Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

NagnouhK41

Thành viên mới
9/9/21
3
0
1
20
TPHCM
anh ad sao em cài bản việt hóa rồi copy vào file game các kiểu rồi chạy đc game rồi mà lúc vào game nó vẫn là tiếng anh ạ e down game sẵn từ ubisoft ạ

phamhoanghg

Thành viên mới
10/9/21
1
1
3
32
Hà Nội
Dành cho những bạn đã download free bản fc3 của ubisoft. các bạn muốn được việt hóa thì phải tải bản patch 1.1 của team này. Search GG để ra bản pacht này. bản 1.3 hiện tại không dùng được đâu.

• Like
Reactions: khanhcrazy

khanhcrazy

Thành viên mới
10/9/21
2
0
1
33
Vietnam
Dành cho những bạn đã download free bản fc3 của ubisoft. các bạn muốn được việt hóa thì phải tải bản patch 1.1 của team này. Search GG để ra bản pacht này. bản 1.3 hiện tại không dùng được đâu.
đúng r b , bản này VH đc ubisoft nè tks nhìu
[/QUOTE]

hna2603

Thành viên mới
9/9/21
2
0
1
33
Ha Noi
Trong bài viết nói là part 1.3 mà bác. 1.1 Giờ ko tìm đâu ra được.

AT_Stark

Thành viên mới
11/9/21
1
0
1
23
Việt Nam
Mình tải bản chính thức của Ubisoft không được bác ạ , mình cài nó hiện thành công rồi cũng đã cho chạy với quyền admin luôn rồi ạ

sappro

Thành viên mới
11/9/21
1
0
1
32
Hue
bản Ubisoft v1.05 thì sao ad phải update à, có lỗi file gốc j k ạ.

Mr Rio

Thành viên mới
24/8/17
12
11
3
Hồ Chí Minh
Mấy ông muốn VH thì cài Patch 1.1 này nhé. Patch mới 1.3 lỗi không hiển với bản miễn phí Ubisoft

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay