Bạn sẽ ủng hộ nhà sản xuất ra tiếp phần 3 bằng cách mua game bản quyền chứ?

• Tôi sẽ preoder trước ngày ra mắt để tận hưởng sản phẩm sớm nhất.

Votes: 2 11.1%
  • Tôi không có điều kiện nhiều, nên đợi tới giảm giá rồi mới mua.

Votes: 12 66.7%
  • Có bim bim thì dùng, không thì mua bản quyền khi nó giảm giá .

Votes: 1 5.6%
  • Tôi mong muốn được chơi bản tiếng Việt trên PS4, khi có điều kiện tôi sẽ mua game để ủng hộ NSX

Votes: 3 16.7%

• Total voters
    18
  • Poll closed .

heohoaian

Thành viên cấp 1
1/2/17
93
0
6
23
a
Trừ mấy game độc quyền ra, mấy game này mình thấy chẳng ai chơi trên PS4 cả, vì vậy mà mình sẽ không làm nữa.
Bác cứ share bản vh ps4 AE chơi đi . Ai kg muốn trải nghiệm game đồ họa đẹp . Chơi ps4 thì max setting chơi phê hơn .

Lê Chiến Thắng

Thành viên mới
24/10/18
1
0
1
29
Hà Nội
Series:The Evil Within

[TR1][TD] Phát triển: [/TD][TD]Tango Gameworks[/TD][/TR1]
[TR1][TD] MetaCritic MetaScore: [/TD][TD]80[/TD][/TR1]
[TR1][TD] Phát hành: [/TD][TD]13/10/2017[/TD][/TR1]
[TR1][TD] Hệ máy: [/TD][TD]PC, PS4, XB1[/TD][/TR1]

GIỚI THIỆU:

Hẳn những tựa game kinh dị có 1 sức hút khá đặc biệt đối với các anh em game Tiếng Việt, bởi nó ẩn chứa nhiều điều thú vị gây kích thích sự tò mò của người chơi từ bối cảnh và cốt truyện, Evil Within cũng không ngoại lệ. Thật vậy, sau The Evil Within Việt Ngữ, nhóm kỹ thuật của game Tiếng Việt đã tiến hành nghiên cứu để có thể đảm bảo chuyển ngữ thành công cho The Evil Within 2, tuy vậy đến nay tựa game mới có thể ra mắt bản Tiếng Việt hoàn chỉnh, bởi 1 trong các nhân sự của nhóm vì lý do thời gian nên đã phải bỏ cuộc dù anh không muốn một chút nào.

Hãy mua game bản quyền để ủng hộ nhà sản xuất

Dự án khởi động từ 14/10/2017 (sau 1 ngày khi game ra mắt) và hoàn thành vào ngày 21/03/2019, vậy là đã hơn 1 năm, khoảng thời gian cũng không phải là quá ngắn đối với những người mong chờ bản Tiếng Việt, cũng không phải là quá dài đối với những người thực hiện chuyển ngữ, bởi chúng tôi luôn muốn mang lại nhiều điều tốt hơn cho sản phẩm của mình. Và sản phẩm vẫn phải tuân thủ 3 bước trước khi ra mắt: dịch thô, test, và biên tập. Có nhiều người hỏi tôi rằng làm thế thì được gì? Tôi chỉ cười và bảo là vui! Vui niềm vui khi được cộng tác cùng những người có cùng đam mê, vui vì thấy được vẫn còn những bạn dành nhiều thời gian cho đam mê của mình đến vậy, ấy là ai vậy? Đó là bạn Dinh Phuc Vo, bạn đã đảm nhiệm gần như toàn bộ vai trò biên dịch, tester và cả biên tập. Bạn ấy đã theo sát dự án từ lúc nó thai nghén đến khi nó hoàn thành, và bạn đã tiếp lửa để tôi có thể tiếp tục bùng cháy. Chính vì vậy mà tôi có thể sẽ gặp lại các bạn ở các dự án sau nữa nhé.

Cũng như bao dự án khác, mặc dù bản Tiếng Việt đã được kiểm tra, biên tập kỹ lưỡng, tuy nhiên sai sót là khó tránh khỏi, nên rất mong đón nhận những đóng góp của mọi người. Xin cảm ơn.

Những hình ảnh trong game

Ngày ra mắt
21/03/2019

Những người thực hiện The Evil Within 2 Tiếng Việt

BIÊN DỊCH
Dinh Phuc Vo
Truong Duc
Hiếu Phạm
Hữu Thái Nguyễn
Bánh Dừa Miền Tây

BIÊN TẬP
Dinh Phuc Vo

TESTER
Dinh Phuc Vo

KỸ THUẬT
Bánh Dừa Miền Tây

Chân thành cảm ơn
Thai Son Tran, Delutto
giúp đỡ chúng tôi thực hiện bản Tiếng Việt này
DOWNLOAD VÀ HƯỚNG DẪN

***Hidden content cannot be quoted.***

http://4share.vn/d/3b0e02090e0c0f02
Hướng dẫn cài đặt:

FAQ:
Đang cập nhật
Cảm ơn các anh nhiều

khoaprovip7

Thành viên mới
1/12/16
4
1
3
29
Bình Thuận
cái này do bạn sử dụng phần mềm gì đấy nên mới có ấy, bạn tắt phần mềm ấy đi là được
mình ko dùng phần mềm gì cả đâu bạn . mình nhớ có nhập 1 dòng lệnh trong game để cài góc nhìn thứ nhất thôi , ko biết sao nó lại hiện cái FPS kia

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Em đang xài cr*** nhưng chưa update lên ver mới nhất nên chưa dùng đc patch việt hoá phải không ạ
Bạn thử xem, có khi lại được. Nhưng mà update lên thì nó có thêm DLC với nhiều tính năng khác hơn.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay