HOÀN THÀNH [PC] Tale of Wuxia Việt Ngữ (GTA Kiếm Hiệp)

trungkien9989

Thành viên mới
8/6/16
21
9
3
34
Tại nhà
Các bác cho em hỏi, tại bản c***k sau khi mình end game ở tuyến bất kỳ chế độ cực khó thì mình có thể unlock mấy cục thánh đường gì đó lúc newgame không ạ?

buitung

Thành viên mới
9/1/16
2
0
1
32
các bác cho hỏi bản 1.0.2.9 mình c***k như hướng dẫn mà vẫn không việt ngữ là sao

Chỉnh sửa cuối:

nhattran91

Thành viên mới
13/1/16
23
6
3
28
các bác cho hỏi bản 1.0.2.9 mình c***k như hướng dẫn mà vẫn không việt ngữ là sao
lỗi của bạn mình đã từng gặp! Ví dụ nha: bạn cài game vào thư mục Game(1)- > Tale of wuxia(2)
khi cài setup việt hóa: bạn setup vào thư mục Game(1) chứ ko phải setup vào thư mục tale of wuxia(2)
HẾT

• Like
Reactions: buitung

buitung

Thành viên mới
9/1/16
2
0
1
32
lỗi của bạn mình đã từng gặp! Ví dụ nha: bạn cài game vào thư mục Game(1)- > Tale of wuxia(2)
khi cài setup việt hóa: bạn setup vào thư mục Game(1) chứ ko phải setup vào thư mục tale of wuxia(2)
HẾT
cảm ơn bác

ZunL0v3

Thành viên mới
13/1/16
13
2
3
30
Các bác cho em hỏi, tại bản c***k sau khi mình end game ở tuyến bất kỳ chế độ cực khó thì mình có thể unlock mấy cục thánh đường gì đó lúc newgame không ạ?
K được nha. phải ONLY bản quyền ms mở đc. 1.029

GenEikou

Thành viên mới
30/12/15
1
0
1
23
Cục thánh đg đc gì thế :v vậy thiên vương cần ko tán Thẩm Lan mà chả nhớ vào đâu bắt đầu tán để né ra :v

Duroc

Thành viên mới
4/6/17
7
0
1
39
HCM
Pro nào cho mình biết điều kiện vào ÁC Tuyến được không?
Mình chơi lại 5 lần rồi vẫn không vào được

Duroc

Thành viên mới
4/6/17
7
0
1
39
HCM
Phù, mày mò mãi cũng phát hiện ra. Muốn chơi ác tuyến thì không được tán Lam Đình (Không lấy được Lục Mạch Thần Kiếm)

P/s: mình chơi chế độ Khó Nhất

Duroc

Thành viên mới
4/6/17
7
0
1
39
HCM
K được nha. phải ONLY bản quyền ms mở đc. 1.029
Mình chơi chế độ cực khó(tải ở trang này)
End game gần chục lần mà có mở được mấy cục thánh đường đâu. Bạn có thể hướng dẫn không?

lehanvinh

Thành viên mới
23/2/16
2
0
1
31
ha noi
pác nào biết chỉnh giọng nói trong game ko.
Những đoạn hội thoại mà chả thấy nó nói gì, toàn chữ là chữ. ko biết chỉnh giọng nói như nào.

ZunL0v3

Thành viên mới
13/1/16
13
2
3
30
Mình chơi chế độ cực khó(tải ở trang này)
End game gần chục lần mà có mở được mấy cục thánh đường đâu. Bạn có thể hướng dẫn không?
Mình đã nói là phải xài bản quyền( tức là phải mua) chứ k phải xài c***k.

Nhất mộng

Thành viên mới
20/9/17
1
0
1
28
tamky
ad cho hỏi, m chay xog phần giới thiệu r, đến phần vào game thì no bị dis ra là lỗi j vậy ad?

nhattran91

Thành viên mới
13/1/16
23
6
3
28
Khuyên các bạn đừng tải bản 2.9 bị lỗi tuyến Thiên Vương. Chơi ngu người cũng ko vào được đâu

nhattran91

Thành viên mới
13/1/16
23
6
3
28
- Phiên bản 2.9 mình đi tuyến Thiên Vương, làm đúng các yêu cầu so với bản 2.6 nhưng không thể vào được tuyến Thiên Vương, bạn nào biết chỉ giùm cái.
- Đến cuối tháng 9 tự động có sự kiện đi dạo với Thẩm Tường Vân, gặp Hương Nhi đang bị Vô song vây đánh trong rừng (Lẽ ra sự kiện này phải diễn ra khoảng tháng 11 sau khi đã cua được Phong Xuy Tuyết, khi đó mới vào được tuyến Thiên Vương).
- P/S: mình có làm thêm sự kiện cua 2 em Vi Nghê và Quái Y, kho biết có phải vì vậy mà không vào được tuyến Thiên Vương ko nữa @@
Bản 2.9 này bị lỗi tuyến Thiên vương rồi. Chơi hoài cũng ko vào đc đâu. Tải bản khác đi

Chư Mặc Tử

Thành viên mới
27/2/17
24
2
3
23
xxx
Bản 2.9 này bị lỗi tuyến Thiên vương rồi. Chơi hoài cũng ko vào đc đâu. Tải bản khác đi
Thanh niên làm không được kêu game lỗi. Vào group việt hóa GTA Kiếm Hiệp. Thở ra một câu đấy xem gạch đủ xây nhà xí không?

lanhdiendiemla

Thành viên mới
26/2/16
1
0
1
39
Nội Hà
Cho mình hỏi cách ghép tranh "Họa sư - Đan Thanh" ra sao nhỉ, rõ ràng là các mảnh ghép ko phù hợp, tại mình ko đọc hướng dẫn trước đó đã nhảy vào chơi, giờ ko hiểu phải làm gì.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%