Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

epicer

Thành viên mới
25/7/17
3
0
1
27
VJ
các bác nên tải link chia nhỏ với các part hoặc kéo tor 'Grand.Theft.Auto.V-RELOADED' cài đặt + cr@ck xong thì update lần lượt với 'Grand.Theft.Auto.V.Update.v1.33-RELOADED' và 'Grand.Theft.Auto.V.Update.v1.36.Incl.Money.Trainer-RELOADED' (chép các file trong mục cr@ck vào mục game sau mỗi lần update), update xong thì cài 'OpenIV' theo hướng dẫn, rồi chép file patch Việt hoá vào mục game và làm theo hướng dẫn, link 4share 1 link có thể bị lỗi khi cài đặt, bác nào mới tải thì lưu ý kẻo mất thời gian

zjnz0n

Thành viên mới
2/3/16
4
0
1
23
HCM
Các bô lão cho em hỏi sao em cài đầy đủ theo các bước, nhưng khi mở game thì không có gì xảy ra nhỉ, dùng cả quyền admin mở vẫn thế @@

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
mình bật ASI các kiểu rồi bác ạ, vẫn không mở game được
Trường hợp k mở được game có thể do nhiều nguyên nhân: chưa chép bim bim, chưa cài đủ thư viện, cài không đúng trình tự, cài update mà không cài base game. Bạn kiểm tra lại xem mình có rơi vào các trường hợp trên không hay tốt nhất là bạn tháo hết những gì đã cài rồi cài đặt lại từ đầu, cài xong rồi vào game kiểm tra, ok mới chạy patch Việt Ngữ và cài OpenIV.

zjnz0n

Thành viên mới
2/3/16
4
0
1
23
HCM
Trường hợp k mở được game có thể do nhiều nguyên nhân: chưa chép bim bim, chưa cài đủ thư viện, cài không đúng trình tự, cài update mà không cài base game. Bạn kiểm tra lại xem mình có rơi vào các trường hợp trên không hay tốt nhất là bạn tháo hết những gì đã cài rồi cài đặt lại từ đầu, cài xong rồi vào game kiểm tra, ok mới chạy patch Việt Ngữ và cài OpenIV.
Mình làm đủ hết luôn rồi bác ạ, trước từng cài và chơi tiếng anh 1 lần mà, chả hiểu sao giờ nó thế

Khang Lê

Thành viên mới
27/7/17
10
0
1
24
Hồ Chí Minh
Khi bật việt hóa vào game báo lỗi "failed zlib call. ... "
Tắt đi thì vào game chơi bình thường ? Ad có cách nào khắc phục không ?
Mình làm đầy đủ bước cài và đúng theo trình tự rồi mà nhỉ ? Cám ơn ad rep nhé

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Khi bật việt hóa vào game báo lỗi "failed zlib call. ... "
Tắt đi thì vào game chơi bình thường ? Ad có cách nào khắc phục không ?
Mình làm đầy đủ bước cài và đúng theo trình tự rồi mà nhỉ ? Cám ơn ad rep nhé
Bạn đang dùng bản c***k hay bản quyền? Bản Việt Ngữ bạn đang dùng là phiên bản nào?

MinhSNG

Thành viên mới
4/8/16
6
0
1
26
Ha Noi
ad cho em bản dịch này có dịch hết k ạ, ví dụ như đầu game thằng da đen bạn mình nói vài câu tiếng anh k dịch là đúng k ạ, em sợ cài sai nên nó k dịch mong ad giải đáp dùm :(

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
ad cho em bản dịch này có dịch hết k ạ, ví dụ như đầu game thằng da đen bạn mình nói vài câu tiếng anh k dịch là đúng k ạ, em sợ cài sai nên nó k dịch mong ad giải đáp dùm :(
Bản dịch này đã hoàn chỉnh tuy nhiên không phải 100% text đều được dịch, nếu bạn mới cài thì tải patch 1.1 để có trải nghiệm tốt nhất nhé.

MinhSNG

Thành viên mới
4/8/16
6
0
1
26
Ha Noi
Bản dịch này đã hoàn chỉnh tuy nhiên không phải 100% text đều được dịch, nếu bạn mới cài thì tải patch 1.1 để có trải nghiệm tốt nhất nhé.
Nói chuyện k liên quan đến nhiệm vụ là k dịch đúng k admin
Em bật phụ đề rồi ạ, ví dụ như cướp xe của ai đó rồi nói chửi mình thì k hiện phụ đề lên à admin :(

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Nói chuyện k liên quan đến nhiệm vụ là k dịch đúng k admin
Em bật phụ đề rồi ạ, ví dụ như cướp xe của ai đó rồi nói chửi mình thì k hiện phụ đề lên à admin :(
Mặc định những câu chửi khi bạn tương tác với thế giới mở nó đâu có hiện phụ đề giggle~~

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay