Hỏi về game Final Fantasy IX việt hóa (đã biến mất)

4.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

Suri

Thành viên mới
24/10/16
1
0
1
31
HG
Topic game Final Fantasy IX đang việt hóa khi nhấp vào thì thông báo lỗi, giờ cái game này đang chuẩn bị ra link tải, người dịch chán quá xóa topic luôn hay là có mod nào đi ngang tiễn cái topic náy rồi.

Ai có thông tin gì cho mình hay với, hơi hoang mang, mình chờ hơn một năm rồi, giờ vào xem có thông tin gì mới không thì chả còn thấy cái topic này nữa.

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Game Tiếng Việt là một cộng đồng, do đó ai cũng có quyền bình đẳng, các bạn ấy có quyền làm hoặc không làm, có trách nhiệm với cộng đồng hoặc cảm thấy hết trách nhiệm rồi thì thôi. Còn tôi, tôi vẫn sẽ theo lý tưởng của mình từ trước đến giờ vẫn vậy. ^^

• Like
Reactions: Mason Jr

ChjBj

Thành viên mới
26/8/16
1
0
1
36
Hai Duong
? thế sao lại xóa thế ạ , không có lý do gì à :) thi thoảng vẫn check hôm này vô tìm mãi khong thấy tưởng hoàn thành rồi :)

Drok

Thành viên mới
29/5/20
3
0
3
32
nha trang
Game Tiếng Việt là một cộng đồng, do đó ai cũng có quyền bình đẳng, các bạn ấy có quyền làm hoặc không làm, có trách nhiệm với cộng đồng hoặc cảm thấy hết trách nhiệm rồi thì thôi. Còn tôi, tôi vẫn sẽ theo lý tưởng của mình từ trước đến giờ vẫn vậy. ^^
bình đẳng vs trách nhiệm là 2 vấn đề khác nhau , cá nhân mình không đóng góp gì nên chẳng dám phê phán nhưng , giả sử đi bạn là người châm ngòi cho 1 cuộc đấu tranh gì đó bạn gieo lý tưởng truyền đạt những ý kiến rồi những người khác bắt đầu tin tưởng rồi mong chờ ngày ý tưởng đó thành sự thật , rồi một ngày thắng lợi gần tới ( bài viết nói hoàn thành vh được 90% ) thì " bùm " bao nhiêu niềm tin của bao người biến mất ko 1 dấu vết , không 1 lời xin lỗi , chỉ là làn sương khói phôi pha đưa bước chân xa dần :v

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
bình đẳng vs trách nhiệm là 2 vấn đề khác nhau , cá nhân mình không đóng góp gì nên chẳng dám phê phán nhưng , giả sử đi bạn là người châm ngòi cho 1 cuộc đấu tranh gì đó bạn gieo lý tưởng truyền đạt những ý kiến rồi những người khác bắt đầu tin tưởng rồi mong chờ ngày ý tưởng đó thành sự thật , rồi một ngày thắng lợi gần tới ( bài viết nói hoàn thành vh được 90% ) thì " bùm " bao nhiêu niềm tin của bao người biến mất ko 1 dấu vết , không 1 lời xin lỗi , chỉ là làn sương khói phôi pha đưa bước chân xa dần :v
Thời nào thế đó bạn ạ, mình chỉ tin vào hiện tại, tương lai là gì đó xa vời mịt mù với mình lắm. Tuy nhiên, tôi vẫn còn ở đây, thì không thể nào bóc hơi đi đâu được. ^^

ngthuonggamer

Thành viên mới
12/3/19
4
0
3
40
Thành phố Hồ Chí Minh
Rốt cuộc là vụ gì vậy ? Mình cũng là thành viên trong nhóm dịch, bẵng cái mùa "mắc dịch" xong, giờ vào diễn đàn cũng thấy dự án mất tiêu, mà không biết gì hết :(

Rhiipa

Thành viên mới
18/6/20
2
0
1
33
Viet Nam
biến đâu mà biến, tui thấy bản VH phải trả phí đấy, bạn có thể mua đc đấy, vẫn còn mà

Minhgd

Thành viên mới
10/1/21
2
0
1
28
Hà nội
Bác nào có link disc 2 k đang chơi dở đĩa 1 mà cuốn quá k biết tải tiếp việt hóa đĩa 2 như nào

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%