linhphi2000

Thành viên cấp 1
28/12/15
82
8
8
32
đầu tiên mình thử cài bản gốc rồi update 1.1 - 1.2 sau đó cài thêm 4 patch việt hóa, vào game mở không lên.
sau đó mình cài 4 patch việt hóa mà không cài bản gốc và update các kiểu rồi mở, cũng bật không lên.

Nghiêm đức

Thành viên mới
9/1/16
11
4
3
30
Một tựa game có cốt chuyện rất hay, cơ chế chiến đấu tuyệt vời lại được việt hóa rất có tâm ^^

• Like
Reactions: ocean_star

sangcon90

Thành viên mới
23/6/17
4
0
1
33
cao bằng
Giúp mình với, mình tải bản trên steam và cài việt hóa thành công, vào game thì nhân vật auto chạy, mình đã tắt vietkey các kiểu vẫn không được

honma858

Thành viên mới
25/12/15
20
0
1
37
game này thấy nó dễ dễ sao ấy nhỉ, chỉnh độ khó lên khó rồi mà vào đánh cứ hóa quỷ táng rầm rầm là qua hết.

khuong16600

Thành viên mới
11/7/19
1
0
1
23
TPHCM
Có ai fix được cái lỗi fixed_string <>: out of range in assign? được chưa ạ, giúp mình với...

ocean_star

Thiên Thần Bóng Tối
25/12/15
54
57
18
game này thấy nó dễ dễ sao ấy nhỉ, chỉnh độ khó lên khó rồi mà vào đánh cứ hóa quỷ táng rầm rầm là qua hết.
Vì trong game velvet quá là Over Power =))))))

jnius

Thành viên mới
13/7/19
1
0
1
27
hcm
Vì trong game velvet quá là Over Power =))))))
thanks team, trước chơi dở bản eng nhưng qua được khúc đầu thì về sau cốt truyện khô quá nên bỏ giờ thấy bản việt hoá tự dưng lại có động lực chơi lại ghê.
p/s: nhìn avatar bạn, có cơ may nào bạn sẽ việt hoá trails series ?

ocean_star

Thiên Thần Bóng Tối
25/12/15
54
57
18
thanks team, trước chơi dở bản eng nhưng qua được khúc đầu thì về sau cốt truyện khô quá nên bỏ giờ thấy bản việt hoá tự dưng lại có động lực chơi lại ghê.
p/s: nhìn avatar bạn, có cơ may nào bạn sẽ việt hoá trails series ?
Game này port từ ps vita nên sẽ rất khó cho bên kĩ thuật, hiện chưa có ai làm kĩ thuật để mình dịch cả. Game thì mình cũng chơi xong hết rồi

alexdaide

Thành viên mới
25/12/15
9
1
3
34
Có bác nào bị phần hướng dẫn combat ko hiện nút tay cầm ko? Vào setting cũng ko hiện nút trong khi tay vẫn dùng bình thường (xbox360). Làm bjo chả biết combo thế nào toàn ấn bừa :v

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Có bác nào bị phần hướng dẫn combat ko hiện nút tay cầm ko? Vào setting cũng ko hiện nút trong khi tay vẫn dùng bình thường (xbox360). Làm bjo chả biết combo thế nào toàn ấn bừa :v
Bạn chụp hình lỗi đó gửi lên mình kiểm tra được không?

eragonhnn

Thành viên mới
11/8/19
9
3
3
29
tphcm
đù finish game full tất cả nhiệm vụ phụ , đọc hết nội dung từ đầu đến cuối mất hết 50h chơi ( chế độ easy ) mất hết 13 ngày . Chơi xong lại thấy buồn ;( ... Thank nhóm dịch rất nhiều vì đã dịch full ko bỏ sót cái gì ...

ocean_star

Thiên Thần Bóng Tối
25/12/15
54
57
18
đù finish game full tất cả nhiệm vụ phụ , đọc hết nội dung từ đầu đến cuối mất hết 50h chơi ( chế độ easy ) mất hết 13 ngày . Chơi xong lại thấy buồn ;( ... Thank nhóm dịch rất nhiều vì đã dịch full ko bỏ sót cái gì ...
Cảm ơn bạn =)))))) bạn có thể chơi lại với nhiều tuỳ chọn hơn đấy trong mục chơi mới + bạn nên thử xem

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Đây bạn ơi.
Vào setting ko hiện nút xbox360

Chọn cài đặt lại default thì lại hiện

Vào game thì tiếp tục ko hiện luôn

Bạn thử kiểm tra mục Tay Cầm nó còn cho mình chọn những gì? Xinput là do hệ thống không xác định được thiết bị cụ thể.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay