Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

Khang Lê

Thành viên mới
27/7/17
10
0
1
24
Hồ Chí Minh
drunk~~ xóa file update trong thư mục mods cái vô được mà không có tiếng việt ad ơi, hay file mod không tương thích gì ta :S

Khang Lê

Thành viên mới
27/7/17
10
0
1
24
Hồ Chí Minh
mình khắc phục tạm thời bằng cách dùng openiv chép file lang vô file update gốc, nhưng bị lỗi font ô vuông, không biết ad biết file nào là file font hay sửa thế nào không ạ

D0ngjan

Thành viên mới
30/7/17
3
0
1
31
Hà nội
Chào ad. Mình có tải file về nhưng đến khi cài đặt thì lại bị lỗi error - 14. Mong ad chỉ cho cách khắc phục. Cảm ơn.

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Chào ad. Mình có tải file về nhưng đến khi cài đặt thì lại bị lỗi error - 14. Mong ad chỉ cho cách khắc phục. Cảm ơn.
Lỗi bộ cài hả bạn? Bạn chụp hình gửi lên xem được không?

mình khắc phục tạm thời bằng cách dùng openiv chép file lang vô file update gốc, nhưng bị lỗi font ô vuông, không biết ad biết file nào là file font hay sửa thế nào không ạ
Font nằm ở rất nhiều nơi, chưa kể mình vừa cập nhật thêm chỉ còn cách bạn gửi cái file update của bạn để mình edit lại.

• Like
Reactions: Khang Lê

Billytruong

Thành viên mới
30/7/17
1
0
1
37
TP.HCM
Cho mình hỏi bản c***k GTA 5 có cài ứng dụng ifruit để tương tác hay chơi online được không ạ?
Thanks !

bacuru153

Thành viên mới
30/7/17
1
0
1
28
Hà Nội
có ai ở đây bị lỗi oái oăm này k. khi trời mưa thì các thứ xung quanh nhà cửa . xe cộ bị lỗi vỡ hình

Kiên phạm

Thành viên mới
31/7/17
1
0
1
32
Hcm
Ad cho e hỏi bản việt hoá 1.1 này khác bản 1.03 nhiều ko ạ. Sao e thấy dung lượng chêch nhau có vài chục kb àh. E cám ơn

dainghiahp

Thành viên mới
31/7/17
2
1
3
26
Hà Nội
AD ơi cho em hỏi, em dùng bản quyền steam, mấy ngày gần đây không biết có update gì không nhưng tự dưng đang dùng tiếng Việt ngon lành bị lỗi has stopped working ạ, khoảng 1 tuần trước em dùng tiếng việt vẫn ngon. Em verify local file thì lại ngon lành bt ạ, cài pack việt hóa lại lỗi. Có cách nào khắc phục không ạ. Em cảm ơn

Khang Lê

Thành viên mới
27/7/17
10
0
1
24
Hồ Chí Minh
Cám ơn Ad mình lọc được 3 file có kích thước khác file update gốc và mình đã replay vào cuối cùng cũng có tiếng việt :3 có điều lỗi ô vuông ở ở 1 số nơi trong game, để mình fix thử rock~~

Khang Lê

Thành viên mới
27/7/17
10
0
1
24
Hồ Chí Minh
có ai ở đây bị lỗi oái oăm này k. khi trời mưa thì các thứ xung quanh nhà cửa . xe cộ bị lỗi vỡ hình
Lỗi card đồ họa AMD hoặc card đồ họa kham không nỗi đó bạn whew~~ mình cũng bị trên lap có card rời AMD nhưng trên PC thì không sao clap~~

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
AD ơi cho em hỏi, em dùng bản quyền steam, mấy ngày gần đây không biết có update gì không nhưng tự dưng đang dùng tiếng Việt ngon lành bị lỗi has stopped working ạ, khoảng 1 tuần trước em dùng tiếng việt vẫn ngon. Em verify local file thì lại ngon lành bt ạ, cài pack việt hóa lại lỗi. Có cách nào khắc phục không ạ. Em cảm ơn
Bạn đang dùng patch phiên bản mấy?

• Like
Reactions: dainghiahp

D0ngjan

Thành viên mới
30/7/17
3
0
1
31
Hà nội
Mình google thì thấy bảo file tải về bị lỗi. Mình xóa hết đang tải lại ad ạ. Đến phần install game chạy đc chục giây nó tự uninstall luôn.

qthibt88

Thành viên mới
2/8/17
2
0
1
35
Ben Tre
Bị lỗi phím điều khiển, bản tiếng anh không sao nhưng khi chạy path nó lỗi vầy, tùm lum nút, mới chơi mình không hiểu, mình defaut nó về mặc định cũng không được, không chỉnh nút lại nó ko cho vào game mà cả đóng nút :(((. Cám ơn thớt
https://goo.gl/photos/FwDxU6bGthExYjKq9

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay