HOÀN THÀNH [Android/IOS] Witchspring 3 Việt Ngữ

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Taiyoshin

Sống mãi cùng ước mơ
Dịch Giả
30/10/16
183
162
43
TPHCM

• WITCHSPRING 3
    VIỆT NGỮ

Tên Game : WitchSpring 3
    Hệ Máy : IOS/Android
    Nhà Sản Xuất : Kiwiwalks Company
    Thể Loại : Cốt Truyện, Turn Based, Click
    Thời Gian Thực Hiện : 2 Tháng

I. Giới Thiệu Về Game

Đây là dòng game thứ 3 của series WitchSpring. Ở tựa game này bạn sẽ được trải nghiệm cảm giác êm đềm, đôi lúc kịch tính và thất vọng. Bạn sẽ là người quyết định câu chuyện sẽ đi về đâu.

Phù Thủy đã từng rất ghét con người, nhưng một ngày cô đã gặp một con người không phải chiến binh, không phải kẻ xấu. Một anh chàng tốt bụng với mong muốn cứu mẹ mình bị hôn mê đã lâu. Cô không biết người đó sẽ làm thay đổi cuộc đời mình.

Nhân vật chính trong game là Phù Thủy Búp Bê sống tại Rừng Sương Mù và được người bà nuôi dưỡng. Tại đây cô ấy đã chế tạo búp bê để bầu bạn cùng mình và cố gắng tránh khỏi ánh mắt của con người.

Bạn sẽ giúp Eirudy chế tạo dụng cụ, vũ khí chống lại con người và đôi lúc bạn cũng cần phải giúp con người, bạn cũng có thể chế tạo các loại phép thuật khác nhau tùy vào sở thích của mình, đánh thức những con búp bê để nâng cao thực lực của bản thân.

II. Lối Chơi

Series Witch Spring từ lâu đã có một lối chơi, hoạt họa dễ thương làm cho người chơi đắm chìm vào thế giới trong game. Bạn có thể đi thu thập nguyên liệu chế tạo vũ khí, công cụ và có thể chế tạo cả phép thuật, đánh thức búp bê.

Mặc dù game chỉ có click màn hình để tương tác nhưng nó đem lại một độ nghiện không nhẹ khi càng chơi bạn lại càng muốn biết câu chuyện tiếp theo là gì.

Bạn có thể tập luyện, sử dụng kĩ năng và triệu hồi búp bê để đánh bại kẻ thù. Có 2 loại kĩ năng chính trong game : Kiếm Thuật và Kiếm Phép, tùy thuộc vào sở thích của bạn mà các nhánh mà bạn hay sử dụng sẽ tăng sức mạnh theo thời gian.

III. Hình Ảnh

IV. Trailer

V. Thành Viên

• Leader : (Chú Mèo Xinh Xắn)

• Kỹ Thuật: _Cloud_

• Dịch Thuật : Chú Mèo Xinh Xắn, Kymanhst, Khoa

• Biên Tập : (Chú Mèo Xinh Xắn)

VI. Download

Android : Fshare (Đã bao gồm bản update 1.1)|Android Gốc ủng hộ nsx
    IOS : Fshare (Đã bao gồm bản update 1.1)| IOS Gốc ủng hộ nsx
  • Update bằng cách chép đè obb <(") sẽ không mất save
Hướng Dẫn Cài Đặt :
Android : Giải nén file và cài apk xong copy thư mục com.kiwiwalks.witchspring 3 vào obb máy (link hướng dẫn nếu chưa hiểu)
IOS : Sử dụng itools hoặc impactor cydia cài vào máy, sau đó tin cậy ứng dụng (link hướng dẫn nếu chưa hiểu)

VII. Giải Thích

Trong game sẽ có những từ viết tắt như NN(nhanh nhẹn), PT(phòng thủ), SM(sức mạnh), SMPT(Sức mạnh phép thuật), TC(tấn công), VTP(vòng tròn phép), PTVTP(phụ trợ vtp), NLS(năng lượng sống). Các bạn xem qua để khỏi thắt mắt nhé.

VIII. Lời Bạt

Đây là dự án Drama nhất lịch sử gametiengviet : Tuyển 8 đuổi 8, bị trĩ, đau lưng dài hạn và vấn đề bản quyền.

Sau này các bạn không thấy Chú Mèo này nữa là hiểu rồi đó hihi.

Last edited by a moderator:

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Cảm ơn nhóm dịch, các anh em đã vất vả vượt qua bao khó khăn để hoàn thành bản Việt Ngữ này. heart~~heart~~heart~~

• Like
Reactions: Taiyoshin

_Cloud_

Hope for the Future
Kỹ Thuật Viên
16/8/18
121
94
28
The Moon
Leader lười biếng, mình nhắc mãi mới chịu sửa bài viết. :tucgian:
p/s: đã pm cho nsx và đợi phản hồi

• Like
Reactions: Quang Tiên Hào

Taiyoshin

Sống mãi cùng ước mơ
Dịch Giả
30/10/16
183
162
43
TPHCM
Đã có bản update, mọi người cứ cài như cài game bình thường. Sẽ không mất save

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay