HOÀN THÀNH GTA San Andreas Việt Hóa

5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

H8rdBridge

Thành viên mới
11/4/22
1
0
1
25
Lam Ha, Lam Dong
cho mình hỏi sao mình vào game thì nó lại bị lỗi như thế này nhỉ, mình cũng có cài lại 1 lần nữa rồi nhưng không được.

edward19743

Thành viên mới
2/5/21
1
0
1
bvfbufgbuig
mình cài thành công rồi nhưng mà lúc đầu vào game chơi đc khoảng 15p là nó thoát ra rồi vào lại game không rê được chuột đành phải chơi mỗi bàn phím

NanoZer

Thành viên mới
26/5/22
1
0
1
17
Tân Phú, Tp Hồ Chí Minh
Góc Gta San 2004
các cao nhân bày cho em các fix lỗi font gta san này với ạ
Em chơi bị một số lỗi như:
tắt - tt
bật -> bđt
ngôn ngữ -> ngôn ng
và còn nhiều nữa....
Em đã làm nhiều cách trên mạng để fix (cài DirectX, xoá đi tải lại, cài thêm font ,chạy việt hoá quyền admin ,....) rất mong các cao
nhân chỉ giáo để em fix cái lỗi này ạ
(Edit : Em dùng bản PC)
cái này tui cx bị mà không fix được phải chịu thôi sub lỗi từa lưa

nguyen0965109651

Thành viên mới
8/6/22
3
0
1
24
Sơn LA
các ae cho tôi hỏi là đã cài thành công việt hóa rồi nhưng khi chơi được một nửa nhiệm vụ thì bị văng game là sao?

SuperDat

Thành viên mới
17/3/21
27
10
3
22
TPHCM
Nếu bạn không ngại, dùng thử bản port của mình đi, toàn bộ là do nhóm dịch dịch hết, mình chỉ sửa font gốc để hạn chế lỗi game thôi, tải về và giải nén trong thư mục game là chơi được.

Mạn phép chủ tut mình xin port bản dịch này lên bản Android. Thực tế trên mạng đã có bản việt hoá cho phiên bản cho Android. Nhưng theo mình bản đó dịch không tốt bằng phiên bản của nhóm các bạn nên mình đã tự port bản dịch của các bạn lên 2 nền tảng PS Vita và Android, dành cho những ai muốn có những trải nghiệm game trọn vẹn nhất.

Đây là sở thích cá nhân của mình thôi, nhưng cũng muốn chia sẽ để mọi người có thể chơi được.

Đối với bản Android:

Hình ảnh test trên Blue Stack PC:

Download:
Link OBB gốc của game:

Link Patch Việt Hoá Gồm File APK và Dữ liệu Việt Hoá: https://drive.google.com/file/d/1UpWSSuWib-BAOcJcTYs8c3Xl_o6Lpi3N/view?usp=sharing

Hướng dẫn: Các bác cài game và obb gốc của game trước, tải về giải nén ra được 1 thư mục có tên com.rockstargames.gtasa, sau đó chuyển chúng vào thư mục /Android/obb/.
Sau đó các bạn tải patch về và giải nén, bên trong có 1 file apk việt hoá, cài nó vào máy. Sau đó copy thư mục có tên com.rockstargames.gtasa vào thư mục Android/Data trong máy của bạn. Vậy là xong rồi.

Đối với bản PS VITA

Hình ảnh test trực tiếp trên máy PS VITA:

Download Dữ liệu Việt Hoá: https://drive.google.com/file/d/1QEswFDvnaHKACXbW2-Ga1xpoCrgqWFii/view?usp=sharing

Hướng dẫn cài đặt:
1. Máy của các bạn phải hack chơi game lậu trước đã.
2. Vào đường dẫn này để xem hướng dẫn cách cài gta san port cho ps vita:

Mã:
https://www.youtube.com/watch?v=K_-rrRFtTm4&t=4s
3. Trong video hướng dẫn, ở những dòng giới thiệu video của youtube tác giả có chèn sẵn file dữ liệu game, tải về cài như hướng dẫn là được. Vì đây là game port lên ps vita, nên để cài có hơi phức tạp, các bạn làm y như video là được.

4. Sau khi cài và test chạy ổn trên ps vita. Các bạn tải patch về, giải nén tất cả dữ liệu bên trong vào thư mục trên máy ps vita như sau:
Mã:
ux0:data/gtasa/
5. Vào game và chiến thôi.

Đối với bản PC

Bản này mình làm thêm thôi, các bác nên cài bản của nhóm, chỉ trừ trường hợp máy bác nào hay bị văng khi làm nhiệm vụ thì cài bản của mình chơi tạm vậy. Bản này được thay font mình vẽ, còn lại là do nhóm dịch hết. Menu thì mình để tiếng việt ko dấu, vì font gốc không đủ để vẽ tiếng việt phần menu. Của nhóm thì do tạo font riêng cho nó nên có menu tiếng việt, nhưng đổi lại hay bị văng ở một số máy.

Hình ảnh bản PC:

Download: https://drive.google.com/file/d/19poa2JtxdvL_CILdXY2ZAtxwK8FCej0r/view?usp=sharing

Hướng dẫn: Các bạn tải file về và giải nén ở thư mục game là xong.

Đây là bản port mình tự làm, mọi vấn để bản quyền đều thuộc về nhóm dịch. bài viết chỉ mang tính chia sẽ cho cộng đồng. Chúc anh em chơi vui vẻ.
font ko đủ bác tải phiên bản gta sa language japan đi, font nhiều lắm dc thì e có file nè bác cần thì nhắn em nha

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay