Xin gia nhập chung mấy project game AAA

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Đụt Mon

Thành viên mới
27/8/17
4
1
3
26
Trái Đất
Như tiêu đề, ai đang làm mấy game hot hay có ý định làm thì tui xin được tham gia vào. Có kinh nghiệm 6 năm dịch truyện, tầm 1 năm sub phim, biết biến tấu lời văn cho hay và xử lí từ lóng.

• Like
Reactions: RomHackingVN

binlv2011

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
17/3/17
168
190
43
27
đà nẵng
cụ thể là thể loại gì bạn, mình có the walking dead, cac hãng game telltale,...

Đụt Mon

Thành viên mới
27/8/17
4
1
3
26
Trái Đất
cụ thể là thể loại gì bạn, mình có the walking dead, cac hãng game telltale,...
Chỉ cần nổi với có tiếng tăm tốt là được chứ ko tập trung thể loại nào. À đừng lấy mấy game cũ xì ngày xưa như Fallout 1, 2,... nữa :D

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Chỉ cần nổi với có tiếng tăm tốt là được chứ ko tập trung thể loại nào. À đừng lấy mấy game cũ xì ngày xưa như Fallout 1, 2,... nữa :D
Nếu có hứng thú thì cùng làm Far Cry 3 hoặc Far Cry 4 cùng bọn mình. Dự án thì nhiều lắm, nhưng kiếm 1 người dịch và có cùng đam mê lại rất khó.
Bạn có thể nghía qua cái list tổng hợp các dự án đang tìm người dịch tại đây:
https://viethoagame.com/threads/nhieu-du-an.73/#post-185

Đụt Mon

Thành viên mới
27/8/17
4
1
3
26
Trái Đất
Nếu có hứng thú thì cùng làm Far Cry 3 hoặc Far Cry 4 cùng bọn mình. Dự án thì nhiều lắm, nhưng kiếm 1 người dịch và có cùng đam mê lại rất khó.
Bạn có thể nghía qua cái list tổng hợp các dự án đang tìm người dịch tại đây:
https://viethoagame.com/threads/nhieu-du-an.73/#post-185
Dự án nào của bạn đang thiếu người thì có thể cho tui vào. Mà tui chỉ biết dịch thôi chứ tác động vào file thì có thể bạn phải hướng dẫn thêm đấy :D

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Dự án nào của bạn đang thiếu người thì có thể cho tui vào. Mà tui chỉ biết dịch thôi chứ tác động vào file thì có thể bạn phải hướng dẫn thêm đấy :D
Ừ, thì bạn chỉ cần dịch và làm việc trên excel thôi. Rất là dễ, không cần bạn phải làm gì hết. Nếu được bạn nhận làm Far Cry 3 nhé. Hiện mình đang theo dự án khác. Lúc nào rảnh sẽ dịch phụ bạn cho mau. Nếu chấp nhận thì trả lời mình, để mình inbox file để bạn dịch. Bọn mình toàn làm việc trên Sheet của google do đó rất tiện để dịch và sửa. Và quan trọng nhất là bạn có thể dịch bất kỳ nơi đâu mà bạn muốn, bất kỳ lúc nào mà bạn thích.

Đụt Mon

Thành viên mới
27/8/17
4
1
3
26
Trái Đất
Ừ, thì bạn chỉ cần dịch và làm việc trên excel thôi. Rất là dễ, không cần bạn phải làm gì hết. Nếu được bạn nhận làm Far Cry 3 nhé. Hiện mình đang theo dự án khác. Lúc nào rảnh sẽ dịch phụ bạn cho mau. Nếu chấp nhận thì trả lời mình, để mình inbox file để bạn dịch. Bọn mình toàn làm việc trên Sheet của google do đó rất tiện để dịch và sửa. Và quan trọng nhất là bạn có thể dịch bất kỳ nơi đâu mà bạn muốn, bất kỳ lúc nào mà bạn thích.
Ok thế bạn inbox cho tui đi.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay