Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

doiluchayquen

Thành viên mới
29/9/16
4
2
3
38
Long An
Hôm nay làm xong mấy nhiệm vụ ám sát của Lester. Qúa phê, nhờ bản tiếng việt mà mình mới thấy đầy đủ sự hấp dẫn. Cám ơn tất cả mấy bạn dịch game.

minhth5277

Thành viên mới
14/6/17
27
5
3
26
HP
OpenIV cứ báo phải cập nhật 2.9.0 Build 906.Làm sao giờ,cập nhật lên mình sợ không dùng được mod việt hóa nữa.
Mình đã phải bỏ chơi bản quyền để chuyển sang c***k chỉ để chơi được việt hoá
ngắt mạng là đc mà bác @@

Trandithao

Thành viên mới
18/6/17
2
0
1
30
Tân an
cài openiv chưa bạn
1 mình cài game
2 mình update lên 1.36
>>> lúc này game vẫn vô chơi bình thường ( tiếng anh ) .
3 mình cài OpenIV
4 path lên tiếng việt
>>> double click vô biểu tượng chơi ! nó yêm ru...k động tỉnh !

à có chổ này

Wild.GeTeK nói:
OpenIV cứ báo phải cập nhật 2.9.0 Build 906.Làm sao giờ,cập nhật lên mình sợ không dùng được mod việt hóa nữa.

máy mình nó bắt cập nhật cái OpenIV lên ! vậy cập nhật lên có ảnh hưởng ko ! hay nhất thiết phải bản cũ ?

Ryan NaJu

Thành viên mới
18/6/17
1
0
1
24
Dong Nai
Ad ơi backup Mod như thế nào vậy em cài bản tiếng việt vào xong vào game ko mod xe được

Avtrict Hero

Thành viên cấp 3

Up lên thì nó hỏi thế này nên không sao đâu, thay vì click vào uninstall now, thì hãy click vào uninstall later.
Cứ như vậy nó hỏi liên tục thì click như vậy.​

Sang Sụt Sịt

Thành viên mới
8/4/17
4
0
1
31
QB
Sao vẫn có một vài câu chưa đc vietsub nhỉ? Làm nhiệm vụ thì kiểu gì cũng lòi ra 1-2 câu tiếng anh. Mình đã xóa và cài lại game nhưng vẫn vậy

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Sao vẫn có một vài câu chưa đc vietsub nhỉ? Làm nhiệm vụ thì kiểu gì cũng lòi ra 1-2 câu tiếng anh. Mình đã xóa và cài lại game nhưng vẫn vậy
Dù là bản hoành chỉnh nhưng vẫn sót nhiều câu sub random, hiện tại patch mới nhất là 1.03, có thể bạn tải nhầm bản demo hồi tháng 3.

kyoshiro244

Thành viên mới
3/8/16
4
0
1
34
Ha Noi
Lời đầu tiên xin cám ơn nhóm dịch đã ra mắt sản phẩm tâm huyết, chơi có việt hóa mới hiểu được cái hay của cốt truyện, bản việt hóa 1.03 khá ok mình chơi trên game bản quyền bình thương tuy nhiên vẫn còn 1 số điểm sau không biết các bạn có thể khắc phục được không?
- Sau khi cài bản việt hóa này thì mình không thể nào dùng được Scriphook nữa (bản mới nhất), toàn bị lỗi không tìm thấy phiên phản tương ứng --> Mình hiểu là bản việt hóa này thay đổi thông tin version ở đâu đó khiến Scriphook tìm không ra và bị lỗi?
- Vẫn còn 1 số chỗ việt hóa chưa hết hy vọng tương lai các bạn sẽ hoàn thiện nốt.

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Lời đầu tiên xin cám ơn nhóm dịch đã ra mắt sản phẩm tâm huyết, chơi có việt hóa mới hiểu được cái hay của cốt truyện, bản việt hóa 1.03 khá ok mình chơi trên game bản quyền bình thương tuy nhiên vẫn còn 1 số điểm sau không biết các bạn có thể khắc phục được không?
- Sau khi cài bản việt hóa này thì mình không thể nào dùng được Scriphook nữa (bản mới nhất), toàn bị lỗi không tìm thấy phiên phản tương ứng --> Mình hiểu là bản việt hóa này thay đổi thông tin version ở đâu đó khiến Scriphook tìm không ra và bị lỗi?
- Vẫn còn 1 số chỗ việt hóa chưa hết hy vọng tương lai các bạn sẽ hoàn thiện nốt.
Như bạn mô tả thì có thể do patch Việt Hóa replace 3 file common, update, x64b, có thể chứa file chỉnh sửa của scripthook hoặc scripthook không nhận dạng được file rpf đã chỉnh sửa nên mới không dùng được. Để dùng được chung với scripthook chỉ còn cách lấy cái file đã chỉnh sửa trong patch việt hóa đưa vào chung với scripthook.

• Like
Reactions: kyoshiro244

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
89
24
8
Hà Nội
Dùng kèm trainer

kyoshiro244

Thành viên mới
3/8/16
4
0
1
34
Ha Noi
Mình đã tìm ra nguyên nhân ko phải do Bản việt Hóa mà do version của mình mới quá là 1.0.1032.2 nên phải đợi scriphook update thôi!

Sang Sụt Sịt

Thành viên mới
8/4/17
4
0
1
31
QB
Mình có ý kiến thế này: Nhóm nên ghi thêm số phiên bản của bản vietsub vào phần loading màn hình chính chẳng hạn như: "Một dịch phẩm thực hiện bởi ROMHackingVN, phiên bản 1.03"

Nghiêm đức

Thành viên mới
9/1/16
11
4
3
30
Các bác cho em hỏi làm thế nào để fix lỗi cộng 500k tiền sau khi xong nhiệm vụ đầu tiên ạ. Em dùng bản c***k

Chỉnh sửa cuối:
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay