HOÀN THÀNH [PC]Darkest Dungeon®- Hầm ngục Điên loạn [RPG|2D|2018]

4.30 star(s) 4 Votes
Sidebar Sidebar

hunterxxcb

Thành viên mới
13/6/16
2
1
1
22
Cao Bằng
mình tải về bản đầy đủ mods không bị lỗi nhưng khi update game lên mới nhất thì mất tiếng việt trong cài đặt. Mình đã cài việt hóa vào rồi nhưng phụ đề vẫn không được dịch thì fix như nào vậy?

thanvohoang

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
25/12/15
282
386
63
30
mình tải về bản đầy đủ mods không bị lỗi nhưng khi update game lên mới nhất thì mất tiếng việt trong cài đặt. Mình đã cài việt hóa vào rồi nhưng phụ đề vẫn không được dịch thì fix như nào vậy?
Chia buồn, update mới có hỗ trợ đâu

thanvohoang

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
25/12/15
282
386
63
30
game sắp có dlc mới butcher circus, ông có định dịch nó không hay để người khác làm?
Lại DLC ak, sao không ra quách bản 2 luôn cho rồi. Hút máu vãi. Nhưng mình vẫn sẽ dịch nếu có update trên igg. Mà hình như là PVP mà, có phải màn chơi đơn mới đâu ta.

16/3/20
5
1
3
24
Nghệ An
tôi nghĩ là ít nhất ông cũng nên update cái bản dịch cái vì giờ cái update ra thì game nó không nhận nữa (dùng steam nó khổ thế đấy), nên chắc cái dlc pvp cũng chẳng cần thiết lắm

• Like
Reactions: thanvohoang

MinhSNG

Thành viên mới
4/8/16
6
0
1
26
Ha Noi
Thank bac nha hôm qua đên giờ tìm mãi mơi thây, orry em bị liệt 1 nut k đanh dâu đc

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay