4.50 star(s) 4 Votes
Sidebar Sidebar

Bạn có ủng hộ việc chơi Devil May Cry 5 Tiếng Việt bằng cách mua bản quyền không?

• Không vì tôi muốn chơi thử trước, việc mua tính sau.

Votes: 6 10.0%
  • Tôi muốn chơi thử trước, nếu hay tôi chắc chắn sẽ mua bản quyền khi giảm giá vì giờ giá còn cao quá.

Votes: 25 41.7%
  • Rất ủng hộ, vì tựa game này đã mất 10 năm mới có hậu bản, Capcom đã không làm uổng công mọi người.

Votes: 14 23.3%
  • Rất ủng hộ nhóm về bản quyền và mong rằng các tựa game sau nhóm cũng sẽ làm như thế này.

Votes: 15 25.0%

• Total voters
    60
  • Poll closed .

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,341
1,054
113
32
bạn có thể chỉ cách chỉnh như thế nào không, mình chỉnh mấy lần vẫn ko ra tiếng việt, có hình ảnh thì tốt quá
Nếu không chỉnh được thì bạn xoá game đi cài lại nhé. Vì mặc định game đã là tiếng Anh rồi.

Nghiêm đức

Thành viên mới
9/1/16
11
4
3
27
1 trong những tựa game hành động chặt chém hay nhất 2019 được việt hóa quá nhanh quá nguy hiểm. TUYỆT VỜI

Ab.Dul.La

Thành viên mới
Các admin coi lại chỗ balrog combo b ấy ạ!em dùng bàn phím+chuột nên em lên trên google xem thì chỉ có "nhấn chuột 2 lần rồi sau đó mới nhấn liên tiếp thêm 3 lần" chứ không phải "nhấn chuột 3 lần rồi sau đó nhấn liên tiếp thêm 3 lần" đâu ạ! mong admin sửa lại chỗ đấy! để các member tránh bị hiểu nhầm! :)) Cảm ơn admin!

Dinh Thang

Thành viên mới
14/4/16
22
3
3
29
Hoa Binh
ad ơi cho mình xin patch việt hóa (chứa những file việt hóa) chứ ad làm patch trình cài đặt .exe diệt virut toàn nhận nhầm là trojan. Nay down lại mà nó toàn báo virut không cho tải

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
89
28
Hà Nội
ad ơi cho mình xin patch việt hóa (chứa những file việt hóa) chứ ad làm patch trình cài đặt .exe diệt virut toàn nhận nhầm là trojan. Nay down lại mà nó toàn báo virut không cho tải
thì bạn tắt trình duyệt virus đi

honma858

Thành viên mới
25/12/15
20
0
1
34
mình chơi tới nhiệm vụ 20, đánh boss vegil xong thì tới đoạn nero đeo cái găng tay máy vào rồi đánh quái là bị diss văng ra màn hình chính. hix. mà tới khúc đó là hết game chưa hay vẫn còn vậy các bác.

q321654

Thành viên mới
3/7/19
1
0
1
25
đồng nai
em bị như thế này có cao nhân nào giúp không ạ, e đã fix đủ thứ các kiểu trên mạng rồi vẩng k được, mong các bác cao tay giúp hộ em với

leaderhero

Thành viên cấp 1
17/2/16
53
3
8
31
AG
mình chơi tới nhiệm vụ 20, đánh boss vegil xong thì tới đoạn nero đeo cái găng tay máy vào rồi đánh quái là bị diss văng ra màn hình chính. hix. mà tới khúc đó là hết game chưa hay vẫn còn vậy các bác.
cùng cảnh ngộ, có lẽ end game ròi bạn

nguyenlam1304

Thành viên mới
23/9/19
4
0
3
36
TPHCM
cho mình hỏi ngoài lề làm sao chới dc bloody place (mình dang chơi bản này [FULLC***KPC.com] Devil.May.Cry.5-FULL.UNLOCKED.rar )

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay