4.50 star(s) 4 Votes
Sidebar Sidebar

Bạn có ủng hộ việc chơi Devil May Cry 5 Tiếng Việt bằng cách mua bản quyền không?

• Không vì tôi muốn chơi thử trước, việc mua tính sau.

Votes: 6 10.0%
  • Tôi muốn chơi thử trước, nếu hay tôi chắc chắn sẽ mua bản quyền khi giảm giá vì giờ giá còn cao quá.

Votes: 25 41.7%
  • Rất ủng hộ, vì tựa game này đã mất 10 năm mới có hậu bản, Capcom đã không làm uổng công mọi người.

Votes: 14 23.3%
  • Rất ủng hộ nhóm về bản quyền và mong rằng các tựa game sau nhóm cũng sẽ làm như thế này.

Votes: 15 25.0%

• Total voters
    60
  • Poll closed .

Nguyễn Long HIGO

Thành viên cấp 1
7/12/19
40
7
8
27
TPHCM
ông nào cài patch việt hóa vào mà bị màn hình đen thì xóa game đi cài lại nhé, sau đó down cái này về copy vào thư mục game rồi vào game chiến luôn nhá, mình đã test và thành công bản steam, bên trên thấy có ng chỉ r mà nhiều ae vẫn hỏi nên mình ghi lại nhé
Xong , bản quyền thì mọi người cứ tải file như link này rồi quăng vô thôi k cần down patch VH từ đầu post , VH ngon lành <3

• Like
Reactions: Annie10

Hoang Hyn

Thành viên mới
12/2/22
2
0
1
42
Hà Nội
Mình cũng hóng cho PS4 ạ, mọi người cho mình hỏi có bài nào tổng hợp các game VH cho PS4 không ạ?

gonpro201

Thành viên mới
10/6/22
1
0
1
20
Quảng trị
trong group ai cs 5 file patch gốc của game cho e xin vs lỡ cài cái tiếng việt giờ đen man f hình r tải game lại thì nhác quá

datne113

Thành viên mới
20/7/21
1
0
1
22
bình dương
Có cách nào gỡ patch việt hoá ra đc k ạ
Mình chơi phần virgil k hiển thị chữ hướng dẫn luôn
Đã thử gỡ mà vẫn k đc

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%