Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Sonypsp255

Thành viên mới
5/8/16
26
8
3
31
HN
bản này trên Switch bị lỗi font chữ nhòe nhòe rất khó chịu có bác nào biết fix ko ạ

silky

Thành viên mới
5/7/20
3
0
1
28
Hà Nội
Mình đã copy vào thư mục cài game mà chạy vẫn bị báo lỗi "bạn chưa chép patch vào đúng thư mục"

deltarune

Thành viên mới
9/5/21
1
0
1
23
VN
2 link việt hóa link fsharebị die, link còn lại thì nó chuyển vào cái web giới thiệu LMHT. :=(

chriskillian

Thành viên mới
17/7/21
1
0
1
31
UK
apkmazon.com
b nào có link tải phiên bản cũ để xài Việt hóa đc ko? mình tải bản trên mạng cài TV xong mở game thì bị crash

toan196

Thành viên mới
24/8/21
2
0
1
25
vietnam
mọi người ơi, trong post chỉ có file việt hoá(440mb) thôi ạ? mình muốn tải file cài đặt game mà không thấy. giúp mình với

bo_giaktvn

Thành viên mới
18/1/21
8
0
1
34
TP Kon Tum
mọi người ơi, trong post chỉ có file việt hoá(440mb) thôi ạ? mình muốn tải file cài đặt game mà không thấy. giúp mình với
link tài game có rất nhiều trang nhé bạn, ibox để mình chỉ cho, chứ mất công tưởng quảng cáo

nammctm

Thành viên mới
Tình hình là khi chép patch Việt Hóa và cài đặt xong thì game bị một lỗi phụ đó là khi vào mục "Thư viện" xem lại các Trailer, Cutsence sẽ không thể pause giữa chừng được mà phải đợi hết đoạn video... Không biết có thể fix không ạ... tại em muốn xem nhưng gặp mấy cái dài quá em thoát không được. Dù sao lỗi này cũng không ảnh hưởng mấyd đến trải nghiệm game...

Sonypsp255

Thành viên mới
5/8/16
26
8
3
31
HN
Tình hình là khi chép patch Việt Hóa và cài đặt xong thì game bị một lỗi phụ đó là khi vào mục "Thư viện" xem lại các Trailer, Cutsence sẽ không thể pause giữa chừng được mà phải đợi hết đoạn video... Không biết có thể fix không ạ... tại em muốn xem nhưng gặp mấy cái dài quá em thoát không được. Dù sao lỗi này cũng không ảnh hưởng mấyd đến trải nghiệm game...
bác có bị text nó lem nhem ko bác, nhìn khó chịu quá

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay