5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

Bạn muốn game tiếp theo được việt ngữ là gì?

• Total voters
    153
  • Poll closed .

vodailam

Thành viên mới
Không biết thông tin này có giúp được gì cho các anh em mở game bị đen màn hình không. Máy mình i5 4690, sau khi cài patch việt hóa (cài lần lượt cả 4 file: FAR CRY 4 Vietnamese Patch 1.0; FAR CRY 4 Vietnamese Patch 2.0; Far Cry 4 Vietnamese Patch V3.0; Far Cry 4 Vietnamese Patch V1.4) vào game OK. Tuy nhiên khi cài thêm Adguard để chặn quảng cáo trên trình duyệt thì bị lỗi đen màn hình. Mình xóa Adguard thì vô game lại bình thường nên suy ra Adguard xung đột với Far Cry 4.

Pham Thanh

Thành viên mới
15/8/16
10
3
3
32
Tu son Bac Ninh
Mình đã cài patch 1.4 mới nhất, nhưng mình cài mấy lần, đã thử cả cài online trước sau cài offline, sau lại gỡ patch ra và chi cài offline vãn không việt hóa được...có ai vui lòng hướng dẫn mình không. mình cảm ơn

mydicksobig

Thành viên mới
1/9/22
3
0
1
19
việt nam
Mình đã cài patch 1.4 mới nhất, nhưng mình cài mấy lần, đã thử cả cài online trước sau cài offline, sau lại gỡ patch ra và chi cài offline vãn không việt hóa được...có ai vui lòng hướng dẫn mình không. mình cảm ơn
tôi cũng thế :(((

bashin0804

Thành viên mới
14/3/21
10
0
1
38
HCM
Hôm nay 29-04-23. vừa lên IGG Games tải lại bản Far cry 4 về , dùng bản VH 1.4 này giải nén vào thư mục game, tắt anti virus của máy, chọn cài offline trước, sau khi cài xong mở bản Vh này lần nữa chon cài online. Ok vào game chọn new game chơi nuột ko lỗi lầm gì hết, VH ok hết.
PS: Game hay crash mỗi lần load lại save hay load lại check point, đôi khi đang chơi cũng bị văng. chơi bản eng gốc thì ko bị. Bản mh chơi là Gold Edition 1.10

Chỉnh sửa cuối:

d2u0y2

Thành viên cấp 1
Hôm nay 29-04-23. vừa lên IGG Games tải lại bản Far cry 4 về , dùng bản VH 1.4 này giải nén vào thư mục game, tắt anti virus của máy, chọn cài offline trước, sau khi cài xong mở bản Vh này lần nữa chon cài online. Ok vào game chọn new game chơi nuột ko lỗi lầm gì hết, VH ok hết.
PS: Game hay crash mỗi lần load lại save hay load lại check point, đôi khi đang chơi cũng bị văng. chơi bản eng gốc thì ko bị. Bản mh chơi là Gold Edition 1.10
sao của tui méo dc nhỉ

chenlon2004

Thành viên mới
15/11/23
1
0
1
25
Nha Trang
trợ giúp mình với mình tắt hết window defender nhưng cài bản việt hóa far cry 4 thì nó lại bị lỗi ko có việt hóa, mình chơi bản quyền

gameboy321

Thành viên mới
28/11/21
1
0
1
33
hcm
Thớt chơi c***k nên việt hóa patch 1.10 , bản steam là 1.80 từ 2015 rồi nên không cài được
Chơi bản quyền thì tìm patch 1.10 cài vào mới chơi được

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%