Đề Nghị Dịch Game

mami7x

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
25/12/15
143
193
63
35
Có ai làm dòng XCOM không nhỉ ,game này khá hay mà chưa có ai làm cả ,bạn nào lập cho mình tham gia với
Game này mình nghiên cứu rồi, rất dễ , nó dùng ureal engine 3. Bạn có hứng thú thì mình đưa bạn text bạn dịch thử. Mình có 3 project đang làm nên ko thể dịch đc.

Nhut Hy

Thành viên mới
30/12/17
5
0
1
28
tien giang
Đây là game mobile ra đã lâu mà mình ko biết có ai dịch chưa và có thể dịch được không. Mong ad và những bạn quan tâm có thể giúp mình dịch game này để mọi người cùng trãi nghiệm

Kyosuke

Thành viên mới
8/5/18
1
1
3
32
Ho Chi Minh
Mình thấy dòng Shin Megami Tensei hay Persona của Atlus trên PS2 rất hay nhóm hay các bạn sub game nên focus những dòng game JRPG huyền thoại của PS1 hay PS2 sẽ tích cực lắm, toàn masterpiece thôi tránh dịch mấy game dễ hiểu như kiểu thiên về action thì hay hơn.

• Like
Reactions: RomHackingVN

phonglam

Thành viên mới
13/9/16
29
1
3
33
TPHCM
làm ơn dịch giùm Final Fantasy 15 Windows Edition và Dynasty Warriors 9 đí thớt

Cracked

Thành viên mới
5/4/18
3
0
1
30
CIS
Muốn dịch Distrust mà mù tịt không biết bắt đầu từ đâu ._.

Tnk24

Thành viên cấp 1
4/1/16
98
20
8
Shenmue I & II

Shenmue – một trong những tựa game nhập vai hay nhất mọi thời đại
Tựa game Shenmue xuất hiện lần đầu vào năm 1999, phần 2 của nó ra mắt ít lâu sau đó vào năm 2001 và trở thành một trong những tựa game tuyệt vời nhất từng xuất hiện, đáng tiếc là người chơi lúc đó chỉ có thể thưởng thức game trên Dreamcast. Sau thời gian rất lâu mất dạng tưởng chừng như nó sẽ chết theo hệ máy Dreamcast thì cuối cùng Sega cũng chịu để ý tới Shenmue, tuy muộn nhưng không đến nỗi nào.

Game đã có trên pc ,hy vọng sẽ có người việt hóa game này!

JackieBao

Thành viên mới
27/7/17
5
1
3
39
Ho Chi Minh
Mình thấy có game mới ra tên Jurassic World Evolution đó bạn, nội dung game là về xây dựng, thể loại mô phỏng mà làm rất chân thực, hình cực đẹp, xây dựng, lai tạo ra các loài khủng long và nuôi chúng, cũng hấp dẫn đó bạn, nhóm bạn xem thử

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay