DỰ ÁN ANNO 1800 - HUYỀN THOẠI TRỞ LẠI

5.00 star(s) 3 Votes
Sidebar Sidebar
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Bạn thích dòng ANNO nào nhất ?

• ANNO 1400

Votes: 6 7.7%
  • ANNO 2070

Votes: 0 0.0%
  • ANNO 2205

Votes: 4 5.1%
  • ANNO 1800

Votes: 68 87.2%
  • Ý kiến khác

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    78

baoenzo

Thành viên cấp 2
11/11/16
164
196
43
Bình Dương

ANNO 1800
Nhà sản xuất: Ubisoft
Năm phát hành 16 - 04 -2019
Thể loại: Chiến thuật , quản lý , mô phỏng....

#1. Giới thiệu
Sau sự thất bại của ANNO 2205 , liệu Ubisoft có làm chúng ta thất vọng 1 lần nữa ??? . Câu trả lời tất nhiên là KHÔNG!!. Đa phần các game thủ hiện nay luôn tìm với cái cũ , cái xưa thì trò chơi cũng thế. Sự thất bại ở tương lai ANNO đã làm cho Ubi phải suy nghĩ lại và quyết định xây dựng ANNO 1800 vào những nằm đầu thế kỷ XIX , cũng là lúc bắt đầu của cuộc cách mạng công nghiệp.​
Với Anno 1800, những công trình của thế kỷ 19 hiện lên một cách đầy chi tiết và mãn nhãn, phóng to hơn, bạn sẽ thấy người dân đang làm những công việc hằng ngày của mình, những rặng núi xanh biếc, những bãi biển dài thơ mộng…​
Mặc dù có nhiều lỗi, tuy nhiên nói đi cũng phải nói lại. Ubi là 1 đế chế bất bại trong thể loại chiến thuật xây dựng này.​
#2. Hình ảnh

#3. Nhân lực và thời gian thực hiện

Nhân lực: Hiện tại thì mình đang có 1 nhóm các bạn dịch do mình đang bận các dự án khác , mình hoan nghênh các bạn khác gia nhập. Chỉ cần biết tiếng anh , biết xài máy tính , dịch google thì có chỉnh sửa. Thế thôi. Chả có ai trụ được. Mình t chỉnh sửa.
Thời gian: xong xuôi ...
100%
#4. Lời kết
https://gamenhanvan.xyz/game/anno1800-5
Phiên bản dùng AI hoàn thiện. Việt Hóa chuẩn chỉ.
Nếu sau khi chơi các game có bản dịch của mình , bản cảm thấy bản dịch của mình tốt. Muốn ủng hộ mình các bạn có thể ủng hộ qua:
Momo: 0328702932 (Phan Trần Hoài Bảo)
Hoặc tài khoản ngân hàng
Mọi đóng góp của các bạn là ủng hộ to lớn với mình. Cũng như là động lực để mình tiếp tục phát triển ... <3

End!!!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kedondoc and Hakbit

baoenzo

Thành viên cấp 2
11/11/16
164
196
43
Bình Dương
Con này có team làm nên không xác định thời gian được. Còn t thì sẽ trở lại với 1 project TogertherBnB vào cuối tháng 3.

• Like
Reactions: capslock

leekimkute

Thành viên mới
28/8/21
2
0
1
32
324/3 HCM
làm thế nào để dịch được game này vậy bạn
Bạn có bài hướng dẫn nào cho mình tham khảo với ạ

tuanlove390ct

Thành viên mới
13/1/16
1
0
1
23
giờ game rẻ hơn có thể dùng dlc unlocker để unlock full dlc chơi onl vẫn được rồi :( giờ chỉ còn hóng việt hóa nữa là trọn vẹn

LOUBOUTIN

Thành viên mới
20/12/21
1
0
1
31
HCM
Hello ae. Mình trước học Business English. Giờ cũng hơi rảnh. Cho mình hỏi là 1 game như vậy dịch thì khoảng bao lâu mà thấy pending tận 1-2 năm vậy.
Nếu ok thì mình có thể tham gia dự án này ko?:=D

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
124
158
43
Hanoi
steamcommunity.com
Hello ae. Mình trước học Business English. Giờ cũng hơi rảnh. Cho mình hỏi là 1 game như vậy dịch thì khoảng bao lâu mà thấy pending tận 1-2 năm vậy.
Nếu ok thì mình có thể tham gia dự án này ko?:=D
Một tựa game mà hàng khủng sẽ có đâu đó khoảng 50k ~ 100k lines. Với tốc độ nhanh ước tính cho mỗi line 30s. Một ngày rảnh 2 tiếng thì mỗi ngày chắc chỉ 240 lines.
Nội suy tiếp thì 1 năm kiên trì chắc được hơn 87.6k. Tuy nhiên, thực tế thì chả ai rảnh được mức như thế :=D :=D :=D

vsomeclub

Thành viên mới
3/8/21
2
0
1
43
hanoi
ai có tài khoản có bản COMPLETE EDITION YEAR 3 có thể share hoặc không chơi để lại cho mình không

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay