viên mới
5/9/16
4
2
3
29
long xuyên
5 sao để ủng hộ tinh thần cho các bạn, riêng mình thì sản phẩm nào từ gametiengviet mình đều thấy hài lòng.

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
bản thường với bản remake này khác nhau chổ nào ạ
trước đây đã từng có 1 bản việt hóa cho game Outlast 2 này, nhưng bản đó thì chất lượng chưa được tốt, nên là remake lại bản việt hóa này cho chất lượng tốt hơn

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
Chưa có thời gian chơi nhưng những sản phẩm của Gametiengviet thì chưa bao giờ làm mình thất vọng ^^
Cảm ơn đến tất cả các bạn đã bỏ công sức ra để việt hóa game này nhé <3

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay