HOÀN THÀNH [PC] Time Loader Việt ngữ

Triết Tạ

Thành viên cấp 1
2/8/19
40
55
18
24
Tiền Giang

Giới thiệu

Time Loader là trò chơi đi cảnh giải đố dựa trên yếu tố vật lý, mỗi việc làm nhỏ của bạn sẽ cho ra những cái kết khác nhau. Là một chú robot nhỏ, bạn sẽ quay trở lại những năm 90 để ngăn chặn một vụ tai nạn thương tâm. Khám phá ngôi nhà của người sáng tạo ra bạn, giải các câu đố hóc búa, có được các nâng cấp độc đáo và mạnh mẽ, đồng thời xem các vật dụng gia đình thông thường từ một góc nhìn hoàn toàn mới!

Nhưng hãy nhớ rằng: việc can thiệp vào thời gian sẽ gây ra những hậu quả nghiêm trọng. Bạn có thể thành công trong việc thay đổi quá khứ, nhưng bạn có thể đối phó với kết quả của hành động của mình không?

Hình ảnh bản dịch

Video demo

Video bản dịch thử, chưa xử lý dấu phẩy, không phải bản chính thức.

Cài đặt

Hãy mua game bản quyền để ủng hộ NSX
Free: IGG-GAMES
Patch Việt ngữ:
Cách chuyển ngôn ngữ: THIẾT LẬP >> NGÔN NGỮ >> Russian

• Like
Reactions: dung

BanhMi93

Thành viên mới
3/6/21
15
15
3
30
binh phuoc
Bản port cho switch: https:// docs.google.com/spreadsheets/d/1fW5-BW8MlzYBvKn1aNnBQ-60hekF-ady4LSF3kQi8xo/edit#gid=0 xóa khoảng cách.

• Like
Reactions: Triết Tạ

gametiengviet01

Thành viên mới
10/3/21
2
0
1
25
Saigon
đầu tiên cho mình cám ơn vì đã việt hoá game. bạn cho mình hỏi sao khi tải game xong mình copy file việt hoá vào thư mục game rồi mở game đến lúc chọn bắt đầu thì bị lỗi văng game luôn. đã cài lại game thử chơi bằng tiếng anh thì tốt nhưng copy file việt hoá vào là lỗi treo game sau đó văng ra

Triết Tạ

Thành viên cấp 1
2/8/19
40
55
18
24
Tiền Giang
đầu tiên cho mình cám ơn vì đã việt hoá game. bạn cho mình hỏi sao khi tải game xong mình copy file việt hoá vào thư mục game rồi mở game đến lúc chọn bắt đầu thì bị lỗi văng game luôn. đã cài lại game thử chơi bằng tiếng anh thì tốt nhưng copy file việt hoá vào là lỗi treo game sau đó văng ra
Bạn cài bản steam đúng ko? Mình Việt hóa cho bản IGG nhé, có lẽ ko tương thích

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay