HOÀN THÀNH [PC]Darkest Dungeon®- Hầm ngục Điên loạn [RPG|2D|2018]

4.30 star(s) 4 Votes
Sidebar Sidebar
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

thanvohoang

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
25/12/15
282
386
63
30
tôi có

Bác ơi cho tôi hỏi chút vậy nếu dịch xong 1 cái đoạn text nào đó trong Darkest dungeon thì nó chưa nhọn ngôn đúng không bác, tôi xem trên mạng họ bảo sau khi sửa hay dịch đoạn text nào đó thì phải dùng localization để chuyển file vừa dịch thành file loc. vậy sao tôi dịch xong 1 đoạn trong mod mà tôi muốn thì nó báo lỗi như này

Xong vào game cũng không thấy tiếng việt đâu luôn

Mấy cái đoạn text trong hội thám hiểm với lò rèn tôi dịch rồi nhưng không thấy chữ đâu cả , lạ vãi
bác biết cách nào chỉ tôi với
Vụ này bóa tay, bạn xem thử trong bản mod có file loc ko, có vẻ như bạn cover file text sang loc thất bại nên nó vẫn dùng text trong loc gốc.

miku543

Damm
2/12/19
28
9
3
24
thành phố hồ chí minh
Vụ này bóa tay, bạn xem thử trong bản mod có file loc ko, có vẻ như bạn cover file text sang loc thất bại nên nó vẫn dùng text trong loc gốc.
tôi có dịch mấy file khác rồi nó ghi thành công, dịch tầm 2 file lúc vào game thấy đúng có 1 file là chạy được , còn lại lỗi chữ xanh bác có cách nào sửa lổi xanh không ?

kara no shoujo

Thành viên mới
2/7/21
3
2
3
25
Việt Nam
Có ai giải thích cho mk sao trong game có lúc chiêu mk dùng đc chiêu ko dùng đc vậy(để dùng trong chiến đấu lúc trong trận) với

Vitamin

Thành viên mới
19/8/21
2
0
1
33
Thua Thien Hue
Có ai giải thích cho mk sao trong game có lúc chiêu mk dùng đc chiêu ko dùng đc vậy(để dùng trong chiến đấu lúc trong trận) với
Bạn để ý phía trên tên của chiêu thức sẽ có 8 ô tròn, 8 ô đó là tượng trưng cho 8 vị trí của cả hai team hai bên. 4 ô vàng là team mình, 4 ô đỏ là team địch. Chỗ nào sáng thì tương đương với vị trí của mình phải ở đó thì mới đánh được tương đương vị trí sáng ở bên kia.

Megami4you

Thành viên mới
25/1/16
2
1
3
30
Thai Nguyen
Game bị đứng khi cho class SHIELD BREAKER dùng kĩ năng Captivate. Có dòng chữ "Guard Break" màu tím hiện ra rồi game đứng.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay