HOÀN THÀNH [PC|PS3|X360] Grand Theft Auto V Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi RomHackingVN, 30/12/15.

Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

1. PC

90.3%
  2. PS3

9.4%
  3. Xbox 360

2.1%
Được phép bỏ nhiều phiếu.
  1. pikachu1412

pikachu1412 Thành viên mới

Giờ cài thêm mod redux vào bản tiếng việt này có chạy ngon lành k mọi người:=P??

2. doiluchayquen

doiluchayquen Thành viên mới

Hôm nay làm xong mấy nhiệm vụ ám sát của Lester. Qúa phê, nhờ bản tiếng việt mà mình mới thấy đầy đủ sự hấp dẫn. Cám ơn tất cả mấy bạn dịch game.

3. minhth5277

minhth5277 Thành viên mới

ngắt mạng là đc mà bác @@

4. Trandithao

Trandithao Thành viên mới

1 mình cài game
    2 mình update lên 1.36
    >>> lúc này game vẫn vô chơi bình thường ( tiếng anh ) .
    3 mình cài OpenIV
    4 path lên tiếng việt
    >>> double click vô biểu tượng chơi ! nó yêm ru...k động tỉnh !

à có chổ này

Wild.GeTeK nói:
    OpenIV cứ báo phải cập nhật 2.9.0 Build 906.Làm sao giờ,cập nhật lên mình sợ không dùng được mod việt hóa nữa.
    Mình đã phải bỏ chơi bản quyền để chuyển sang crack chỉ để chơi được việt hoá

máy mình nó bắt cập nhật cái OpenIV lên ! vậy cập nhật lên có ảnh hưởng ko ! hay nhất thiết phải bản cũ ?

5. Ryan NaJu

Ryan NaJu Thành viên mới

Ad ơi backup Mod như thế nào vậy em cài bản tiếng việt vào xong vào game ko mod xe được

6. Wild.GeTeK

Wild.GeTeK Thành viên mới

Mỗi lần muốn mod là phải tắt mạng à wasntme~~

7. Avtrict Hero

Avtrict Hero Thành viên cấp 2

Up lên thì nó hỏi thế này nên không sao đâu, thay vì click vào uninstall now, thì hãy click vào uninstall later.
    Cứ như vậy nó hỏi liên tục thì click như vậy. ​

8. minhth5277

minhth5277 Thành viên mới

bác ngại ngắt mạng thì tải cái proxifer block đi là đc. cái này bác có thể lên mạng tìm hiểu :v

9. Sang Sụt Sịt

Sang Sụt Sịt Thành viên mới

Sao vẫn có một vài câu chưa đc vietsub nhỉ? Làm nhiệm vụ thì kiểu gì cũng lòi ra 1-2 câu tiếng anh. Mình đã xóa và cài lại game nhưng vẫn vậy

10. RomHackingVN

RomHackingVN Administrator Thành viên BQT BQT cấp cao

Dù là bản hoành chỉnh nhưng vẫn sót nhiều câu sub random, hiện tại patch mới nhất là 1.03, có thể bạn tải nhầm bản demo hồi tháng 3.

11. Sang Sụt Sịt

Mình dùng bản 1.03 mà b

12. kyoshiro244

kyoshiro244 Thành viên mới

Lời đầu tiên xin cám ơn nhóm dịch đã ra mắt sản phẩm tâm huyết, chơi có việt hóa mới hiểu được cái hay của cốt truyện, bản việt hóa 1.03 khá ok mình chơi trên game bản quyền bình thương tuy nhiên vẫn còn 1 số điểm sau không biết các bạn có thể khắc phục được không?
    - Sau khi cài bản việt hóa này thì mình không thể nào dùng được Scriphook nữa (bản mới nhất), toàn bị lỗi không tìm thấy phiên phản tương ứng --> Mình hiểu là bản việt hóa này thay đổi thông tin version ở đâu đó khiến Scriphook tìm không ra và bị lỗi?
    - Vẫn còn 1 số chỗ việt hóa chưa hết hy vọng tương lai các bạn sẽ hoàn thiện nốt.

13. RomHackingVN

Như bạn mô tả thì có thể do patch Việt Hóa replace 3 file common, update, x64b, có thể chứa file chỉnh sửa của scripthook hoặc scripthook không nhận dạng được file rpf đã chỉnh sửa nên mới không dùng được. Để dùng được chung với scripthook chỉ còn cách lấy cái file đã chỉnh sửa trong patch việt hóa đưa vào chung với scripthook.

kyoshiro244 thích bài này.
  14. lehungpop

lehungpop Thành viên mới

Dùng kèm trainer

15. kyoshiro244

Xin kinh nghiệm sử dụng với, mình cũng ver 1.0.1032.1

16. kyoshiro244

Mình đã tìm ra nguyên nhân ko phải do Bản việt Hóa mà do version của mình mới quá là 1.0.1032.2 nên phải đợi scriphook update thôi!

17. Sang Sụt Sịt

Mình có ý kiến thế này: Nhóm nên ghi thêm số phiên bản của bản vietsub vào phần loading màn hình chính chẳng hạn như: "Một dịch phẩm thực hiện bởi ROMHackingVN, phiên bản 1.03"

18. chepgamept

chepgamept Thành viên mới

công phu quá vote 5 sao

19. RomHackingVN

Trên file patch đủ rồi. @@!

20. Nghiêm đức

Nghiêm đức Thành viên mới

Các bác cho em hỏi làm thế nào để fix lỗi cộng 500k tiền sau khi xong nhiệm vụ đầu tiên ạ. Em dùng bản crack

Chỉnh sửa cuối: 20/6/17