HOÀN THÀNH [REDUX] Metro 2033 & Metro: Last Light

4.60 star(s) 11 Votes
Sidebar Sidebar
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

zerglingvn

Thành viên mới
22/7/16
9
2
3
37
Hanoi
tôi giải nén vẫn ra thư mục "0100f0400e850000" chứa 2 file patch bình thường.
có thể bạn up file lên bị lỗi, bạn có thể up lại đc ko. mình down file về 5 lần rồi đều bị lỗi file.

mr Tuấn

Thành viên mới
28/9/16
7
3
3
27
Nha trang
bản dịch rất tuyệt và chất lượng. Rất mong được trải nghiệm bản dịch Metro Exodus của cả nhóm trong thời gian tới. Có thể mình sẽ share lên nhóm game để lấy tương tác lẫn rate 5* cho nhóm chứ chờ 100 rate 5* chắc hết năm mất haha

zjustinz

Thành viên mới
1/8/20
3
0
1
33
SGN
Trước hết rất cảm ơn nhóm dịch!
Mình gặp vấn đề sau khi patch Việt hóa khi vào game thì vào game hiện lên thông báo vào game bằng Safe mode, click Yes hay No đều không thể vào được game.

Mình mua 2 bản Redux trên Epic Games, đều đã tắt Auto-Update và làm đúng theo hướng dẫn ở post #1, thậm chí đã uninstall thử lại nhưng vẫn không được. Thử tắt patch VH thì lại vào game bình thường. Mong các bạn ở đây có gặp qua vấn đề này thì giúp mình với. Xin cảm ơn ạ!

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Trước hết rất cảm ơn nhóm dịch!
Mình gặp vấn đề sau khi patch Việt hóa khi vào game thì vào game hiện lên thông báo vào game bằng Safe mode, click Yes hay No đều không thể vào được game.

Mình mua 2 bản Redux trên Epic Games, đều đã tắt Auto-Update và làm đúng theo hướng dẫn ở post #1, thậm chí đã uninstall thử lại nhưng vẫn không được. Thử tắt patch VH thì lại vào game bình thường. Mong các bạn ở đây có gặp qua vấn đề này thì giúp mình với. Xin cảm ơn ạ!
Bạn check giúp mình coi phiên bản hiện tại của game là bao nhiêu, có thể do sai phiên bản.

zjustinz

Thành viên mới
1/8/20
3
0
1
33
SGN
Bạn check giúp mình coi phiên bản hiện tại của game là bao nhiêu, có thể do sai phiên bản.
Mình check version thì đều là 1.0.0.
Mình đoán là patch VH Epic upload trên Mega có vấn đề, vì mình thử tải lại bằng link Fshare và install thì chơi game bình thường. Cảm ơn Bánh Dừa Miền Tây đã reply mình nhé!

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Mình check version thì đều là 1.0.0.
Mình đoán là patch VH Epic upload trên Mega có vấn đề, vì mình thử tải lại bằng link Fshare và install thì chơi game bình thường. Cảm ơn Bánh Dừa Miền Tây đã reply mình nhé!
Hmm, bạn tải đúng patch dành cho Epic không đấy?

kenkz447

Thành viên mới
15/10/20
1
0
1
29
Da Nang
Chơi bản epic thì tải save là bị crash, bản c***k gog tải trên mạng về cũng bị, tệ hơn là đang save game thì crash luôn. Bạn nào có link game cài việt hóa không lỗi như này thì cho xin với ;(

Tiến Cường

Thành viên mới
24/7/16
17
4
3
26
Viet Nam
game này nó ko có sub cho npc hay tác giả ko dịch nhỉ, mình đang chơi voice nga nghe npc nó nói chả có sub ko hiểu gì

DOAN ANH TU

Thành viên mới
7/2/21
2
0
1
29
HA NOI
Như trên. Epic đang free game Metro Last Light Redux. Vừa tải game xong và việt hóa. Cảm ơn nhóm dịch rất nhiều.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay