HOÀN THÀNH GTA San Andreas Việt Hóa

5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

CJJJJ

Thành viên mới
19/6/22
1
0
1
23
TP.HCM
Sau 2 năm làm việc cùng chủ dự án (Kenneth Lâm), bạn là 1 người rất tốt, không nản chí, dễ tính, theo dự án đến cùng. Mặc dù chỉ còn 1 ít thời gian bản vh release mình đã out nhóm vì việc học nhưng khoảng thời gian qua làm việc với bạn mình rất vui. Nếu bạn có pj nào cần mình, mình sẽ giúp bạn đến cùng
Ad ơi giúp em với,em bị lỗi font chữ,em làm đúng hết các bước rồi ạ,em đã tắt window defender,fire wall vào game chạy ngon nghẻ tuy nhiên lâu lâu lại bị crash,font chữ việt hóa thì có vài chữ bị lỗi,xin ad giúp em :((((

Nguyen Luu Gia Bao

nhoclahola
18/10/16
3
0
1
19
Vung Tau
Sao nhóm dịch ko làm font bằng file fonts.txd như mấy bản GTA khác cho đơn giản nhỉ? Bản của nhóm mod hơi lằng nhằng nên có thể gây crash, thay file main.scm nữa nên xài save cũ ko vô lại đc. Nếu chỉ có file fonts.txd với file dịch thì phù hợp với mọi phiên bản, đỡ phải downgrade game về bản 1.0

Phát Nguyên

Thành viên mới
  • Like
Reactions: gôn lèm

vangtrangnon2

Thành viên mới
24/10/22
1
0
1
22
Sông Đốc , Cà Mau
cho tôi hỏi tôi xóa gta san ở net và tải bản gta san với việt hóa trong bài viết này vào game chơi được 3 4 nhiệm vụ là văng ra ngay lập tức là sao vậy ạ, mong các bạn hỏi đáp thắc mắc giúp ạ

xheropain

Thành viên mới
26/10/22
1
0
1
26
Việt Nam
Mình tải và xoá cố gắng làm gần chục lần vẫn bị lỗi fonts mà chẳng ai hỗ trợ cả :( chán thật đấy

wphilipkun

Thành viên mới
31/10/22
1
0
1
27
tuyên quang
xin bản mod graphics hoặc enb dùng ổn cho bản việt hóa này với, mình cái nhiều bản đều bị lỗi k chạy đc game -_-

hkt99

Thành viên mới
23/7/16
1
0
1
25
ha noi
Tôi đã phải log in cái account này sau nhiều năm không dùng để dành 1 lời khen nghiêm túc đến team việt hóa game GTA SA huyền thoại này, dù vẫn còn đôi chút lỗi nhưng như này là quá đủ đối với bản thân tôi, chân thành cảm ơn sub team Yes~~heart~~

nguyen0965109651

Thành viên mới
8/6/22
3
0
1
24
Sơn LA
alo ad giúp e với sao em làm nhiệm vụ nó bị đứng còn khi vào nhà bạn gái bị crash game luon ạ??????? giúp em với

tuyenbodoi

Thành viên mới
1/9/23
1
0
1
21
Ninh Binh
Ai giúp mình với a!!! Trả là mình muốn việt hóa bản gta san remastered mà cái link tải việt hóa bị vô hiệu rồi. Bạn nào có link hay cách nào thì chỉ giúp mình với, mình cảm ơn.

VKGAMESTORE

Thành viên mới
6/3/23
24
6
3
25
VN
Ai giúp mình với a!!! Trả là mình muốn việt hóa bản gta san remastered mà cái link tải việt hóa bị vô hiệu rồi. Bạn nào có link hay cách nào thì chỉ giúp mình với, mình cảm ơn.
Là file VH k launcher mà mình giữ lại, k biết gì về bản Remastered đâu đấy :v

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%