QC Mega Sale 11-11 - Sale Sập Sàn Phần Mềm Bản Quyền

admin

Administrator
Thành viên BQT
Ban Quản Trị
6/11/15
71
66
33

11-11 Sale Sập Sàn - Mua 1 Được 2: mua Office sẽ được nhận ngay Windows 10 hoặc Windows 11 MIỄN PHÍ

Chương trình giảm giá lớn duy nhất từ trước đến nay. Siêu giảm giá ! Siêu giảm giá ! . Tại Mega Sale 11-11 của KeysOff.com, bạn không chỉ có được mức giảm giá cực khủng mà còn nhận được ưu đãi “mua một tặng một” trên các phần mềm đang được giảm giá.Trong lúc các ưu đãi này đang diễn ra, chúng tôi khuyên bạn nên mua hàng ngay hôm nay để đảm bảo bạn không bỏ lỡ những món hời tuyệt vời này.
211026-720p-kso-€

Mega Sale 11.11 Tại Keysoff

Ưu Đãi Mua 1 Tặng 1

Ưu đãi lớn nhất trên KeysOff.com có thể kể đến là mua một tặng một. Bạn có thể nhận miễn phí Windows 11 home, Windows 10 home hoặc bản quyền chính hãng khi mua Microsoft 2021 hoặc Microsoft OFFICE 2016 hoặc 2019. Giúp cho PC của bạn nhanh và an toàn hơn với Windows 11 miễn phí ! Bạn sẽ không tìm thấy đề nghị hấp dẫn này ở đâu khác ! Mua hàng từ ngay hôm nay. Không cần đến mã giảm giá, chỉ việc mua combo được chúng tôi đề cập ở trên.

Ưu Đãi Giảm Giá Lên Tới 60% Cho Hệ Điều Hành Windows

Nếu bạn chỉ quan tâm đến Windows 10 và Windows 11 thôi thì cũng không sao, vẫn có chương trình giảm giá 50% cho các phiên bản, bằng cách áp dụng mã giảm giá “ELS50”

GIẢM GIÁ 60% Trên Phần Mềm Microsoft
Nhập MÃ GIẢM GIÁ 60% “ESL60” khi mua các phần mềm của Microsoft ngay hôm nay. Cụ thể như sau:

Các ưu đãi trên được áp dụng trong chương trình Mega Sale 11-11, các bạn nhanh tay đặt mua đi nhé vì số lượng người mua hàng trong thời gian này rất là lớn, chương trình có thể sẽ kết thúc sớm,lượng key có hạn đó nha.

Keysoff là ai? Họ làm gì?

Keysoff.com luôn tự hào trong việc cung cấp dịch vụ chăm sóc khách hàng tuyệt vời cho khách hàng của mình. Các bạn hoàn toàn yên tâm vì Keysoff chính là đơn vị cung cấp phần mềm chính hãng và game bản quyền trên toàn thế giới. Các bạn có thể mua và trải nghiệm dịch vụ của Keysoff thông qua các hình thức thanh toán trực tuyến an toàn, tốc độ, mọi vấn đề liên quan đến bảo hành sẽ được xử lý nhanh nhất trong vòng 24h.

Thanh toán thông qua 2 hình thức Cwalletco và Credit card

Dịch vụ bán hàng và hậu mãi chuyên nghiệp

Nếu bạn có câu hỏi thắc mắc và cần được tư vấn trước khi đặt hàng thì các bạn có thể trao đổi trực tiếp với chúng tôi thông qua Live Chat của hệ thống hoặc qua email service@Keysoff.com

Giao diện Live Chat của Keysoff

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay