HOÀN THÀNH GTA San Andreas Việt Hóa

5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

ruaanh0810

Thành viên mới
10/12/16
1
0
1
29
hà nội
Ai có cách fix lỗi không dùng được chuột không ạ??? Chỉ em với. Cài phần Widescreen thì dùng được, làm nhiệm vụ hay lưu, vào phòng Gym,...v..v... hoặc có khi chơi 1 khoảng lại không dùng được, phải vào Widescreen chỉnh tiếp.
làm theo hướng dẫn là sửa được bạn nhé !
chọn đúng Version 4.8.0.400 oke bro

Chỉnh sửa cuối:

web08

Thành viên cấp 1
11/1/16
40
11
8
31
Ai có cách fix lỗi không dùng được chuột không ạ??? Chỉ em với. Cài phần Widescreen thì dùng được, làm nhiệm vụ hay lưu, vào phòng Gym,...v..v... hoặc có khi chơi 1 khoảng lại không dùng được, phải vào Widescreen chỉnh tiếp.
Bị lỗi ko xoay đc chuột thì lên mạng tìm file DINPUT8.DLL download về bỏ vô thư mục game.
Sau đó vào game, dùng bàn phím để vào game.
Khi ở trong game rồi, nhấn ESC liên tục và nhanh khoảng 10 lần hoặc hơn, kết hợp với click chuột.
Lần nào vào game mình cũng làm thế là Ok. Mất tầm vài giây gì đó là chơi đc.

web08

Thành viên cấp 1
11/1/16
40
11
8
31
Cho mình hỏi lỗi load save game. Load save game tải trên mạng khi không cài mod tiếng việt thì dùng được nhưng cài rồi lại bị out ra. Không thì bác nào cho mình xin file save quest học lái máy bay với. Chơi mãi không qua:-@
Bác y như mình, chơi mãi ko qua cái cảnh học lái máy bay. Lên mạng download được phân cảnh, qua đoạn này rồi, tải về bỏ vào mục save game thì nó Load đc 1 lúc là out ra.
E dùng cách này thì tải được Save game, ko bị văng ra nữa, lại chơi tiếp.

Bác coi và làm theo nhé.

Còn đây là file Save game đã học xong cách lái máy bay cho bạn nào cần: Learning to Fly (Airstrip Mission #1) - GTA San Andreas: . Link ngta chơi.

PS: Sau khi qua phân đoạn này có thêm 1 nhiệm vụ lái may bay nữa, trong game dịch là: Chuồn chuồn bay thấp. Tên tiếng Anh trong game là N.O.E.
Các bác đã ko qua được cảnh học lái máy bay trên thì cái này cũng khó như vậy. Thiết nghĩ down luôn cái Save game đã qua đoạn này rồi chơi tiếp:

Chỉnh sửa cuối:

nhoanghiep

Thành viên mới
3/1/21
1
1
0
23
dsdsadsa
sao bao lần cài game sml mình cuối cùng cũng chơi ngon lành . Hiện tại game bị 2 lỗi chính đó là Stop working(cash game) và lỗi font tiếng việt . Mình xin hướng dẫn sửa cả 2 cách theo tình trạng mình bị
+ Lỗi stop working(cash game): Các bạn cần down game và cài đặt từ file iso thì sẽ ko bị. File game của ad rar bị lỗi game rồi nên các bạn vào web này down- mout ra đĩa cài -chép c***k HOODLUM -cài việt hóa-play thôi
Tải Game
+Lỗi font : Các bạn làm theo bước hướng dẫn 1 và 2 của ad . Nếu các bạn vẫn còn bị lỗi thì các bạn lên mạng tìm All in One Runtime cài full cho mình là sẽ có tiếng việt
Mình đã chơi game này từ lâu lắm r và ko hiểu cốt truyện lắm cho nên rất cảm ơn ad và team đã dịch tiếng việt để mình có thơi gian ôn lại kĩ niệm ....game sub bựa vl đó ae :)) thân chào HPNY 2021 ae

• Like
Reactions: datvan

Lộc Cộc

Thành viên mới
3/3/18
4
1
3
26
Hòa Bình
bạn ơi mình chơi đến khúc lưu game thì game báo lưu không thành công, có lỗi trong khi lưu file save hiện tại, giờ khắc phục làm sao?

Anh Tuấn 898

Thành viên mới
5/2/21
2
0
1
24
Việt Nam
Các bạn phải tải gta gốc setup nhé, ver trên bài bị lỗi radio, lên xe sẽ bị crash, hoàn thành missions không có điệu nhạc huyền thoại, mình thay 2 mục SFX và Stream trong audio thì fix được lên xe mà bosnus thêm lỗi xong nhiệm vụ khi nhận nv khác sẽ bị crash. Cài bản khác chơi ngon lành, việt hoá rất tốt. Cảm ơn team.
bản gốc tải ở đâu vậy bạn ơi !!!!!!!!!!!!!

nguynmtan

Thành viên mới
13/3/21
1
0
1
14
TP Tây Ninh
Em 2021 vẫn còn muốn tải game lại chơi , em cài đầy đủ patch và chạy bằng quyền admin theo cả 2 cách vẫn bị lỗi font ạ , em nghĩ lỗi ở phần american.gxt hay sao ấy . Em thử cài phần american.gxt ở bên ngoài vào mà k bị lỗi , mỗi cái ngta sub k có tâm . Em mong các ace tư vấn giúp em ạ :'(

Duy An

Thành viên mới
2/9/18
1
0
1
20
bac lieu
Giúp em với font chữ vẫn bị lỗi dù em đã làm tất cả các bước ad nói nhưng vẫn k dc

vietnamknight

Thành viên mới
13/4/21
1
0
1
30
Huế
Máy mình GTX 1060 3G, Core i3 8100, sử dụng ổ SSD 500GB chơi GTA 5 dư sức mà sao chơi GTA SA bản Việt hóa hơi lag thế nhỉ

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay