ZzelizabethzZ

Thành viên mới
11/11/16
4
0
1
30
Ha Noi
DLC không tích hợp vào bản Việt Hóa này thì phải, khi mình click vào phần nhận DLC thì game bị đơ phải tắt đi mới vào lại được.

ocean_star

Thiên Thần Bóng Tối
25/12/15
54
57
18
không tôi dùng bản down ở trang 1 ấy, nhưng không hiểu sao không có dlc
DLC sẽ được tìm thấy trong mục vật phẩm của game, đây không phải lỗi bản dịch mà là tính năng của trò chơi.

nguyenbavie

Thành viên mới
3/10/19
3
1
3
Binh Phuoc
đã thử dùng DLC nhưng không thành công.
Gỡ game cài lại (Ko xài patch tiếng Việt) rồi cài DLC nhưng ko có.
Dùng game + patch tiếng việt: Vẫn ko có. Trong thư mục DLC trong menu Item không có gì hết!

Yurisenpai212

~ Thành viên câu lạc bộ Bách Hợp ~
11/10/19
21
6
8
23
Hoàn Kiếm, Hà Nội
đã thử dùng DLC nhưng không thành công.
Gỡ game cài lại (Ko xài patch tiếng Việt) rồi cài DLC nhưng ko có.
Dùng game + patch tiếng việt: Vẫn ko có. Trong thư mục DLC trong menu Item không có gì hết!
Vậy bạn thử lại lần nữa xem nào, cài bản c***k cpy, sau đó cài patch vh. Vào game, xem thử trong mục Extra của phần Item, có tất cả các DLC (Trừ dlc Tales of Legacy Bundle vì dlc này bản c***k ko có) ko ? Nếu có thì enter và sử dụng từng cái một (Giống như 1 thủ tục để kích hoạt dlc). Mà khi vào game bạn dùng luôn save full game hay chơi mới, nếu là save full game thì chủ của save đấy đã dùng hộ bạn toàn bộ dlc rùi và kết quả là trong mục extra ở phần item (cũng tức là mục chứa dlc) sẽ ko có cái j hết. Còn nếu chơi new game vào mà ko thấy có dlc nào thì mình chịu. Hoặc bạn thử chép lại file c***k game xem nào.

nguyenbavie

Thành viên mới
3/10/19
3
1
3
Binh Phuoc
Vậy bạn thử lại lần nữa xem nào, cài bản c***k cpy, sau đó cài patch vh. Vào game, xem thử trong mục Extra của phần Item, có tất cả các DLC (Trừ dlc Tales of Legacy Bundle vì dlc này bản c***k ko có) ko ? Nếu có thì enter và sử dụng từng cái một (Giống như 1 thủ tục để kích hoạt dlc). Mà khi vào game bạn dùng luôn save full game hay chơi mới, nếu là save full game thì chủ của save đấy đã dùng hộ bạn toàn bộ dlc rùi và kết quả là trong mục extra ở phần item (cũng tức là mục chứa dlc) sẽ ko có cái j hết. Còn nếu chơi new game vào mà ko thấy có dlc nào thì mình chịu. Hoặc bạn thử chép lại file c***k game xem nào.
Đã thử nhưng không thành công.
1/Chạy New game
Cài bản Eng (Ko ptach) vẫn không có.
Cài patch VN vẫn ko có!
2/ Chạy save có sẵn (Tự chơi 80+ giờ) vẫn không có DLC

• Like
Reactions: Yurisenpai212

Yurisenpai212

~ Thành viên câu lạc bộ Bách Hợp ~
11/10/19
21
6
8
23
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Đã thử nhưng không thành công.
1/Chạy New game
Cài bản Eng (Ko ptach) vẫn không có.
Cài patch VN vẫn ko có!
2/ Chạy save có sẵn (Tự chơi 80+ giờ) vẫn không có DLC
Hmm...vậy bạn có chạy game bằng quyền admin ko, có thể ko liên quan nhưng là bước rất quan trọng khi bắt đầu vào game

Hồ Tứ Hải

Thành viên mới
14/12/16
8
0
1
34
Việt Nam
hình như dịch không rõ phần kĩ năng ẩn mình test với bù nhìn thì thấy chỉ tính sát thương ở loại thấp hơn thôi chứ không phải tính cả 2 ví dụ
tấn công 210 tấn công phép 180 vẫn bằng với
tấn công 350 tấn công phép 180

leonloc1986

Thành viên mới
31/12/19
3
0
1
37
Sai Gon
Game này hay, cốt truyện lôi cuốn cảm động đáng chơi...combat tốt...theo mình đánh giá cốt truyện của nó chỉ đứng sau Vesperia và Abyss..cám ơn bản Việt Hóa của nhóm đã đem lại nhiều trải nghiệm quý giá sau khi chơi xong, mình mất gần 160 tiếng để end game.Hy vọng sẽ có Việt Hóa Vesperia hoặc bản nào đó trong tương lai gần còn năm sau thì Tales Of Arise thắng tiến.

thegod295

Thành viên mới
8/4/16
2
0
1
31
Hà Nội
Bạn ơi sao link bên 4share ko thấy có file, tải file Tales of Berseria Vietnamese 1.02 ở đâu vậy?

Chỉnh sửa cuối:

Hồ Tứ Hải

Thành viên mới
14/12/16
8
0
1
34
Việt Nam
Game này hay, cốt truyện lôi cuốn cảm động đáng chơi...combat tốt...theo mình đánh giá cốt truyện của nó chỉ đứng sau Vesperia và Abyss..cám ơn bản Việt Hóa của nhóm đã đem lại nhiều trải nghiệm quý giá sau khi chơi xong, mình mất gần 160 tiếng để end game.Hy vọng sẽ có Việt Hóa Vesperia hoặc bản nào đó trong tương lai gần còn năm sau thì Tales Of Arise thắng tiến.
ặc game dài thế bạn tui mới tới đoạn chạm mặt shigure lần đầu hà

thegod295

Thành viên mới
8/4/16
2
0
1
31
Hà Nội
chắc link die hả bạn..mình có down bản dự phòng đây nhưng không biết up

link dc ko
Link bên 4Share die rồi bạn à. Mình chỉ down đc bản Tales of Berseria Vietnamese 1.1.rar bên link Fshare thôi.

Chỉnh sửa cuối:

leonloc1986

Thành viên mới
31/12/19
3
0
1
37
Sai Gon
bản 1. với 1.2 có gì khác nhau không vậy....mình có giũ bản 1.2 khoảng 3.46gb
Link bên 4Share die rồi bạn à. Mình chỉ down đc bản Tales of Berseria Vietnamese 1.1.rar bên link Fshare thôi.
tại mình đi no cheat luyện lv skill rồi làm quest phụ...farm mấy cái seed nên hơi lâu..mà game này còn có cả Millia và Jude đến từ Tales of Xilia nữa (nhân vật góp vui thôi)
ặc game dài thế bạn tui mới tới đoạn chạm mặt shigure lần đầu hà

Hồ Tứ Hải

Thành viên mới
14/12/16
8
0
1
34
Việt Nam
bản 1. với 1.2 có gì khác nhau không vậy....mình có giũ bản 1.2 khoảng 3.46gb

tại mình đi no cheat luyện lv skill rồi làm quest phụ...farm mấy cái seed nên hơi lâu..mà game này còn có cả Millia và Jude đến từ Tales of Xilia nữa (nhân vật góp vui thôi)
ừ luyện skill lâu kinh mà game này biết mánh thì đi nhanh lắm bạn vì bọn AI đánh rất kinh nên lên đồ nó ổn xíu là dọn rác farm đồ đã lắm mà sợ nhất là gặp tụi tinh anh toàn rờ cái 1 chết nhiều lúc đang farm được 1 mớ tốt ỷ y nên mất trắng nhưng về sau mở ra mấy skill xài BG thì rõ ràng là hỏng game vì mình cũng mới mò được cái nó gọi là mystic artes chain boss cỡ nào thì cũng choáng 1 phát thì coi như xong nhanh thì 1-2 giây chậm thì 3-4 giây
còn tụi AI thì coi như bất tử vì tụi nó né rất pro lại thêm bọn giày mặc định hồi máu khi né nữa rồi tự động đổi người khi máu ít nữa chứ, cài đặt cho nó ổn ổn xíu thì rõ ràng không cần phải chơi làm gì
không biết mấy game tale trước thế nào chứ mình thấy AI bản này quá mạnh+mystic artes chain thì game hỏng hoàn toàn kể cả độ khó cao nhất

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay