Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

dathuyenhao

Thành viên mới
26/2/16
3
2
3
28
hà nội
Lỗi câu số mấy bạn ghi lại giúp nhóm, để nhóm tiện biên tập lại nhé.

Bạn dùng FileZilla gửi thẳng vô ổ cứng trong luôn cho nhanh.

Hiện tại là không em à, đến khi PS4 hack được thì mới biết được.
Mới chơi được đoạn đầu nên chưa test đc kỹ thớt ợ :D

fw 4.80 , chép game bằng ftp đợi lâu thấy bà cố :D với không biết do game hay do mình tải mà 1 số chỗ kiểu bị bug , nhân vật tự dưng biến mất lại phải load lại check point gần nhất , 1 số đoạn cắt cảnh phải bỏ qua mới tiếp đc , còn đoạn nào được thì mất sound :|

Còn ngay đoạn đầu chỗ ông joel bế nhỏ con chạy trong thành phố có 2 3 câu nguyên tiếng anh

Chỗ ông joel nói chuyện với con tess ngay sau đoạn đứa con gái die 1 tí , có 3 4 câu nguyên tiếng anh k ... mới để ý đến đó

Chỉnh sửa cuối:

gtehrkt

Thành viên cấp 1
27/2/16
66
6
8
33
TPHCM
Đã tải về và chạy tiếng việt thành công. Đợi tối rãnh thì bắt đầu chơi game luôn. E đợi team mãi trò này huhu :-@

cao thinh

Thành viên cấp 1
15/5/16
74
17
8
32
ha noi
mình mua ps4 cũng chỉ vì trò này, đắng là ếu việt hóa đc, buồn thế :(

VQL1987

Thành viên cấp 1
17/10/16
69
5
8
36
Hải Phòng
Game The last of us được Việt hóa nhưng bị cắt ra quá nhiều file khi mình cop vào hdd có nhiều file khó đọc cop cũng lâu còn khi chơi hay bị đơ vì khả năng do không load kịp.

nhochjkaru

Thành viên mới
9/10/16
1
0
1
34
ha noi
Dùng bản có sẵn tiếng việt thì cái DLC như nào vậy. mình cài xong bị lỗi font, gỡ dlc đi thì lại bình thường

dainyphuong

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
27/6/16
86
686
83
41
HCM
Dùng bản có sẵn tiếng việt thì cái DLC như nào vậy. mình cài xong bị lỗi font, gỡ dlc đi thì lại bình thường
ban thieu buuoc nay
3)Cài DLC LEFT BEHIND(Nếu bạn có rồi thì k phải tải),cài Fix dlc
4) Cài Patch game 1.06 ở phía trên bài viết(nếu bạn có patch game cao hơn hãy xoá cài lại patch 1.06 dùm mình)
5)Vào trong hdd0/game tìm thư mục có tên BCES01584(hoặc bản BCES01585 ...) mở nó ra vào thư mục USRDIR(trong này có 1 file nữa là EBOOT.BIN) chép đè file patch1.psarc trong thư mục Test_Thelastofus vào

dola

Thành viên mới
17/9/16
1
0
1
33
hn
Có sẵn bản BCUS có cài được tiếng việt ko ad? hay là phải down bản BCES

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
cái này chơi trên pc dc ko bạn ơi
Đây là game tương đối nặng trên máy Playstation 3. Trừ khi PC của bạn thuộc vào dạng đỉnh của đỉnh, không thì có giả lập cũng chạy không nổi đâu.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay