Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
sao cấu hình máy em cao hơn yêu cầu mà chơi game vẫn bị lag.. các bác giúp em với
Còn liên quan đến card màn hình nữa bạn ơi. Nếu lag thì bạn chỉnh độ phân giải với các thiết lập xuống nhé

• Like
Reactions: hhhfdq

hhhfdq

Thành viên mới
25/6/17
3
0
1
33
Đà nẵng
Còn liên quan đến card màn hình nữa bạn ơi. Nếu lag thì bạn chỉnh độ phân giải với các thiết lập xuống nhé
em chơi bằng gamepad thì ngon ơ bác ơi, mà chơi bằng keyboard thì lag :))..còn vga của em thì chơi các game cấu hình cao hơn dvmcry4 bt..

tampe

Thành viên cấp 1
23/8/17
69
15
8
Hà Nội
em chơi bằng gamepad thì ngon ơ bác ơi, mà chơi bằng keyboard thì lag :))..còn vga của em thì chơi các game cấu hình cao hơn dvmcry4 bt..
Bác thử thay đổi cấu hình các kiểu xem sao... chứ thay đổi tay cầm với bàn phím thì liên quan gì đến cấu hình phần cứng đâu... 0_o

tampe

Thành viên cấp 1
23/8/17
69
15
8
Hà Nội
Mà nếu căng mãi ko được thì nhận dịp này cài lại windows 7 64 bits đi bản đấy ngon mượt hơn, cả tận dụng đc hết 4Gb RAM ;)

AiveeVi

Thành viên mới
10/8/20
1
0
1
23
TPHCM
Bạn ơi khi mình đang extract đến part 4 của game (không phải Việt ngữ) thì mình gặp lỗi là 'the file is corrupt' đấy ạ. Vậy bây giờ phải làm sao ạ?

nguyenvanlang

Thành viên mới
3/9/21
1
0
1
24
ha noi
Ad pro ơi. Mình cài xong vào game chạy nhưng ko thấy nhân vật đâu cả, toàn thấy mỗi mắt lơ lửng trong không gian thôi. Ad giúp với. HuHu

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%