Đề Nghị Dịch Game

Delta-san

Thành viên mới
Nếu mình xin 1 chân việt hóa game Life is Strange: True Colors mới ra gần đây liệu có được không ạ? Đã chơi full 5 episodes ^^ vốn tiếng anh mình đủ để hiểu cốt truyện và hứa sẽ đóng góp hết sức có thể.

toiyeusnes

Thành viên mới
29/6/20
3
0
1
34
AN GIang
Ori and The Will of The Wisps trên switch nghe nói có việt hóa rồi ai biết link down load cho mình xin nhé.
Cũng đang rất hóng zelda mà chưa có hay sao ấy. Thanks mọi người

skyupnova

Thành viên mới
13/9/21
8
2
3
25
TPHCM
hiện tại thì mình chưa thấy nhóm nào dịch các game như
payday 2
rainbow six siege
just cause các phần
mafia các phiên bản definitive edition
prototype các phần
battlefield các phần
call of duty các phần (hình như phần MW2 dịch rồi thì phải)
mình thì sẵn sàng donate nhưng mình ko biết để dịch 1 game thì phải tốn tầm cỡ bao nhiêu công sức, cho nên nếu nhóm nào dịch đc thì có thể để lại 1 mức giá hợp lý, mình và mọi người trong 4rum sẽ donate cho nhóm ạ
Hi vọng có nhiều người chung suy nghĩ :v

Vũ Minh Hiếu

Thành viên mới
1/4/21
4
0
1
22
Hải Phòng
Mong các ad dịch giả của GameTiengViet dịch con Game : Black Mesa Definitive Editions
Đây là 1 tựa game được remastered lại bởi Crowbar Collective. Game có giá 20$ trên Steam (tức 188k) với đồ họa mới mẻ được làm lại trên nền engine Source hiện đại. Hiện nhà phát triển của Crowbar Collective cùng với HECU Collective làm Black Mesa : Blue Shift. Đây là một game hay và có nhiều chiều sâu và thang điểm đánh giá cao đến từ các trang game như : IGN , PC Gamer , PCGN

skyupnova

Thành viên mới
13/9/21
8
2
3
25
TPHCM
Mong các ad dịch giả của GameTiengViet dịch con Game : Black Mesa Definitive Editions
Đây là 1 tựa game được remastered lại bởi Crowbar Collective. Game có giá 20$ trên Steam (tức 188k) với đồ họa mới mẻ được làm lại trên nền engine Source hiện đại. Hiện nhà phát triển của Crowbar Collective cùng với HECU Collective làm Black Mesa : Blue Shift. Đây là một game hay và có nhiều chiều sâu và thang điểm đánh giá cao đến từ các trang game như : IGN , PC Gamer , PCGN
black mesa dịch rồi mà ông, t chơi trên steam có sẵn tiếng việt luôn này, chắc bản c***k bản việt hóa ở đâu đó thôi, ông tìm trên mạng xem

PhysicD

Thành viên mới
8/1/20
4
0
1
33
Hà Nội
nếu được mong đội ngũ dịch 2 game Song of Horror và Tormented Souls :'(

Hãy mua game bản quyền để ủng hộ NSX
Hãy mua game bản quyền để ủng hộ NSX2 game này mình thấy rât hay, mà k có bản dịch khiến ng ngu TA như mình khó khăn trong việc nắm cốt truyện quá :'(

athanh8807

★®★
12/9/17
24
8
3
32
-xXx-
www.-xXx-.com
Name: FATAL FRAME / PROJECT ZERO: Maiden of Black Water
Release Date:
28/10/2021
Link:
Hãy mua game bản quyền để ủng hộ NSX

Nội dung: Chắc ko cần phải nói nhiều.
Game port hơi lởm chút, nhưng dev hứa hẹn sẽ có patch. Hy vọng có ng` dịch inlove~~

Anton Colauto

Thành viên mới
4/10/21
1
0
1
19
Hà Nội
Đề nghị dịch Sunless Sea ( rất hay, phải dùng não khi chơi, mỗi tội nhiều từ vựng hơi khoai :)) )
Đề nghị dịch Call Of Duty 2 ( game bắn sùng lấy bối cảnh thế chiến thứ 2 huyền thoại )

enderkill3267

Thành viên mới
27/3/21
1
0
1
21
nha trang
cho mình hỏi sao file xml của game khi sửa lại tiếng việt là nó mất luôn phần đó không hiển thị trong game vậy, sữa lại tiếng anh thì nó hiển thị lại. Game cần dịch là endless space 2

clearmen098

Thành viên mới
21/10/21
1
0
1
25
TPHCM
Cho mình hỏi con game Griftlands của nhà Klei có vh chưa mấy bác? Thấy đa số game của Klei đều dc vh hết rồi inlove~~ bữa h cày sạch game của Klei có mỗi con Griftlands vừa ra ko tìm dc vh :(

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay