Đề Nghị Dịch Game

subzero9x

Thành viên mới
19/8/16
3
2
3
32
Ha Noi
Mong ad mở dự án dịch game Judgment trên PC và trên PS4. Đây là tựa game trinh thám rất hay, có chiều sâu. Nếu được việt hoá để hiểu đc hết nội dung của game thì đúng là tuyệt vời!

tungpg

Thành viên mới
17/6/21
3
0
1
40
Hà Nội
mình thấy 2 game pillars of eternity với divinity original sin enhanced edition khá hay mà chưa thấy có nhóm nào dịch nhỉ ??? ko biết TA nên chơi khá cục súc =)))
ae thấy sao ? :D
chuẩn luôn bạn ơi. game này mà hiểu nội dung chơi cực cuốn luôn hhehe

Van Trong Nhan

Thành viên mới
31/8/16
1
0
1
26
An Giang
Nhờ mọi người giúp, mình tìm bản việt hóa của Game GRIS, có ai đã dịch chưa ạ
Về game GRIS là tựa game INDIE đã quá nổi tiếng vào năm 2018

kero2005

Thành viên cấp 1
25/12/15
82
17
8
24
Nhờ mọi người dịch tiếp the long dark ạ
bản mới của game có rất nhiều cái mới mà dự án dịch đã rất lâu rồi
thanks happy~~

saranghe8x

Thành viên mới
14/4/20
11
0
1
34
hải dương
ad có thể dịch game Football manager touch 21 đượckhông ạ ? đây là game rất chiến thuật nên rất cần việt ngữ , hiện tại cộng đồng FMM cũng cóa dịch ít nhưng chỉ được 5% ko đủ ạ

duyhai64

Thành viên mới
16/7/21
1
0
0
22
HN
Nhờ bro nào dịch game Dark Deity, 1 game RPG gần giống Fire Emblem.

athanh8807

★®★
12/9/17
24
8
3
35
-xXx-
www.-xXx-.com
Name: Tormented Souls
Release Date:
27/08/2021
Link:
Hãy mua game bản quyền để ủng hộ NSX

Nội dung: Theo chân Caroline Walker đến điều tra sự mất tích cùa 2 cô gái sinh đôi ở Winterlake tại bệnh viên Mansion. Classic horror, yup!
Hy vọng có ng` dịch game này. Khá hứa hẹn inlove~~

Chỉnh sửa cuối:

Ikuto

Thành viên mới
28/5/17
14
1
1
34
DD
Name: Tormented Souls
Release Date:
27/08/2021
Link:
Hãy mua game bản quyền để ủng hộ NSX

Nội dung: Theo chân Caroline Walker đến điều tra sự mất tích cùa 2 cô gái sinh đôi ở Winterlake tại bệnh viên Mansion. Classic horror, yup!
Hy vọng có ng` dịch game này. Khá hứa hẹn inlove~~

Altai

Thành viên mới
13/1/17
13
1
3
Inutikuk
De nghi dich game Blade and Sword 2, ban nay hien gio chi co ban Russian/Nga va Trung Quoc. Minh muon ai do giup dich game nay ra tieng viet va luon ca tieng anh neu duoc. Hoac gop y tim tool dich. Game ra kha lau, classic old school genre diablo. Cam on (Thanks)

Link game (tieng nga): B&S2

anikibossofthegym

Thành viên mới
15/8/21
1
0
1
31
Bac Giang
Mong ad có thể việt hoá phần game S.T.A.L.K.E.R: Shadow of Chernobyl ạ, hơi khó để chơi khi không biết nhiều tiếng Anh ạ, game này từ 2007 ạ

Delta-san

Thành viên mới
Nếu mình xin 1 chân việt hóa game Life is Strange: True Colors mới ra gần đây liệu có được không ạ? Đã chơi full 5 episodes ^^ vốn tiếng anh mình đủ để hiểu cốt truyện và hứa sẽ đóng góp hết sức có thể.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay