Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
ae cho mình hỏi chơi bản mua trên steam thì tải phần nào vậy
- Patch Việt Hóa 1.15 (24.3.2018)
+ Link tải: 4share|Fshare + Hot fix
+ Nội dung: cập nhật cho bản quyền 1.46
+ Yêu cầu: máy đã cài OPEN IV, phải bật (cài đặt) plugin ASI để game có thể load bản patch. Để bật plugin ASI có 2 cách: 1 là click chọn Edit mode và click vào file rpf bất kỳ phần mềm sẽ hiện ra thông báo yêu cầu cài đặt plugin; 2 là vào phần Tools> ASI Manager (giao diện của Open IV) để cài đặt plugin.

nhoclahola

Thành viên mới
5/9/16
4
0
1
19
Vũng Tàu
Cho mình hỏi làm sao để chơi online cùng với bản việt hóa?? Cài bản việt hóa k chơi đc phần online

hoang vinh

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
20/11/15
84
21
8
30
Cho mình hỏi làm sao để chơi online cùng với bản việt hóa?? Cài bản việt hóa k chơi đc phần online
Không thể chơi online vì Rockstar đã cấm việc đó, vậy nên trước khi chuyển sang online, bạn phải thoát game, mở openiv ra và gỡ hết các plugin đi, rồi mới vào game, nếu không sẽ bị ban nick đó

chien9x

Thành viên mới
18/2/19
1
0
1
30
Hà nội
Mình mới cài game lên muốn hoi chút ạ:
1. Mình cài bản c***k 1.41 vậy lên cài viet hoá bản mấy là chuẩn nhất ạ, đọc các trang thấy tai bản 1.13 là chuẩn pải ko ạ ?
2. Sao mình thấy bản việt hoá 1.13 4share có 10mb vậy mà mình thấy 1 link fshare 1,9g hoặc có link 1.14 cung 1,9g ạ

XiaoRuan

Thành viên mới
21/2/19
1
0
1
31
Việt Nam
adm cho mình hỏi xíu là : Mình đã cài và update song xuôi rồi , nhưng khi vào game đến phần load cốt truyện thì nó bị văng ra là do lỗi từ đâu ạ ?
mình cũng đã lên mạng tìm cách fix như ko thấy , mong ad phản hồi sớm giúp mình . Tks !

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
adm cho mình hỏi xíu là : Mình đã cài và update song xuôi rồi , nhưng khi vào game đến phần load cốt truyện thì nó bị văng ra là do lỗi từ đâu ạ ?
mình cũng đã lên mạng tìm cách fix như ko thấy , mong ad phản hồi sớm giúp mình . Tks !
Bạn đang xài bản quyền hay c***k vậy?

cudajka

Thành viên mới
24/6/17
4
2
3
27
Hải Phòng
Cho mình hỏi cài mod tiếng Việt vào game bản quyền khi chơi có cần phải chọn chế độ Go Offline trên Steam không?

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Cho mình hỏi cài mod tiếng Việt vào game bản quyền khi chơi có cần phải chọn chế độ Go Offline trên Steam không?
Khỏi cần cũng được, vì plugin ASI tự động ngắt kết nối khi bạn chơi chế độ cốt truyện rồi.

thansung

Thành viên mới
7/2/16
3
0
1
24
asdasd
pass giải nến bộ cài reload là gì vậy ạ. Mình thử gametiengviet.com nhưng không được

mrken24

Thành viên mới
10/3/19
1
0
1
35
Hanoi
Bản PS3 có update v1.27, mình có thể cài update lên v1.27 không? Nếu có thì cách cài như thế nào ạ? Cám ơn các bạn đã dịch game rất hay, mình đang chơi bản gốc ps3 mà các bạn post ở đây

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay