HOÀN THÀNH [PC] Tale of Wuxia Việt Ngữ (GTA Kiếm Hiệp)

nhattran91

Thành viên mới
13/1/16
23
6
3
28
Cho mình hỏi cách ghép tranh "Họa sư - Đan Thanh" ra sao nhỉ, rõ ràng là các mảnh ghép ko phù hợp, tại mình ko đọc hướng dẫn trước đó đã nhảy vào chơi, giờ ko hiểu phải làm gì.
cái này nó bị bug đó bác! bác phải thoát hẳn game ra vào xếp lại! mỗi lần xếp sai là nó lại bị bug. phải đúng hoàn toàn mới được. lấy đt chụp lại hình rồi xếp

• Like
Reactions: lanhdiendiemla

Chư Mặc Tử

Thành viên mới
27/2/17
24
2
3
23
xxx
Cho mình hỏi sao khi cài game xong chơi bt nhưng khi chinh full man hình thì bị lỗi mini game săn bắn. Có sửa được không vậy mấy bác.
Cái này vào Group GTA post thì sẽ có người trả lời. lâu quá nên không còn file chỉnh màn hình nữa. Hoặc có thể chỉnh thủ công theo phân giải của game. Nếu khác phân giải của game thì sẽ bị "lệch pha" săn thú nhìn thì bắn trúng nhưng game lại nhận là miss

Bone2706

Thành viên mới
8/1/18
1
0
1
30
Đà Nẵng
thớt cho mình hỏi sao mình cài bản c***k tiếng việt như video rồi mà vẫn bản tiếng Trung là sao ạ
mình down bản 10/5 ấy

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
thớt cho mình hỏi sao mình cài bản cr**k tiếng việt như video rồi mà vẫn bản tiếng Trung là sao ạ
mình down bản 10/5 ấy
Bạn tham gia facebook nhóm ở bài viết đầu tiên, nhóm Việt Ngữ game này chủ yếu hoạt động trên facebook chứ ít hoạt động trên web lắm.

ksadh

Thành viên mới
20/1/18
2
0
1
29
Cà Mau
cái thiên vương tuyến! làm xong nhiệm vụ của đường bá hổ! anh ta tặng cho mình cái đào hoa am ca phiến! mà yêu cầu nhiệm vụ dịch dung là phải tìm được Đường dần đồ trang sức! đi đâu tìm bây giờ mọi người?

ksadh

Thành viên mới
20/1/18
2
0
1
29
Cà Mau
Bản 2.9 này bị lỗi tuyến Thiên vương rồi. Chơi hoài cũng ko vào đc đâu. Tải bản khác đi
mình vào được mà!! cái thiên vương tuyến! làm xong nhiệm vụ của đường bá hổ! anh ta tặng cho mình cái đào hoa am ca phiến! mà yêu cầu nhiệm vụ dịch dung là phải tìm được Đường dần đồ trang sức! Giờ không biết làm sao?

mei_mei

Thành viên mới
31/8/16
14
0
1
28
vũng tàu
Xin file txt có code võ công với...
Không có lap hay pc nên ko cài lấy dc. Đang chơi con nì loại trên mobie...
Help me, please!!!

hana123dn

Thành viên mới
12/11/16
5
3
3
27
Đà Nẵng
K đc tán thẩm lan nhé. Khi Hàng Châu( Bắt buộc gặp Hương Nhi).Nếu giúp Lam Đình thì về dạo jung gặp Lam Đình vs Thẩm Lan. Chọn xem xét thế nào. Dùng Lam Đình bắt buộc thắng Thẩm Lan rồi đánh thắng or thua Độc vẫn vào đc( Nên thắng)
À hú ông ơi tui làm như vậy nhưng vẫn méo vào thiên vương tuyến dc cưa em PXT xong r cũng hôn hít các kiểu hồi tháng 7 năm 4

Tà Công Tử

Thành viên mới
9/2/19
1
0
1
26
Hà Nội
Mình đang làm dở tuyến thiên vương, chữa xong cho thiên vương rồi, giờ phải đi minh oan mà lúc ra cửa nhà của Bắc Sửu không có cut-scene đoạn Cổ Thực nói chuyện về chưởng môn Võ Đang, lên Võ Đang cũng ko có event gì cả, vào phái nào nó cũng kêu là chưa minh oan nên ko vào được, giờ làm sao nhỉ ???

bebanhu

Thành viên mới
12/5/19
1
0
1
27
TPHCM
em mua bản steam nhưng lại không cài được việt ngữ , mong giúp đỡ ! em cài bản Tale of Wuxia 1.0.3.0_Việt Ngữ Steam này mà không được !

Kang Nam

Thành viên mới
14/8/16
3
0
1
29
Ha Noi
Thế phiên bản Tale of Wuxia hiện tại của bạn là bao nhiêu??
Bản VH mới nhất là 1.0.3.1

Chỉnh sửa cuối:

go20119

Thành viên mới
20/6/16
6
0
1
31
campuchia
mình vừa mua bảng game trên steam , cài VH xong thì không thấy có gì hết , bảng VH C-r-a-c-k thì trên 200mb còn VH steam chỉ có vài mb , có phải do bảng vh có vấn đề hay đã củ rồi không , mong ad hồi âm dùm mình .

Chư Mặc Tử

Thành viên mới
27/2/17
24
2
3
23
xxx
mình vừa mua bảng game trên steam , cài VH xong thì không thấy có gì hết , bảng VH C-r-a-c-k thì trên 200mb còn VH steam chỉ có vài mb , có phải do bảng vh có vấn đề hay đã củ rồi không , mong ad hồi âm dùm mình .
bản c***k việt hóa cả giao diện nên nó nặng hơn.
bản Steam chỉ việt hóa được text nên nhẹ hơn.
yên tâm mà xài bác hồng đức đã việt hóa thì chỉ có chuẩn thôi

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay