[Ngưng tuyển thành viên] Việt hóa Grim Dawn

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%
Status
Không mở trả lời sau này.

linhphi2000

Thành viên cấp 1
28/12/15
82
8
8
32
hôm nay tới ngày hẹn ra game hoàn chỉnh tiếng việt rồi thì phải.

Lại Thanh Hà

Đèn lồng Tím
12/1/16
156
2,925
93
Space Sector 2814
Chào các bạn, chả là hôm trước thằng bạn mình nó mua được cái key Overwatch mang sang nhà mình chơi, lúc về quên log out nên việc dịch có bị chậm lại đôi chút, mong các bạn thông cảm

Qua đợt này mình hứa sẽ GA một vài game nho nhỏ trong library Steam của mình để đền bù cho lần lỗi hẹn này

Cập nhật tiến độ một chút, hiện game chỉ còn 5-7 đoạn hội thoại và một số lore (mấy quyển sách thi thoảng nhặt được dọc đường ấy, nghe nói chẳng ai đọc) chưa dịch. Mình sẽ cố hoàn thành vào dịp cuối tuần này để sang tuần còn đi thi. Cảm ơn các bạn đã theo dõi và ủng hộ dự án, hẹn gặp lại trong các chương trình sau.

dung

Thành viên cấp 1
25/12/15
32
5
8
33
Chào các bạn, chả là hôm trước thằng bạn mình nó mua được cái key Overwatch mang sang nhà mình chơi, lúc về quên log out nên việc dịch có bị chậm lại đôi chút, mong các bạn thông cảm

Qua đợt này mình hứa sẽ GA một vài game nho nhỏ trong library Steam của mình để đền bù cho lần lỗi hẹn này

Cập nhật tiến độ một chút, hiện game chỉ còn 5-7 đoạn hội thoại và một số lore (mấy quyển sách thi thoảng nhặt được dọc đường ấy, nghe nói chẳng ai đọc) chưa dịch. Mình sẽ cố hoàn thành vào dịp cuối tuần này để sang tuần còn đi thi. Cảm ơn các bạn đã theo dõi và ủng hộ dự án, hẹn gặp lại trong các chương trình sau.
Overwatch dạo này lắm phốt quá, hóng tin vui của bác :=D:=D:=D

Mugiwara

Thành viên cấp 2
25/12/15
158
85
28
Củ Chi
steamcommunity.com

Còn sớm nhưng chúc thím thi tốt nhé Yes~~
Mấy quyển sách dù không ai đọc nhưng mình chắc chắn sẽ đọc.Chơi game là phải tận hưởng trọn vẹn 100% chứ (một phần là vì công sức người dịch) 8=)

kieungo3008

Thành viên mới
25/6/16
2
0
1
28
Tp HCM
Không muốn phí công sức người dịch nên mình sẽ tận hưởng trọn vẹn 100% của game. Mong dự án sớm hoàn thành !
Chúc thím thi tốt nhaYes~~

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Còn sớm nhưng chúc thím thi tốt nhé Yes~~
Mấy quyển sách dù không ai đọc nhưng mình chắc chắn sẽ đọc.Chơi game là phải tận hưởng trọn vẹn 100% chứ (một phần là vì công sức người dịch) 8=)
Nghe được mấy lời này của bạn thì chắc mấy thánh dịch Skyrim chắc vui lắm.

kingsman

Thành viên mới
28/1/16
1
0
1
28
vn
Dự là thớt đang ôn thi,dù rớt hay đậu cũng bung ra cho mọi người nghe bác.8=)

khaccuong

Thành viên mới
19/1/16
8
1
3
32
Hà Nội
Ngày nào cũng lên hóng.Chúc bác thớt thi tốt.Điểm cao.Nhanh nhanh ra hàng cho anh em còn chơi nghiền ngẫm :))

huntersun

Thành viên cấp 1
24/12/15
84
42
18
Thớt bị ghiền Overwatch rồi, game sắp ra DLC nữa rồi :=P

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay