bachlongfilius

Thành viên mới
25/12/15
7
0
1
35
Quá hoàn hảo cho 1 tựa game tuyệt với. Cảm thấy rất vui vì món quà giáng sinh sớm của team :X

halloween09

Thành viên mới
30/6/16
9
8
3
34
vũng tàu
tuyệt vời , hồi đó game này mới ra đã chơi trên xbox one , bây h chơi lại bản này việt ngữ thật tuyệt , thanks nhiều nhé các bạn việt hoá

• Like
Reactions: RomHackingVN

Tuando

Thành viên mới
23/12/16
1
1
3
28
cần thơ
Cám ơn ban quản trị và thành viên diễn đàn,mình rất mong chờ game này ,nó cho mình rất nhiều cảm xúc,nhất là đối với đứa em gái của mình ,dù nó không còn nữa,xin gửi lời cám ơn chân thành đến tất cả các bạn !

I. GIỚI THIỆU:

Ori and the Blind Forest là một trong những tựa game phiêu lưu hay nhất được phát triển bởi hãng Moon Studio. Với phong cách kể truyện độc đáo cùng đồ họa ấn tượng, Ori and the Blind Forest thu hút sự quan tâm của cộng đồng game thủ trên thế giới. Được biết trong tuần tới, hãng phát triển Moon Studio sẽ ra mắt tới người chơi về phiên bản nâng cấp đồ họa cho tựa game này với tên gọi là Ori and the Blind Forest Definitive Edition.

Được biết với phiên bản mới Ori and the Blind Forest Definitive Edition, Moon Studios cho biết tựa game sẽ được nâng cấp và cải thiện về chất lượng đồ họa hơn rất nhiều. Ngoài ra, tựa game cũng sẽ còn ra mắt những khu vực mới để phục vụ cho cộng đồng game thù hâm mộ yêu thích tựa game này. Những khu vực mới này hứa hẹn sẽ kể tới người chơi những câu truyện kỳ bí xung quanh về khu rừng này. Đặc biệt ở phiên bản Definitive Edition, tựa game sẽ còn ra mắt thêm một độ khó mới để thử thách người chơi.

Nếu trước đây người chơi cảm thấy dễ dàng khi trải nghiệm Ori and the Blind Forest, thì phiên bản mới này sẽ thêm vào độ khó để phục vụ cho những người chơi thích thử thách cho tựa game này.

II. SCREEN SHOT:

III. CẤU HÌNH:

CẤU HÌNH ĐỀ NGHỊ:

Processor: Intel Core i5 2300 or AMD FX6120
Memory: 4 GB RAM
Graphics: GeForce GTX 550 Ti or Radeon HD 6770
DirectX: Version 11
Network: Broadband Internet connection
Hard Drive: 11 GB available space
Sound Card: DirectX 9 sound device
Additional Notes: Support Microsoft Xbox One® Controller

IV. THỰC HIỆN:

Biên dịch
@Lê Văn Phú
@shadow_lonely

Biên tập
@shadow_lonely

Kỹ thuật
@shadow_lonely

Chân thành cảm ơn
sigroon365

đã giúp chúng tôi thực hiện bản Việt Ngữ này​

V. DOWNLOAD:

- Chép patch Việt Ngữ vào thư mục cha của thư mục "oriDE_Data" và chạy patch. Password cài đặt là triandonater.gametiengviet.com
- Sau cài patch, vào Option để chuyển ngôn ngữ sang tiếng Việt:

I. GIỚI THIỆU:

Ori and the Blind Forest là một trong những tựa game phiêu lưu hay nhất được phát triển bởi hãng Moon Studio. Với phong cách kể truyện độc đáo cùng đồ họa ấn tượng, Ori and the Blind Forest thu hút sự quan tâm của cộng đồng game thủ trên thế giới. Được biết trong tuần tới, hãng phát triển Moon Studio sẽ ra mắt tới người chơi về phiên bản nâng cấp đồ họa cho tựa game này với tên gọi là Ori and the Blind Forest Definitive Edition.

Được biết với phiên bản mới Ori and the Blind Forest Definitive Edition, Moon Studios cho biết tựa game sẽ được nâng cấp và cải thiện về chất lượng đồ họa hơn rất nhiều. Ngoài ra, tựa game cũng sẽ còn ra mắt những khu vực mới để phục vụ cho cộng đồng game thù hâm mộ yêu thích tựa game này. Những khu vực mới này hứa hẹn sẽ kể tới người chơi những câu truyện kỳ bí xung quanh về khu rừng này. Đặc biệt ở phiên bản Definitive Edition, tựa game sẽ còn ra mắt thêm một độ khó mới để thử thách người chơi.

Nếu trước đây người chơi cảm thấy dễ dàng khi trải nghiệm Ori and the Blind Forest, thì phiên bản mới này sẽ thêm vào độ khó để phục vụ cho những người chơi thích thử thách cho tựa game này.

II. SCREEN SHOT:

III. CẤU HÌNH:

CẤU HÌNH ĐỀ NGHỊ:

Processor: Intel Core i5 2300 or AMD FX6120
Memory: 4 GB RAM
Graphics: GeForce GTX 550 Ti or Radeon HD 6770
DirectX: Version 11
Network: Broadband Internet connection
Hard Drive: 11 GB available space
Sound Card: DirectX 9 sound device
Additional Notes: Support Microsoft Xbox One® Controller

IV. THỰC HIỆN:

Biên dịch
@Lê Văn Phú
@shadow_lonely

Biên tập
@shadow_lonely

Kỹ thuật
@shadow_lonely

Chân thành cảm ơn
sigroon365

đã giúp chúng tôi thực hiện bản Việt Ngữ này​

V. DOWNLOAD:

- Chép patch Việt Ngữ vào thư mục cha của thư mục "oriDE_Data" và chạy patch. Password cài đặt là triandonater.gametiengviet.com
- Sau cài patch, vào Option để chuyển ngôn ngữ sang tiếng Việt:

• Like
Reactions: Tri

kienmap86

Thành viên mới
26/12/15
5
0
1
27
mình có file iso bản gốc của nó trước rồi, giờ mình down thêm phần việt ngữ rồi cài vào có được không

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
25
Nha Trang
Cám ơn ban quản trị và thành viên diễn đàn,mình rất mong chờ game này ,nó cho mình rất nhiều cảm xúc,nhất là đối với đứa em gái của mình ,dù nó không còn nữa,xin gửi lời cám ơn chân thành đến tất cả các bạn !
Thành thật chia buồn với bạn. Cảm ơn bạn đã ủng hộ chúng mình và chúc bạn có những khoảng khắc thư giãn với tựa game này.

• Like
Reactions: jenney123

Wild.GeTeK

Thành viên cấp 1
31/10/16
38
0
6
28
Hà Nội
Đoạn Ori nhận được kỹ năng Tụ hỏa ( Cái cây thứ 2 ý ).Không phải tiếng việt mà tiếng Tây Ban Nha hay tiếng Pháp ấy, ad kiểm tra lại nhé

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay