Vinh Hoàng

Thành viên mới
1/1/19
6
1
3
32
Nam Định
Mua ps4 thì k khó mỗi cái khó là k tìm đâu đc con ps4 hack  k biết bao giờ mới đc chơi con này vs gow :=(:=(

lanly3271

Thành viên cấp 1
2/2/16
37
2
8
34
tn
Mua ps4 thì k khó mỗi cái khó là k tìm đâu đc con ps4 hack  k biết bao giờ mới đc chơi con này vs gow :=(:=(
Máy ps4 hack bán đầy. nhưng quan trọng là cái giá nó khá là ảo diệu ps4 thường tầm 6~8tr còn pro chắc tầm 10~11tr

• Like
Reactions: Vinh Hoang Tuan

thanhsss96

Thành viên mới
18/6/19
1
0
1
29
Ha Noi
Bạn ơi! cho mình xin bản back up sub English của ps3 với, và chỉ cho mình phải cop vào đâu ạ?

truongtung678

Thành viên mới
14/9/16
9
0
1
31
ha noi
ps3 hack han làm gì có multiman bác. hôm nay vừa ngồi nguyên 1 ngày chơi từ đầu tới cuối game. công nhận game hay quá đáng, cốt truyện đỉnh cao
bác có thể cho e xin cách cài được không? file iso thì cài như thế nào ạ?

antomy_9x

Thành viên mới
1/2/19
6
0
1
24
hà nội
Đã cài thành công trên máy ps3 hack HAN sau khi dùng tool ps3gamecoverter để cover sang.cảm ơn team việt hóa thật nhiều.
a cho e hỏi cài tnao cho máy hack han đấy ạ
e chọn file update pkg là file số 3 rồi chọn file game iso để nó convert
nhưng cop vào ps3 vào game bị lỗi 8001007 a ạ

DanBlack

Thành viên mới
26/12/15
7
0
1
36
Patch Việt hóa này có dùng cho bản Remaster được không các bạn?

HuynhBaooo

Thành viên mới
14/2/20
8
1
3
23
tphcm
cho mình hỏi, mình chơi ps3, trong máy có sẵn game rồi, thì giờ chỉ cần cài file nào thôi ?

HuynhBaooo

Thành viên mới
14/2/20
8
1
3
23
tphcm
Mình cài trên ps3 thì xảy ra hiện tượng lỗi font của chữ "đ", còn lại ổn cả. Không biết có cách khắc phục không nhỉ

Ngọc Linh

Thành viên mới
4/4/20
6
1
3
35
Thanh Hoa
Năm 2013, The Last of Us ra mắt độc quyền trên hệ máy PS3 đã mang về vô số giải thưởng cho hãng phát triển Naughty Dog lẫn Sony. Ai cũng nghĩ rằng một sản phẩm như vậy chắc chắn được đầu tư nhiều công sức và mang sự kì vọng rất lớn của đội ngũ thiết kế trước khi phát hành chính thức, nhưng theo một tiết lộ mới đây từ Bruce Straley - người đồng phụ trách dự án The Last of Us thì thành công của trò chơi hoàn toàn nằm ngoài mong đợi của Naughty Dog. Thậm chí, họ còn cho rằng game sẽ thất bại thảm hại.
Nice

thanhcarlos

Thành viên mới
27/1/19
3
0
1
38
hcm
máy mìnn sp3 super slim hack hen, mình tải file ISO và các file pkg ở trang 1 về, chuyển hết vào ps3 thì gặp tình trạng sau:
- Chỉ chạy game (chưa cài 3 file PKG) thì chơi bình thường, lỗi font chữ Đ
- Nếu cài 3 file PKG thì không vô được game.
Ai chỉ mình fix lỗi với.

ducmu

Thành viên mới
3/1/18
21
0
1
33
hà nội
Hướng dẫn:
- File rar sau khi tải về, các bạn tiến hành giải nén rồi chép vào thư mục games trên ổ cứng trong hoặc ổ di động của PS3.
- Cài đặt các file pkg theo thứ tự trong link download: 1. Left Behind.pkg -> 2. THE LAST OF US EUR ALL DLC PACK FINAL FIX.pkg -> 3. The Last Of Us Vietnamese 1.06.pkg

=> admin cho e hỏi là e dùng phần mềm rpcs3 làm giả lập PS3 trên PC
mà trong folder download có cả file The Last of Us-[BCES01584 khong giai nen big file NTFS].iso (25.6Gb)
e có phải download file này ko? nếu có thì down xong copy vào đâu cài đặt như nào ạ?

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%