ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Mình cài hết rồi mà. Bạn có Team Viewer ko xem giúp mình với :camdong:.
Lỗi 0x0000... khó xác định bạn ơi, nếu đã cài hết các phần mềm mà không được thì làm theo video này xem nào. Không được nữa thì mình cũng bó tay:

LuckyCoin

Thành viên mới
19/7/16
5
0
1
35
Hải Dương
Lỗi 0x0000... khó xác định bạn ơi, nếu đã cài hết các phần mềm mà không được thì làm theo video này xem nào. Không được nữa thì mình cũng bó tay:
Vẫn không được bạn à, chắc hôm sau mình cài win 8 xem sao
Mình cảm ơn nhé rofl~~.

Chử Trung Đức

Thành viên mới
8/4/18
1
0
1
26
Hà Nội
Mình copy file c***k song thì gặp phải lỗi này "The application was unable to start correctly (0xc0000142). Click OK to close the application"
có phải do file .dll đã cũ rồi không. Bạn có file c***k online mới nhất ko cho mình xin với :camdong:

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Mình copy file c***k song thì gặp phải lỗi này "The application was unable to start correctly (0xc0000142). Click OK to close the application"
có phải do file .dll đã cũ rồi không. Bạn có file c***k online mới nhất ko cho mình xin với :camdong:
Nếu bạn dùng bộ cài của nhóm thì không cần phải tìm thêm hay cập nhật file nào nữa.

Wild.GeTeK

Thành viên cấp 1
31/10/16
38
0
6
30
Hà Nội
Có bác nào biết cách " Kết hợp với bí thuật với .... 1 lần " không?
Em chẳng biết combo như thế nào cả :(

OnlyC

Thành viên mới
22/3/19
2
0
1
25
Da Nang
part 2 ở bên 4Share bị sai mã MD5 rồi ad up lại hộ em với unrar bị lỗi hoài ;(

Trọng Hảo

Thành viên mới
13/4/19
2
0
1
24
TPHCM
AD cho mình hỏi, trong file PROPHET của mình ko có file steam_api64r.dll. Nên khi copy qua thì vào game nó báo lỗi thiếu file đấy thì giờ phải làm như nào ạ ?

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
AD cho mình hỏi, trong file PROPHET của mình ko có file steam_api64r.dll. Nên khi copy qua thì vào game nó báo lỗi thiếu file đấy thì giờ phải làm như nào ạ ?
bạn thử cách này xem: lên google, search file đấy ra rồi tải về copy vào thư mục game

Trọng Hảo

Thành viên mới
13/4/19
2
0
1
24
TPHCM
bạn thử cách này xem: lên google, search file đấy ra rồi tải về copy vào thư mục game
Mình giải nén lại game thì nó có ạ ! Nhưng bây giờ lại bị lỗi font khi cài việt hóa :( Ad có cách nào ko ạ :( E cảm ơn

haiautuan

Thành viên cấp 1
28/8/16
93
19
8
city
Cho mình hỏi một câu, nếu mình cài bản VH và chơi online với người chơi khác, thì có bị Ban không nhỉ ?

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%