Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

Bùi Quang Thịnh

Thành viên mới
25/3/17
13
1
3
31
Đồng Nai
Mình đã cài lại win nhưng vẫn bị như vậy ạ
Cấu hình của mình là:
Cpu Core i3 3220 3.30 Ghz
Vga gt 730 2g gddr5
ram 4gb
bạn mua thêm 1 cây ram 4gb lắp vào, máy mình tương đối giống bạn nhưng vẫn chay mượt, máy mình ram 8gb nhe

smegon93

Thành viên mới
7/8/16
8
1
3
30
hà nội
Các bác cho e hỏi vấn đề này k liên quan đến bản Việt hóa. Chả là sau khi update lên bản 1.36 thì khi bật V-sync FPS của em lại nhảy lên 62 chứ không phải 60 như bình thường dẫn tới tình trạng bị xé hình nhẹ rất khó chịu ( vì màn e 60hz thôi) có cách nào khắc phục đc k, xin chân thành cảm ơn các bác

cadilac

Thành viên cấp 1
25/12/15
30
2
8
28
Các bác cho e hỏi vấn đề này k liên quan đến bản Việt hóa. Chả là sau khi update lên bản 1.36 thì khi bật V-sync FPS của em lại nhảy lên 62 chứ không phải 60 như bình thường dẫn tới tình trạng bị xé hình nhẹ rất khó chịu ( vì màn e 60hz thôi) có cách nào khắc phục đc k, xin chân thành cảm ơn các bác
giảm xuống 50hz xem : up date driver card xem ::::::: thử tắt v-sync xem có bị không @@

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
89
24
8
Hà Nội
Mình đã cài lại win nhưng vẫn bị như vậy ạ
Cấu hình của mình là:
Cpu Core i3 3220 3.30 Ghz
Vga gt 730 2g gddr5
ram 4gb
Cấu hình máy bác yếu chỉ đủ chơi thiết lập thấp nhất ở 720p với 30fps chưa tính drop các kiểu
Có lên ram cũng thế thôi.
Giờ có thay card lên cái như GTX 750Ti thì sẽ thoải mái hơn.

DarkshadowHP

Thành viên mới
18/10/16
1
0
1
34
HP
Ad ơi , page 1 bổ sung thêm cách Việt Họa bằng chữ đi ad , nghe giọng trong video khác miền khó nghe lắm , chưa kể nên tách biệt hướng dẫn của c***k với hàng bản quyền ra ,mình cài cho c***k mà cứ phải nghe bản quyền thấy khó hiểu lắm .
Đang cài lại game vì nãy làm sai cái gì đó rồi .

lehungpop

Thành viên cấp 1
11/11/16
89
24
8
Hà Nội
Ad ơi , page 1 bổ sung thêm cách Việt Họa bằng chữ đi ad , nghe giọng trong video khác miền khó nghe lắm , chưa kể nên tách biệt hướng dẫn của c***k với hàng bản quyền ra ,mình cài cho c***k mà cứ phải nghe bản quyền thấy khó hiểu lắm .
Đang cài lại game vì nãy làm sai cái gì đó rồi .
Chẳng hiểu nghe kiểu gì đọc hiểu kiểu gì =)))))))))))
- Cài GTA V + Patch 1.36 -> Copy c***k
- Cài OpenIV -> cài tất cả Plugin
- Giải nén file việt hóa vào thư mục game mở lên và chọn bản GTA V đang dùng ( c***k or Steam ) là xog
2 loại cách cài y hệt nhau có lúc dùng app việt hóa thì chọn cho đúng bản. Còn kêu không hiểu.

jude153

Thành viên mới
5/9/16
1
1
3
38
HN
Cảm ơn nhóm Việt hóa đã bỏ công sức :) Tuy nhiên hiện tại mình có 1 vấn đề là muốn tăng cái kích cỡ font size của phụ đề lên, liệu nhóm có thể tư vấn cách làm được không? (Ví dụ tăng gấp đôi font size thì làm sao?)

• Like
Reactions: chipsteps

hi im Bơm

Thành viên mới
14/7/16
5
1
3
27
Saigon
cắm down link 4share cả đêm cài bị lỗi - decompression code -12 mới khổ chứ :((
Ai biết cách fix không hay em phải down lại đây ?

cadilac

Thành viên cấp 1
25/12/15
30
2
8
28
giảm xuống 50hz xé hình nặng hơn, tắt vsync thì fps nó lên 80,90 còn xea kinh khủng hơn
up lại driver card đi..không cài lại win : không biết cấu hình máy bác ntn nhỉ

lanly3271

Thành viên cấp 1
2/2/16
37
2
8
34
tn
Bản này có bác nào cài mod redux 1.1 dc ko sao mình cài xong, rồi zo game tới màn hình load game thì nó loading tới mùa quýt luôn vẫn ko zo dc game.

awmbmw

Thành viên mới
5/6/17
1
0
1
27
Đồng nai
ad cho e hỏi là e sử dụng bản update 1.36 r chạy bản pack tại s vào game k có việt hóa ạ.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay